SCAM Useclix Reviews : SCAM or LEGIT ?

@MrChaosq10 cho mình hỏi cái site này có thực sự cần phải bật autopay ko vì mình thấy ref thỉnh thoảng có con ngừng click 1-2 ngày xong rồi lại click tiếp, nói chung là trong 1 ngày ko bẳn 100% ref click toàn bộ có con click con ko nhưng avg thì vẫn trên bep nên mình thấy autopay bên này có vè ko hiệu quả cho lắm

@MrChaosq10 cho mình hỏi cái site này có thực sự cần phải bật autopay ko vì mình thấy ref thỉnh thoảng có con ngừng click 1-2 ngày xong rồi lại click tiếp, nói chung là trong 1 ngày ko bẳn 100% ref click toàn bộ có con click con ko nhưng avg thì vẫn trên bep nên mình thấy autopay bên này có vè ko hiệu quả cho lắm

Mình ko bật autopay site này

Bác cho em vào Nhóm FB với đi. em join tận 2 lần rồi. đây là lần thứ 3. mong bác để ý. vào học hỏi kinh nghiệm của các Bác thôi. em mới tham ga được có 1 tháng cần môi trường để nghiên cứu lấy kinh nghiệm. Thank Bác.
fb : Trần Văn Cường.

Bác cho em vào Nhóm FB với đi. em join tận 2 lần rồi. đây là lần thứ 3. mong bác để ý. vào học hỏi kinh nghiệm của các Bác thôi. em mới tham ga được có 1 tháng cần môi trường để nghiên cứu lấy kinh nghiệm. Thank Bác.
fb : Trần Văn Cường.

Added

sile này còn tốt không bác chiến và có nên bật autopay không bác, em đang muốn nhảy vô, dao này ptc chán quá :)

Site còn tốt chán :D
Theo anh em review thì là thế :)
Hiện site này mình thấy tốt hơn mấy site ptc khác mình đang chơi mà vốn cũng ko quá cao
bạn có thể tham khảo chơi thử nhé

thank bạn, chắc tạm thời mình lên 800 rồi dừng lại sau đó lên sau, thế cái này thì bạn gia hạn ref hay là mua mới, trong 2 cái thì cái nào rẻ hơn

Gia hạn và tái chế thôi, do ko có ref chết nên ko cần thuê mới

thank bạn, chắc tạm thời mình lên 800 rồi dừng lại sau đó lên sau, thế cái này thì bạn gia hạn ref hay là mua mới, trong 2 cái thì cái nào rẻ hơn
Nếu dừng ở 800 không nên, tại 750 thì mất 0,22 tiền mua 1 ref/ tháng. Còn lên 800 thì tăng được 50 ref mà mất 0,23/tháng có vẻ không được hiệu quả. Với 1 mốc thì lên max mốc đấy rồi dừng.

@MrChaosq10 cho mình vào group với bạn ơi, đả ref của bạn và vừa nâng gói 80$ muốn vào để học hỏi kinh nghiệm chiến, nick use la vipvip8888 .
facebook : Le Nguyen đã xin join chờ duyệt

Proof mới nhất

@MrChaosq10 cho mình vào group với bạn ơi, đả ref của bạn và vừa nâng gói 80$ muốn vào để học hỏi kinh nghiệm chiến, nick use la vipvip8888 .
facebook : Le Nguyen đã xin join chờ duyệt
kb vs em cái em cũng là newbie ợ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week

Most discussed of week