[uytinlagi] vào nói chuyện cái nào !!!

Ngày xưa tui và bác logakent đã bảo hắn chính là proknight9x mà có nhiều người ko tin,thậm chí còn bảo hắn uy tín,đúng là uy tín lắm,cú nhỏ thì nó lừa làm gì,ôm 1 cục lớn vậy nó mới hả hê.Nói thật các bạn đừng buồn:Lỗi chủ yếu là do các bạn thôi,bao nhiêu người uy tín ko tin đi tin 1 kẻ đã từng lừa đảo:)

ọk lên kế hoạch phát nhể. nick ông 700 post scam đc rồi đấy =p~

làm phát rồi đi ktv nhỉ :D hehe

forum lắm anh hổ báo lắm,scam bị chém thì chít.
Ok thống nhất cuối tuần nhé,để tôi alo cho linhdv sau.

Ngày xưa tui và bác logakent đã bảo hắn chính là proknight9x mà có nhiều người ko tin,thậm chí còn bảo hắn uy tín,đúng là uy tín lắm,cú nhỏ thì nó lừa làm gì,ôm 1 cục lớn vậy nó mới hả hê.Nói thật các bạn đừng buồn:Lỗi chủ yếu là do các bạn thôi,bao nhiêu người uy tín ko tin đi tin 1 kẻ đã từng lừa đảo:)

Bác nói Đúng.....Nói THật 1 câu nhé:)) Onl chẳng nên tin ai:)) Bận Cùng Sinh Đạo Tặc:D Cái Lời luôn là trên hết:))......Ví Dụ 1 thằng Uy Tín Trên mạng 10tr nó ko Lừa:)) tin từ từ 100tr 200tr thử lên Thớt ko:)) Tiền ko làm mà tự có ai ko ham:D Nên tốt nhất ứ nên tin:p

sau bao nhiêu vụ scam mình nghĩ mọi người sẽ thông minh ra dc 1 tí thế mà vẫn để mấy thằng rẻ rách này nó cam thì cũng đến chụi... mất bò mới lo làm chuồng giờ muốn tìm nó còn khó hơn lên trời... nếu tìm được thì nó đã ko sống mà scam đến tận bây giờ... cảnh báo bao nhiêu lần rồi vẫn ko chụi nghe... ở MMO này thì uy tín cái gì mấy thằng rẻ rách suốt ngày chém gió với viết mấy cái bài tuyển ref vớ vẩn... ko ngờ 1 bài khá cũ nhưng vẫn hiệu quả haizzz.
những người như mình nó không bao giờ dám pm vì nó biết có pm cũng chỉ ăn chủi thôi nên nó mới đi bắt mấy con gà như các bạn...
người ngu ngốc là người ko biết vì sao mà mình chết => đừng biến mình thành người ngu ngốc.

cám ơn bạn đã dạy đời !! làm người không có khi nào là hoàn hảo cả , bạn đừng có tỏ ra quá giỏi .

cám ơn bạn đã dạy đời !! làm người không có khi nào là hoàn hảo cả , bạn đừng có tỏ ra quá giỏi .
mình ko dậy đời chỉ là nói để cho các bạn biết... nếu nó mới mẻ thì ko nói làm gì đằng này đã rất nhiều lần rôi và cũng đã rất nhiều người cảnh báo rồi mà vẫn cứ đâm đầu vào... mình ngu thì mình nên nhìn nhận cái ngu của mình và rút ra bài học từ cái ngu ây... đừng tự ái trẻ con làm gì.
mình cũng ngu rất nhiều rồi nên mình nói để các bạn hiểu mà tránh thôi... ngu ko phải là cái tội mà cái tội là ko biết mình ngu hiểu chứ.

nếu thằng này là thằng prokninghṭ̣̣̣̣̣̣̣̣9x thì vải loằn rồi. thằng dòg này scam nuôi gia đình đây mà

thế chính thức là nó scam rồi à :|
ko biết đã ôm đc của bn ông rồi

Scam cũng là 1 nghề và nghề này có vẻ hót :m131:
Công việc rất đơn giản
Reg nick chăm lên cbox tán chuyện, chăm spam lên màu, lập 1 số topic tuyển ref or làm 1 số hoạt động rất xòng phẳng lấy uy tín
Rồi ... ôm 1 quả té ::m131:

Công việc rất đơn giản
Reg nick chăm lên cbox tán chuyện, chăm spam lên màu, lập 1 số topic tuyển ref or làm 1 số hoạt động rất xòng phẳng lấy uy tín
Đợi nguôi nguôi reg ac mới và tiếp tục vòng quay
Tính ra 1 chu kì khoảng 1 tuần tới 1 tháng có thể ôm đc kha khá tùy vào sl mem bị lừa tình :m131:
P/s: $ là của bạn tiêu dùng tnao sao cho hợp lí
Gluck! :)

Công việc rất đơn giản
đơn giản hiệu quả ko phải đầu tư nhiều :binhsua06:

Công việc rất đơn giản
Cóa kinh nghiệm thế nhở :m190: =>:m131:

Công việc rất đơn giản
Đợi nguôi nguôi reg ac mới và tiếp tục vòng quay
Tính ra 1 chu kì khoảng 1 tuần tới 1 tháng có thể ôm đc kha khá tùy vào sl mem bị lừa tình :m131:
P/s: $ là của bạn tiêu dùng tnao sao cho hợp lí
Gluck! :)
chắc cũng thành công nhìu phi vụ lắm rồi đây

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,460
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week