Tutorial [Uy tín+không đầu tư] Hướng dẫn kiếm trên 5$ một ngày

ddenden123

Junior
Reactions
66
MR
0.029
trên fb của họ cũng có khá nhiều người bức xúc với việc trả lời đúng nhưng bị phạt :mad: , nhưng chả thấy admin phản hồi

guildgold9

Senior
Reactions
2,250
MR
0.119
Call me! Call me! Chat with me via Skype
không hiểu nổi có nhiều câu làm đúng mà lại bị trừ tiền chẳng hạn đoạn từ đầu đến cuối chỉ có máy nói chứ ko có đoạn hội thoại nào mình chọn not connected thì bị trừ tiền trong khi bọn kia chọn connected gì ấy thì được tiền , trong đó có đứa làm mục khác cũng audio đó nó bảo not connected thì lại được cộng tiền éo hiểu :mad:

Nếu bạn chắc chắn là tiếng auto trả lời tự động thì lúc hiện ra phần trừ tiền
Bạn nhập COMMENT nói đây là cuộc gọi chưa kết nối (not connected ): this conversation ís NOT CONNECTED
Sau đó admin sẽ vào để nghe và xét ai đúng ai sai

Các bạn phải hiểu là khi hiện ra cái bảng trừ tiền, chưa chắc là các bạn đã sai, cái bảng trừ tiền hiện ra khi mà có nhiều ng cùng làm 1 cuộc điện thoại nhưng lại có những phân loại khác nhau

Nếu bạn chắc chắn là tiếng auto trả lời tự động thì lúc hiện ra phần trừ tiền
Bạn nhập COMMENT nói đây là cuộc gọi chưa kết nối (not connected ): this conversation ís NOT CONNECTED
Sau đó admin sẽ vào để nghe và xét ai đúng ai sai

Các bạn phải hiểu là khi hiện ra cái bảng trừ tiền, chưa chắc là các bạn đã sai, cái bảng trừ tiền hiện ra khi mà có nhiều ng cùng làm 1 cuộc điện thoại nhưng lại có những phân loại khác nhau
cảm ơn bạn tất nhiên là mình đã để lại comment :) , tại mình sợ admin ko check :D

Reg acc từ hôm đầu tiên thớt post bài mà giờ chưa nhận đc mail là sao nhỉ?
- Sau khi đăng ký các bạn sẽ phải đợi Humanatic duyệt, thời gian duyệt nhanh hay chậm phụ thuộc vào tốc độ làm việc của Admin Humanatic (trong trường hợp của mình thì 2 ngày mình có email báo thành công)

lightning091

Senior
Reactions
159
MR
0.002
Reg acc từ hôm đầu tiên thớt post bài mà giờ chưa nhận đc mail là sao nhỉ?
Cơ bản là khi các cậu giới thiệu bản thân lúc đăng ký thì nên viết nhiều 1 chút, ai cũng "student" thì admin sẽ chọn những người giỏi hơn, tức là viết dc nhiều câu tiếng anh hơn, độ phức tạp của câu nữa.

Đang làm nó hiện ra cái này là sao vậy thớt, phải làm gì tiếp theo ?

View attachment 50289
Đang làm nó hiện ra cái này là sao vậy thớt, phải làm gì tiếp theo ?

- Khi cái bảng trừ tièn hiện ra, nếu các bạn chắc chắn là mình đúng, các bạn hãy để lại comment để Admin xét xem ai đúng ai sai. Các bạn đừng nghĩ hiện ra cái bảng trừ tiền NGHĨA LÀ CÁC BẠN SAI nhé, cái bảng đó hiện ra KHI 1 CUỘC ĐIỆN THOẠI nhưng LẠI CÓ NHIỀU NGƯỜI PHÂN LOẠI KHÁC Ý KIẾN VỚI BẠN.

Bạn có thể ấn vào trang chủ để thoát, hoặc comment để khẳng định mình đúng nhé

Reactions
82
MR
0.000
- Khi cái bảng trừ tièn hiện ra, nếu các bạn chắc chắn là mình đúng, các bạn hãy để lại comment để Admin xét xem ai đúng ai sai. Các bạn đừng nghĩ hiện ra cái bảng trừ tiền NGHĨA LÀ CÁC BẠN SAI nhé, cái bảng đó hiện ra KHI 1 CUỘC ĐIỆN THOẠI nhưng LẠI CÓ NHIỀU NGƯỜI PHÂN LOẠI KHÁC Ý KIẾN VỚI BẠN.

Bạn có thể ấn vào trang chủ để thoát, hoặc comment để khẳng định mình đúng nhé
Mình có 1 video 32s thì 16s đầu là nhạc chờ sau đó từ s 17 - 32 thì có người bắt máy nhưng không giải quyết được vấn đề. Lần 1 mình trả lời : Connected between 0:11 and 0:29. là sai và trừ tiền. Bây giờ mình comment nói là Not connected được không cậu ? Tks

Mình có 1 video 32s thì 16s đầu là nhạc chờ sau đó từ s 17 - 32 thì có người bắt máy nhưng không giải quyết được vấn đề. Lần 1 mình trả lời : Connected between 0:11 and 0:29. là sai và trừ tiền. Bây giờ mình comment nói là Not connected được không cậu ? Tks

cậu trả lời sai rồi thì chấp nhận thui, trừ khi cậu chọn not connected thì mới để lại comment để chứng minh những ng kia sai chứ =.=

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,920
176,396
Latest member
estes123

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week