Tutorial [Uy tín+không đầu tư] Hướng dẫn kiếm trên 5$ một ngày

tưởng đặt thứ 2 thì nó trả trong tuần còn quá thứ 3 mới qua tuần sau chứ :( nếu qua tuần sau nữa là tuần này không được rút nữa rồi :( cày đk 15$ r` :(

nếu thứ 2 đặt thì phải đặt sớm sớm tí, canh giờ làm sao mà nó còn là chủ nhật bên đó. Nếu k thì mời bạn quay lại vào thứ 3, thứ 4 tuần sau :v

hình như human nó bỏ cái đúng 10 cái đc bonus rồi hả các bác, sao e làm đúng quá trời mà k có bonus gì hết ta?

Chào các bác.

Cách kiếm tiền của bác chủ thớt em thấy rất hay nhưng bản thân em là một người không giỏi Tiếng Anh nên rất khó khăn khi làm theo cách của bác. Mới hôm qua em biết được có cách kiếm tiền này hay và đơn giản hơn mà ai cũng có thể làm được. Vì cái này mới nên em cũng chưa kịp xem hết mà mới chỉ đọc được mấy chương đầu của cuốn sách nhưng em thấy nó khá dễ dàng để có thể kiếm được tiền nên em muốn chia sẻ cùng với các bác ở đây.

Đây là cuốn ebook mà hôm qua có bác nào đó lập topic định bán nhưng bị các bác admin xóa vì vi phạm nội quy gì gì đó. May mắn là em có liên lạc được với bác chủ thớt và mua được với giá 50k. Nhưng vì em không muốn ích kỉ chỉ giữ lại cho riêng mình nên em chia sẻ lên đây cho các bác biết đâu ai đó làm và có thể thành công thì sao hoặc có thể cùng em nghiên cứu cách làm sao cho hiệu quả.

Bác nào quan tâm thì dơwnload ebook ở đây ạ: http://www.mediafire.com/view/7d8xa28ttl0jc8u/KIẾM_TIỀN_TẠI_NHÀ_DÀNH_CHO_MỌI_LỨA_TUỔI_VỚI_CHTATK.pdf

Bác nào thấy hay thì like để đông viên em nhé.

Chào các bác.

Cách kiếm tiền của bác chủ thớt em thấy rất hay nhưng bản thân em là một người không giỏi Tiếng Anh nên rất khó khăn khi làm theo cách của bác. Mới hôm qua em biết được có cách kiếm tiền này hay và đơn giản hơn mà ai cũng có thể làm được. Vì cái này mới nên em cũng chưa kịp xem hết mà mới chỉ đọc được mấy chương đầu của cuốn sách nhưng em thấy nó khá dễ dàng để có thể kiếm được tiền nên em muốn chia sẻ cùng với các bác ở đây.

Đây là cuốn ebook mà hôm qua có bác nào đó lập topic định bán nhưng bị các bác admin xóa vì vi phạm nội quy gì gì đó. May mắn là em có liên lạc được với bác chủ thớt và mua được với giá 50k. Nhưng vì em không muốn ích kỉ chỉ giữ lại cho riêng mình nên em chia sẻ lên đây cho các bác biết đâu ai đó làm và có thể thành công thì sao hoặc có thể cùng em nghiên cứu cách làm sao cho hiệu quả.

Bác nào quan tâm thì dơwnload ebook ở đây ạ: http://www.mediafire.com/view/7d8xa28ttl0jc8u/KIẾM_TIỀN_TẠI_NHÀ_DÀNH_CHO_MỌI_LỨA_TUỔI_VỚI_CHTATK.pdf

Bác nào thấy hay thì like để đông viên em nhé.
really? cái này free mà

còn mà, mấy nay pữa nào cũng đc 2 chục bonus nek :eek:
bác cứ làm đúng 10 cái nó tự bonus cho bác hay sao? Hay mình phải tự canh làm đúng 10 cái thì ngừng lại để nó bonus bác?
mấy nay e làm 3$ lận mà k thấy cái bonus gì hết nhỉ?

bác cứ làm đúng 10 cái nó tự bonus cho bác hay sao? Hay mình phải tự canh làm đúng 10 cái thì ngừng lại để nó bonus bác?
mấy nay e làm 3$ lận mà k thấy cái bonus gì hết nhỉ?
tự bonus bác, làm liên tù tì sau nó thống báo mấy bonus liền :D
chắc của bác là do bị kẹp 1 câu nào sai giữa chừng r :eek:

really? cái này free mà
Bác có nhầm với cái nào không? Cái này mới có mà. Ông chủ topic không chịu share miễn phí, xin xỏ kiểu gì cũng không cho. Em phải nạp cho ổng cái thẻ 50k ổng mới chịu gửi cho đấy. Ổng bảo cái này ổng viết ra chứ trên mạng không chỗ nào có cả. :confused:

>5000 why calling - 93% accuracy:) khoảng vài ngày nữa là lên 95
mà cả đêm nay cái quái nào cũng sorry@@

Announcements

Forum statistics

Threads
420,835
172,913
Latest member
aodaitailoc2024

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week