SCAM Useclix Reviews : SCAM or LEGIT ?

Mình thì hi vọng admin chân thành. Trc mình có 1 lần vi phạm TOS vì trùng ip (vào ở quán cafe) nhưng sau khi trao đổi với admin. Ad đã hỗ trợ cho mình rất thân thiện.
Mình mong là admin sẽ xử lý qua cơn bạo bệnh này.
Hiện h mình vẫn đọng ở site 50$ nữa mới hoàn vốn. :)

Hic, chưa bao h dis nên không biết phải làm sao cho đúng, một trong những site hiếm hoi dầu tư mạnh tay :(
Tính ra lỗ nặng tiền chuyển từ mainbalance qua purchasebalance, rồi còn tiền trong main chưa rút lần nào, toàn tái đầu tư T_T

Just got off the phone with PayPal and the info they gave me had to do with some type of verification. Why can't you do all the verification's that they require?

Đề nghị bác mod có thông báo TO - DỄ NHÌN về tình hình hiện tại paypal của site để anh em vào sau chú ý, ko lại cứ thế lao vào. Sao rất ít thấy mọi ng thông báo lên topic của mình nhỉ.

Đề nghị bác mod có thông báo TO - DỄ NHÌN về tình hình hiện tại paypal của site để anh em vào sau chú ý, ko lại cứ thế lao vào. Sao rất ít thấy mọi ng thông báo lên topic của mình nhỉ.

Đã thay đổi tiêu đề topic

nực cười.scam mà để yên cho mem distupe lấy lại tiền.
còn chuyện pp close trong chốc lát là điều bt.sáng có thể pay bình thường nhưng chiều nó close có j là ngạc nhiên đâu.
Có phải tiền của nó đâu.
Mình chắc là nó rút sạch rồi.
Tiền mình lấy lại là tiền của Paypal đấy.

Có phải tiền của nó đâu.
c nên nhờ tiền mình lấy lại là tiền của paypal thì thằng pp nó sẽ đòi của thằng chủ khoản này (đòi về ngân hàng của nó luôn).k chạy đc đi đâu đâu nhé.tưởng ôm đc tiền mà ngon à.có khi còn vào tù mà bóc lịch.
chính vì thế việc admin có ý đồ scam thì mình nghĩ k đúng.

c nên nhờ tiền mình lấy lại là tiền của paypal thì thằng pp nó sẽ đòi của thằng chủ khoản này (đòi về ngân hàng của nó luôn).k chạy đc đi đâu đâu nhé.tưởng ôm đc tiền mà ngon à.có khi còn vào tù mà bóc lịch.
chính vì thế việc admin có ý đồ scam thì mình nghĩ k đúng.
Có phải tiền của nó đâu.

yên tâm là không có đâu bạn, quỹ dự phòng của nó chỉ chi có giới hạn, quá giới hạn PP sẽ không giải quyết về các tranh chấp liên quan đến TK đó nữa ( cheklisting là 1 ví dụ). Thứ 2 là use nó vẫn đang làm ăn, và PP đơn phương chấm dứt với use nên nó phải có trách nhiệm thôi.. Chả có ai bóc cái gì hết.. Tuổi gì mà đòi động vào tiền ở ngân hàng của nó. Và tiền lấy lại vẫn là tiền của use thôi, chả có xu nào của PP đâu

Chắc nó cũng ăn được kha khá rồi. Nên dispute nó cũng chả mất gì. Nếu bị âm thì cùng lắm Paypal lấy 1 ít từ quỹ BH nó đắp vào thôi. Âm quá nhiều thì nó nói hiện tại không thể chi trả do chủ tài khoản âm quá nhiều. Win thì cũng không được refund.

"Giá ref 1 tháng là : 0.22 x 750 = 165$" Vậy anh cho em hỏi sau khi hết 1 tháng thì mình lấy tiền đâu để thuê ref tiếp vậy ạ ?

cái cảnh mở dis và bị ăn mít 16 bước đang còn ngán tớ cổ, vật lộn 2 tháng mới cuáu được tk, giờ phải dis nữa hay sao trờ

yên tâm là không có đâu bạn, quỹ dự phòng của nó chỉ chi có giới hạn, quá giới hạn PP sẽ không giải quyết về các tranh chấp liên quan đến TK đó nữa ( cheklisting là 1 ví dụ). Thứ 2 là use nó vẫn đang làm ăn, và PP đơn phương chấm dứt với use nên nó phải có trách nhiệm thôi.. Chả có ai bóc cái gì hết.. Tuổi gì mà đòi động vào tiền ở ngân hàng của nó. Và tiền lấy lại vẫn là tiền của use thôi, chả có xu nào của PP đâu
Cái này khác nhau nhận định thôi, giờ cũng chả giải quyết được gì. Paypal nó có quỹ dự phòng để đảm bảo trường hợp âm. Thằng Check là âm , âm quá mạng Paypal ko bảo kê nữa, nên ai đi sau thua hết.
Vụ này chắc cũng thế, ai đi trước có lợi.
Mình không tin Paypal đơn phương chấm dứt nó, nó nói thế thôi.

bạn lời hay lỗ vậy?,tháy bạn chơi cũng lâu chắc lời nhiều rồi phải ko?
Mình chơi 2 acc. 1 acc bác đang click cho mình chơi từ những ngày đầu nên lãi được khoảng 300$. Một acc mới chơi còn âm 110$ vừa dis. Chỉ tiếc là mỗi acc đều 1000ref và từ 17 ngày trở lên.

Last edited:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,149
173,239
Latest member
Caitlin95

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week