[uytinlagi] vào nói chuyện cái nào !!!

thôi đừng chém gió quá các bác ah ko quả này gió thành bão đấy , uy tín là gì có 24h từ lúc bị lên đĩa cơ mà nên bà con đừng nói nhiều quá nhé ko tốt tý nào đâu, im lặng lắng nghe là vàng đấy :D

Xin chào "lều" master, chòi "master"

=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))

Có mỗi cái LR của nó thôi, cũng cẩn thận lên topic kêu confirm cái , ai ngờ thằng này lòng tham không đáy :((

:D mình nghĩ các bạn nên tiếp tục làm việc thôi , giờ càng nghĩ càng xót của :( lên giường ngủ coi như tiền bị rơi mất rồi cho đỡ đau lòng

Xin chào "lều" master, chòi "master"

=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))

chú thích gì nào ? chọc bánh xe hay là thích ăn gạch ?

nhatquangnguyen đã bảo 24h rồi sao thì biết , nói phải nghĩ đến mình xem đã sao mà bảo ng khác

Nói thật bạn nào mà giao dịch với nó hôm nay thì thật sự là ngu đó,bao nhiêu người chửi nó rồi.
Mà vẫn tham rẻ để đâm đầu vào.

Tin thằng đó làm gì ko bít :| cái giọng điệu nói chuyện là bít bố láo rùi ! :binhsua08:

Có mỗi cái LR của nó thôi, cũng cẩn thận lên topic kêu confirm cái , ai ngờ thằng này lòng tham không đáy :((
chia buồn cùng bạn
lần sau gd thì nên tìm exchanger nào uy tín lâu năm của 4rum mà gd
cái thằng uytinlagi nik nó màu đen chưa đóng bảo hiễm mà gd nó chi:m020:

:D mình nghĩ các bạn nên tiếp tục làm việc thôi , giờ càng nghĩ càng xót của :( lên giường ngủ coi như tiền bị rơi mất rồi cho đỡ đau lòng
số tiền này cũng ko phải là nhỏ . mình tính đầu tư vào MBC vậy là hết . hazzzzzz

chú thích gì nào ? chọc bánh xe hay là thích ăn gạch ?

nhatquangnguyen đã bảo 24h rồi sao thì biết , nói phải nghĩ đến mình xem đã sao mà bảo ng khác

dạ iem là iem chào anh mà,anh tuổi gì mà hổ báo thế ah

Chắc là mất điện,điện thoại lại hết pin nữa nên thế thôi.Lúc nãy em vừa thấy để stt sell AP giá 16.5-17 xong mà :)

giá đó hoặc là tiền Zeek bẩn bán vội không sợ hold hoặc là scam , sắp tới Zeek nó ngừng pay qua AP , lên 20 cho mà xem :)

số tiền này cũng ko phải là nhỏ . mình tính đầu tư vào MBC vậy là hết . hazzzzzz

Chưa hết đâu cậu ! Cậu bị nó SCAM bao nhiêu !

Lên ngân hàng làm việc vs ngân hàng... Nhờ cảnh sát ra tay thôi !

* 0983605029 Truong Van Han - Cán bo trinh sat - Phòng 9 - C15 Bo Công An.
* 0979970729 Nguyen Van Xuân - Cán bo trinh sat - Phòng 9 - C15 Bo Công An.

Nó ở Hồ Chí Minh

Nói thật bạn nào mà giao dịch với nó hôm nay thì thật sự là ngu đó,bao nhiêu người chửi nó rồi.
Mà vẫn tham rẻ để đâm đầu vào.

Công nhận không biết trời xui đất khiến sao mà lại đâm đầu vào thằng này ...

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,452
173,616
Latest member
u888stream

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week