[uytinlagi] vào nói chuyện cái nào !!!

tui và logentken đã nói từ trước rồi, thằng uytinlagi chính là thằng pronight lúc trước, cứ thích đâm đầu mà chơ với nó...1tr500 báo công an giải quyết được rồi đó, chẳng lẽ để nó cứ scam rồi clone nick rồi lại scam tiếp nữa à???

Forum phải phối hợp vs cảnh sát để tẩy chay bọn scamer thôi.Kiếm tiền đã vất vả rùi.Giữ tiền còn vất vả hơn.

Mình từng cảnh báo r mà cái kiểu thừa nước đục thả câu như thằng đó thì làm sao mà uy tín nổi =)). Chia buồn cũng những bạn bị nó scam

cậu có thể gọi điện thoại lên chi nhánh đọc mã số giao dịch v.v..v để hold
ACB thì 24/24 gọi vô tư có mấy em giọng dzễ xương alo . alo.. không biết VCB thế nào :binhsua07:

cho nó đi tù luôn là đc rồi đó,còn hold gì nữa.
thấy 1 số top bạn này có nhắc nhở đề phòng uytinlagi mà sao mọi người lại tin và gd nhiều nhỉ!!!!! " không có lửa sao có khói" thật chẳng sai chút nào!!!!!

ACB thì 24/24 gọi vô tư có mấy em giọng dzễ xương alo . alo.. không biết VCB thế nào :binhsua07:
hình như ngừoi thân của bác cũng bị scam nhỉ. đợt trước mua của mình lúc chiều có pm mình bảo để tối mua giúp cho ai ngờ laiij nên cớ sự này

Nói thật nhé. Mất ông bị scam lần này dốt bỏ bà. Mấy người thích quăng gạch hay làm gì thì quăng đi. Mod với ex uy tín ở forum này hết rồi à mà cứ đi giao tiền cho chúng nó?? Tiền của mọi người, mọi người còn k biết giữ, k biết làm thế nào cho số tiền của mình đc an toàn nhất thì kòn kêu kái gì?? Thứ 2 là nghe kái tên acc thằng dog này đã biết nó scam rồi. Kêu nó confirm topic, confirm để làm gì khi nó đã có ý định scam?? Đấy, nó confirm đấy, mọi người làm gì đc nào?? Chả hiểu mọi người nghĩ kái gì nữa?? CÓ mỗi kái bài scam này thôi, cảnh báo k biết bao nhiêu lần rồi, thế mà sao vẫn có cả đống người bị nó lừa là sao ?? Dis hiểu!

mình có mua id pix của nó cũng lâu rồi, không vấn đề gì, nhưng mà sau đó a e mmo nói giao dịch với nó phải cẩn thận nên sau này mình không giao dịch gì với nó nữa. chia buồn cùng a em.

Nó cố tình tạo lại chút uy tín... rồi lại đi scam vố lớn đó mà... thả con tép bắt con tôm... chiêu này ai cũng biết mà.... haizzzazz :binhsua144:

tại sao mình chuyển tiền qua VCB cho bạn mua ap . xong thì cậu lặn 1 hơi không thấy đâu luôn vậy? bạn cho mình 1 số điện thoại trước điện vẫn đc , giao dịch xong thì thuê bao . mong bạn hãy xem lại . nếu gặp vấn đề gì thì nói mình 1 tiếng . nếu đêm nay ko thấy bạn nói gì với mình thì mình sẽ post toànbộ log chat lên thông báo để mọi người biết !!

Chắc là bạn Ăn cam rồi:D AP nó bán bạn 15 kìa:D Trong khi giá 16-17:D....1tr5 Ngu gì mà nó ko scam chứ:D....Nên tốt xem như bị Lừa rồi đó:D

Nói thật nhé. Mất ông bị scam lần này dốt bỏ bà. Mấy người thích quăng gạch hay làm gì thì quăng đi. Mod với ex uy tín ở forum này hết rồi à mà cứ đi giao tiền cho chúng nó?? Tiền của mọi người, mọi người còn k biết giữ, k biết làm thế nào cho số tiền của mình đc an toàn nhất thì kòn kêu kái gì?? Thứ 2 là nghe kái tên acc thằng dog này đã biết nó scam rồi. Kêu nó confirm topic, confirm để làm gì khi nó đã có ý định scam?? Đấy, nó confirm đấy, mọi người làm gì đc nào?? Chả hiểu mọi người nghĩ kái gì nữa?? CÓ mỗi kái bài scam này thôi, cảnh báo k biết bao nhiêu lần rồi, thế mà sao vẫn có cả đống người bị nó lừa là sao ?? Dis hiểu!

Khư khư +1 cho bác nào.
Mod vs Exe đâu hết rồi các bác cứ thấy rẻ hơn 1 chút là lao vào làm gì ko bít
Sau này có ham thì ít nhất cũng fai nhờ mod hay exe nào mà trung gian.
$ của mình thì biết thân mà giữ ko có có cánh nó tự bay đấy :m131:

ugtinhlagi trốn luôn rồi hay sao ấy...? lúc trước có giao dịch vs ổng lần..mua ID...5$ mà hổng có gì...chắc ít nên không scam hay sao ấy...

còn nhớ topic Rich scam nó còn to mồm lắm
luôn ra vẻ ta đây
giờ cũng chỉ là 1 con chó ko hơn ko kém

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,626
Latest member
33wintrading

Most viewed of week