SCAM Useclix Reviews : SCAM or LEGIT ?

của mấy bác bị giảm à @@ đợt trước bảo trì mình có 0.7 0.74 trước hôm bảo trì 2 hôm tới giờ AVG của mình còn 0.9 hôm kia thì lên 1.1

AVG hôm qua cao lại rồi mọi người ạ. Bù cho ngày hôm trước luôn. Với lại sáng nay ref ăn gì click nhanh quá. Chưa được 1 tiếng mà ref nó click gần được 1/2 của 1 ngày rồi :):):):):):):)

Mấy bác cho tham khào là nên để ref về 3 ,2,1 ngày cuối rồi gia hạn lên 30 hay ref đến 15 ngày là gia hạn thêm 15 ngày. E thấy mốc gia hạn 15 ngày nó không có hưởng lợi % gì cả ?

Mấy bác cho tham khào là nên để ref về 3 ,2,1 ngày cuối rồi gia hạn lên 30 hay ref đến 15 ngày là gia hạn thêm 15 ngày. E thấy mốc gia hạn 15 ngày nó không có hưởng lợi % gì cả ?
Khi ref còn tầm 1 ngày hãy gia hạn. Tùy số vốn có thể gia hạn 60-90 ngày để được giảm giá cao. Không thì 30 ngày cũng được rùi.

Ref còn hạn 15 ngày gia hạn lên 45 ngày tận dụng tối ưu autopay, ít vốn còn 1 ngày gia hạn lên 30, chứ đừng gia hạn 15 ngày lổ tiền lắm
mình bật autpay và autorenew 30/15

Autopay việc trừ trực tiếp vào khi mỗi ref click vậy là có lợi. Chứ như cũ hôm trước khi nó click là còn 15 ngày qua hôm sau còn 14 ngày và như vậy hệ thống sẽ tính không đủ chỉ tiêu và bỏ qua nó :D

Proof mới nhất

bác thớt cho e hỏi paypal e có tầm 12$ có chơi được ko ? E chưa biết gì cả ? Mới chỉ chơi mấy cái trò tải app từ điện thoại để kiếm $.Giờ muốn tìm hiểu và chơi mấy trò khác,chưa cần ra tiền ngay mà chủ yếu muốn hiểu nó đã.

bác thớt cho e hỏi paypal e có tầm 12$ có chơi được ko ? E chưa biết gì cả ? Mới chỉ chơi mấy cái trò tải app từ điện thoại để kiếm $.Giờ muốn tìm hiểu và chơi mấy trò khác,chưa cần ra tiền ngay mà chủ yếu muốn hiểu nó đã.
12$ thì chơi sao đc cậu. Ít cũng 150$, k thì pải 250$ cho căng :D

12$ thì chơi sao đc cậu. Ít cũng 150$, k thì pải 250$ cho căng :D
Thế theo bác thì e nên chơi cái gì bây giờ ? Nhiều thuật ngữ chưa hiểu rõ lắm nên đọc cũng loạn hết cả lên.
Em một ngày rảnh rỗi tầm 3-4h hay online máy tính,muốn kiếm cái gì đó vừa làm cho đỡ rỗi rãi

Thế theo bác thì e nên chơi cái gì bây giờ ? Nhiều thuật ngữ chưa hiểu rõ lắm nên đọc cũng loạn hết cả lên.
Em một ngày rảnh rỗi tầm 3-4h hay online máy tính,muốn kiếm cái gì đó vừa làm cho đỡ rỗi rãi
Chơi ptc trc hết pải có vốn đã. K có vốn thì có gắng gõ cạp cạp gom vào r chơi :rolleyes:.

Thế số vốn tối thiểu để chơi là bao nhiêu ? Và với số vốn tối thiểu đó thì chơi cái gì hả bác ?
Thấy bác tham gia forum trứic mình mà còn ngây thơ nhĩ . Tầm 150$ đổ lên với PTC đủ. Bạn đừng hỏi nên chơi gì mà bạn tự tìm hiểu thôi chứ $ của bạn mà.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week