Tutorial [Uy tín+không đầu tư] Hướng dẫn kiếm trên 5$ một ngày

mình mới request rồi , khoảng khi nào thì tiền về nhỉ

Khoảng 1-2 ngày, có tớ báo cậu ngay. Chúc mừng bạn tôi đã có kết quả :)

1 - 2 đâu trưa thứ 2 or thứ 3 giờ của nó nhé cậu tức là trễ nhất sáng thứ 4 mình có

:D nhanh quá nhỉ , ko ngờ ng reply post của mình lại là cậu đó =))
nhớ ngày đầu làm vỡ lòng vãi , inbound + outbound đều 71% , cứ lo sợ bị nó khoá acc thì mất công tìm acc đền , còn bị cậu chê là " trình kém thế " , giờ đã lên 1 cái 87% + 94% rồi =]]
còn cái nữa là còn chém với cậu ngày 12h kiếm > 10$ =.= , nhưng ko ngờ vào làm nó giới hạn 10s/cuộc gọi nên khi làm khá ức chế , nếu nay mai mà nó bỏ đi cái này thì quá ngon
nhưng mà sao ko thấy cậu onl yh nữa

:D :D :D

cái này thì có gì mà ghê nhỉ , làm quen thì vậy thôi mà , cứ nhanh hơn 10s là phải waiting 30s khá ức chế
mình chả biết tí gì về Tiếng Anh mà đc vậy , lẽ nào các bác :eek:
mấy cái not connected , connected trước 10s thì nhanh ,còn video mười mấy phút nữa ghê vồn load cả phút chưa tính ngồi rà nữa :confused: đắng

nhìu lúc e đang nghe, chọn xxong cái nó đá ra ngoài phải login vô lại là bị sao các bác nhỉ ?
bạn chỉ click 1 lần vào đáp án thôi. kích nhiều nó logout ngay đấy

Đừng gọi mình là thầy, mình cũng mới chơi cái này thôi. Không phải cuộc gọi nào cũng mất 1 phút cả có cuộc gọi chỉ 10s là xong. Nói chung phải làm mới biết được chứ cũng chả biết phải nói thế nào :p Nhiều khi mình ngồi 5~10 phút đã đc 0.2~0.3$ rồi
vậy là siêu rồi
mình max 5 phút là 0.15
còn lại toàn 5 phút 0.1
bạn chỉ click 1 lần vào đáp án thôi. kích nhiều nó logout ngay đấy
chưa chắc đâu, kích 1 cái 1 cuộc gọi chờ hết 15S vẫn bị out với check 30S, thậm chí 60S ấy

vậy là siêu rồi
mình max 5 phút là 0.15
còn lại toàn 5 phút 0.1

chưa chắc đâu, kích 1 cái 1 cuộc gọi chờ hết 15S ovẫn bị out với check 30S, thậm chí 60S ấy
cái đó là nó check auto còn bạn này bảo bị đá ra ngoài login lại bác. đọc kỹ dùm :D:D:D

Mạng ghẻ quá SÁng thì giậy muộn
Chiều thì không load nổi

cái đó là nó check auto còn bạn này bảo bị đá ra ngoài login lại bác. đọc kỹ dùm :D:D:D
thì đó đó
log out phỉa đăng nhập lại
bị suốt nhất là tầm 9h-12h đêm
còn từ 1h đến sáng bị ít hơn nhiều

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,488
173,663
Latest member
duclap223