Tutorial [Uy tín+không đầu tư] Hướng dẫn kiếm trên 5$ một ngày

5$/ngày thì cày từ sáng đến tối :(
1 cái 0,01$ mà 1 phút :(
Làm sai thì bị trừ 0,03 mới ác

5$/ngày thì cày từ sáng đến tối :(
1 cái 0,01$ mà 1 phút :(
Làm sai thì bị trừ 0,03 mới ác
cái đó do accuracy của bác thấp quá nó thế , giống mình lúc mới làm :)
giờ accuracy mình trên 90% rồi làm $ lên cũng nhanh lắm :D

mọi người muốn làm nhanh thì đừng có cố gắng tập trung hiểu nó nói gì , chủ yếu là phân biệt được cuộc gọi :D

:D
Ừ thì đấy :D Thằng nói làm max 24/24 đc 5$ thôi thì đúng là ngu mà :D
Làm captcha =)))

Thôi, nói thế thôi :D

ngu :D
Mày tuổi gì, anh mày làm 2 ngày đã được bằng này, ko thèm rút. Chú mày chỉ giỏi đi hốt bạc lẻ thôi, xem cái video làm 1 job đến vài phút. Trình của chú mày chỉ làm được cái Live conversation thôi à :eek:

Mày tuổi gì, anh mày làm 2 ngày đã được bằng này, ko thèm rút. Chú mày chỉ giỏi đi hốt bạc lẻ thôi, xem cái video làm 1 job đến vài phút. Trình của chú mày chỉ làm được cái Live conversation thôi à :eek:

Mày lại ngu, tao làm hướng dẫn nên phải làm chậm để cho mọi ng dễ hiểu
Fake ảnh còn ngu

em đã ref 2 ngày mà chưa có mail xác nhận bác thớt ạ. chính xác thì 11h trưa nay là 2 ngày mà ko thấy mail đâu :eek::eek:

em đã ref 2 ngày mà chưa có mail xác nhận bác thớt ạ. chính xác thì 11h trưa nay là 2 ngày mà ko thấy mail đâu :eek::eek:
- Sau khi đăng ký các bạn sẽ phải đợi Humanatic duyệt, thời gian duyệt nhanh hay chậm phụ thuộc vào tốc độ làm việc của Admin Humanatic (trong trường hợp của mình thì 2 ngày mình có email báo thành công)

không hiểu nổi có nhiều câu làm đúng mà lại bị trừ tiền chẳng hạn đoạn từ đầu đến cuối chỉ có máy nói chứ ko có đoạn hội thoại nào mình chọn not connected thì bị trừ tiền trong khi bọn kia chọn connected gì ấy thì được tiền , trong đó có đứa làm mục khác cũng audio đó nó bảo not connected thì lại được cộng tiền éo hiểu :mad:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,477
173,656
Latest member
guongsoitoanthan

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week