[UTLG]-Ai rảnh thì vào đây chém.

FunnyUTLG

Banned
Reactions
0
MR
0.000
thangquynho cho hỏi tại sao lại close thread kia thế?
haizz.aelita91 với mấy đứa khác đâu không vào nhận hàng hả?
aelita91 nhìn cũng xinh xinh mà không ngờ cũng "D-A-M" thật.
ps:nói thật chứ a cũng không ngu gì share cho bọn e biết đâu.
a cũng không "muốn" sờ mấy đứa nhưng mà anh sờ được ai là a cảm thấy vui vui.a chỉ lấy đó làm niềm vui thôi à.
ah quên còn nữa:thằng vinaphone1 với thằng anhkhongkhoc đâu vào đây chém cho vui nào.2 đứa cũng được a sờ mông rồi còn gì.
thangquynho đừng close or del topic này nhé.để yên cho ae chém gió nha :D.

mình biết bạn có bệnh rảnh hơi bơi ngửa hửi d a i (sắc) ngựa mà :binhsua16:

Lâu rồi k lên mạng. Bốc hơi kái này ngon.Yh. banacclr nếu rãnh pm nhé chùm scam.

- - - Updated - - -

Lâu rồi k lên mạng. Bốc hơi kái này ngon.Yh. banacclr nếu rãnh pm nhé chùm scam.

đừng ban nó để chém gió cho zui.nhắc tới em thì em có mặt ngay đây này.
a có gì dạy bảo e vậy.mà a là ai nhỉ hay là cái a nào face yh lừa e 120lr đó.
thôi gửi lời chúc mức tới a vì đã lừa dc 120lr của e.a thì quá pro rồi a đi chém pro đi chứ chém e làm gì.e đói nhắn rang ra chứ có giàu dư giả gì đâu a.dc 120lr bán trả tiền phòng điện nc mà a xin mất làm em lao đao cả tháng nay rồi đấy a à.
a pro thế a sang form nc ngoài mà lừa đi a.vào đây chém dân ta mà lên khoe thì khoe làm gì hả a.

Last edited by a moderator:
;)) đời ấy mà, thỉnh thoảng bố thí cho c ho tý k nó lại đi cắn người ;))
các bác cứ kệ thôi, nó sủa mà mình cũng đáp lại thì khác gì đâu
;))

;)) đúng là mắt *** chỉ nhìn thấy súc vật thôi ;))
thèm quá nên nhìn đâu cũng thấy phim ấy hả...;))

- - - Updated - - -

;)) đông vui thế ;))

:binhsua07: bạn có phim lợn vào rồi kìa.

sao ắn nói mất đoàn kết thế bạn. cái đó là quyền riêng tư người ta bạn có tư cách gì mà phán xét thế. bạn hãy về hỏi chị hay e gái bạn có xem phim này k

thangquynho cho hỏi tại sao lại close thread kia thế?
haizz.aelita91 với mấy đứa khác đâu không vào nhận hàng hả?
aelita91 nhìn cũng xinh xinh mà không ngờ cũng "D-A-M" thật.
ps:nói thật chứ a cũng không ngu gì share cho bọn e biết đâu.
a cũng không "muốn" sờ mấy đứa nhưng mà anh sờ được ai là a cảm thấy vui vui.a chỉ lấy đó làm niềm vui thôi à.
ah quên còn nữa:thằng vinaphone1 với thằng anhkhongkhoc đâu vào đây chém cho vui nào.2 đứa cũng được a sờ mông rồi còn gì.
thangquynho đừng close or del topic này nhé.để yên cho ae chém gió nha :D.

đừng tưởng sờ ta mà dễ nhá :binhsua15:dùng cách này làm niềm vui ko tốt đâu a zai :binhsua08:
tiếc cho aelita đi quá :binhsua17: tk DA ta gấp hơn 30 lần số ta nói với mi nhưng đừng hòng lấy đc 1 xu nhé :binhsua14:

sao ắn nói mất đoàn kết thế bạn. cái đó là quyền riêng tư người ta bạn có tư cách gì mà phán xét thế. bạn hãy về hỏi chị hay e gái bạn có xem phim này k

kệ đi a, người lại tin lời c.hó sao , cho sủa, em đâu ngại ;))

:binhsua16: có sao tau nói lại làm gì mà cạnh khóe :binhsua03: nói tau ko đủ tư cách thì mày qoute lại làm gì nghĩ mình đủ tư cách nói tau à :binhsua08:

đừng ban nó để chém gió cho zui.nhắc tới em thì em có mặt ngay đây này.
a có gì dạy bảo e vậy.mà a là ai nhỉ hay là cái a nào face yh lừa e 120lr đó.
thôi gửi lời chúc mức tới a vì đã lừa dc 120lr của e.a thì quá pro rồi a đi chém pro đi chứ chém e làm gì.e đói nhắn rang ra chứ có giàu dư giả gì đâu a.dc 120lr bán trả tiền phòng điện nc mà a xin mất làm em lao đao cả tháng nay rồi đấy a à.
a pro thế a sang form nc ngoài mà lừa đi a.vào đây chém dân ta mà lên khoe thì khoe làm gì hả a.

vãi bác 120lr :binhsua12: sao mà bất cẩn vậy :binhsua17: fund đc nhiều mà rảnh đi scam tý tiền . thật đúng là quá rảnh :binhsua10:
muốn mang tiếng c hó hả a zai :binhsua08:

Announcements

Forum statistics

Threads
420,985
173,054
Latest member
beobeo68

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week