SCAM Useclix Reviews : SCAM or LEGIT ?

Theo quan điểm của mình là nên click hết để ủng hộ site vì khi 1 nhà quảng cáo mua 1 gói quảng cáo của site ví dụ 1000 click thì đủ 1000 click họ sẽ mua thêm như vậy site có thu nhập hơn , sống lâu hơn :D ( quan điểm này ko biết hợp lí ko )
Còn tái chế thì mình nghĩ bạn ko cần tái chế đâu vì nghe nói có 1 số ref 5,6 ngày mới click lại ( do AVG khoảng 1 ah ) , site cũng có auto recycle thì nếu AVG mỗi ngày bạn ổn rồi thì cứ để yên vậy thôi :D

Đúng rồi, nếu có điều kiện về thời gian thì nên click hết các quảng cáo
Ví dụ những người làm công sở như bạn @Ns2h thì quá nhàn, tội gì ko click hết tất cả ads
Vì có mấy ads dưới cũng giá cao, mỗi click 0.01$
Ngoài ra có thể click thêm Grid để tăng thu nhập

P/S : Các bạn đừng chê 0.01$ , mình đi lên từ những click 0.005$ và rất tự hào vì điều đó

Tiện bạn cho hỏi luôn là có phải click hết tất cacr ads thì rè mới làm việc hiệu quả ko hay chỉ cần 4 cái như nó yêu cầu thôi, cả vụ mấy con ref ngừng clik kia nữa, xử lí nó sao đây bạn, tái chế nó đi hả
Trang này cách hoạt động tương tự neobux( trừ khoản lợi nhuận cao hơn nhiều), nên thấy ref ko click 5-6 ngày là chuyện bình thường thôi. Và tốt nhất ko tái chế để qua 14 ngày nếu ko hoạt động( với mình chưa từng thấy con nào ko hoạt động đến 14 ngày) thì free tái chế. Vì avg trang tính toán cho thành viên khá tương đương rồi. Tái chế ko lên được bao nhiêu mà tiền tái chế tốn hơn để ko.

Lúc trước có 200 ref thì dc có 17x click hàng ngày, hôm t5 mới mua thêm 200 nữa là 400 ref và hôm qua là ngày đầu tiên nên hi vọng nó giữ ở tầm này

Trang này cách hoạt động tương tự neobux( trừ khoản lợi nhuận cao hơn nhiều), nên thấy ref ko click 5-6 ngày là chuyện bình thường thôi. Và tốt nhất ko tái chế để qua 14 ngày nếu ko hoạt động( với mình chưa từng thấy con nào ko hoạt động đến 14 ngày) thì free tái chế. Vì avg trang tính toán cho thành viên khá tương đương rồi. Tái chế ko lên được bao nhiêu mà tiền tái chế tốn hơn để ko.
nếu bạn tái chế thì avg sẽ cao hơn bthg một chút
vd hôm trc là 0.95 thì sau tái chế sẽ là 0.98 hoặc >1.00
mình thì tái chế khoảng 1%/ Tổng ref và avg luôn ~1 hoặc 0.98-0.99

nếu bạn tái chế thì avg sẽ cao hơn bthg một chút
vd hôm trc là 0.95 thì sau tái chế sẽ là 0.98 hoặc >1.00
mình thì tái chế khoảng 1%/ Tổng ref và avg luôn ~1 hoặc 0.98-0.99

Độ 1 tháng trở lại đây mình luôn có AVG tầm 1,05
AVG quá đẹp cho đội mình :D
Đang tính lên 2000 ref

mình chuẩn bị nghỉ làm nên nếu sau khi nghỉ làm mình cũng sẽ thuê cho đủ 2k ref , đây là site PTC mà mình đặt trọn niềm tin , nếu nó scam mình thề ko chơi PTC nữa . Mà lúc đó chắc sẽ chuyển sang ăn mày =))

biết ngay là avg lại giảm mà, hôm qua dc có 311click
Ngày đầu thuê thêm 200 ref lấy đâu ra chuyện lên được avg 0.9x chứ ông. để đến ngày mai rồi ngày kia ms nói được avg chuẩn đạt được là bao nhiêu.

mình chuẩn bị nghỉ làm nên nếu sau khi nghỉ làm mình cũng sẽ thuê cho đủ 2k ref , đây là site PTC mà mình đặt trọn niềm tin , nếu nó scam mình thề ko chơi PTC nữa . Mà lúc đó chắc sẽ chuyển sang ăn mày =))

Đúng là site này mình đánh giá hơn grandbux nhiều :D

Ngày đầu thuê thêm 200 ref lấy đâu ra chuyện lên được avg 0.9x chứ ông. để đến ngày mai rồi ngày kia ms nói được avg chuẩn đạt được là bao nhiêu.

Mình đang ở 1k7 đây và xác nhận AVG luôn trên 1,0X
Do đó cứ an tâm đi, tăng ref cũng chả ảnh hưởng đến AVG đâu

Announcements

Forum statistics

Threads
420,985
173,053
Latest member
hoathinhtreem

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week