[uytinlagi] vào nói chuyện cái nào !!!

có mấy đại ca hồi xưa ném gạch topic truy tìm scamer của e thì nay đã có 2 đại ca ( Cukin và uytinlagi ) chính thức là scamer

nói thật 2 thằng này tớ biết nó kiểu gì cũng scam chỉ là sớm hay muộn thôi vì tớ ko lạ gì cách thức scam của bọn nó... chỉ là nói cũng chẳng ai tin vì nó vứt cho ít tiền là ai cũng bợ đít nó ngay... :binhsua72:

Nhờ người mò số TK của nó thôi, wa bên voz nhờ tìm giúp, bên đó có kinh nghiệm tìm vài trường hợp giống vậy. Mò ra địa chỉ thì lên hốt nó thôi :))

Ra công an quận trình báo,đội trật tự xã hội sẽ tiếp nhận đơn của cậu.
Tường trình mua hàng trên mạng bị lừa,ko giao hàng.Có số tài khoản ,có tên,công an điều tra rồi ngân hàng cũng phải lòi thông tin ra thôi.
Đôi điều cho anh em.

Đúng như bạn này nói đc nè vì tài khoản ATM sẽ có tên ng nhận :D ko chạy đc đâu bạn:D Cái này Truy Tố đc Hanh Vi Lừa Đảo:D

Cái này hy vọng bác tuanmobile truy giúp thôi, mình giao dịch với nó = LR thì chẳng làm gì được.

Cái này hy vọng bác tuanmobile truy giúp thôi, mình giao dịch với nó = LR thì chẳng làm gì được.

mình sẽ cố gắng tìm ra địa chỉ thằng này !! rồi nhờ anh em ở gần nó xử hộ vậy !!!

Có mỗi kái bài scam, chúng nó nhai đi nhai lại. Thế mà k hiểu sao mấy người vẫn bị nó cắn?? :-< Sao mọi người k chịu động não 1 chút? Vì sao nó lại bán AP giá 15k?? Trong khi nó bán cho ai cũng đc giá 17k?? Ai mà lập topic bán AP giá 17k tầm này thì 1 mả người nhảy vào xúc, sao nó lại phải bán giá 15k?? Sao k ai chịu động não vậy?? Nếu nó bán AP giá 15k thì hoặc là scam hoặc là AP nó có vấn đề. Chứ nếu nó bán đc thì nó bị não à mà lại phải đi bán giá 15k trong khi nó thừa sức bán đc với giá 17k?? Mấy ông bị scam lần này coi như kái tiền đó là tiền ngu cúng cho bố kon chó scammer đấy đi. Tôi nói khó nghe như thế cho mấy người bị scam tỉnh ra thôi. Có tham rẻ thì cũng phải tham cho nó hợp lý 1 tý. :-<

mình sẽ cố gắng tìm ra địa chỉ thằng này !! rồi nhờ anh em ở gần nó xử hộ vậy !!!

cậu nên mò ra địa chỉ nó ở sài gòn ruì nhờ anh em trong đây đi trình báo công an, thế nào cũng tìm ra nó thui.
Làm zậy vừa lấy lại đc tiền đã mất của cậu mà còn răng đe những thằng như nó còn tồn tại trong 4rum này

Chuyện tìm địa chỉ ko khoá đâu bạn nhưng bạn phải chịu khó ik ra đồn công an báo lên 1 phát:D Bảo Đảm bạn THằng này ko zínnhh cái Án Lừa Đảo cũng khó:D......Bác ghi lại đoạn đối thoại ở yahoo lưu lại:D để làm Chứng:) Mình bảo đảm là nó lên thớt=))

sau bao nhiêu vụ scam mình nghĩ mọi người sẽ thông minh ra dc 1 tí thế mà vẫn để mấy thằng rẻ rách này nó cam thì cũng đến chụi... mất bò mới lo làm chuồng giờ muốn tìm nó còn khó hơn lên trời... nếu tìm được thì nó đã ko sống mà scam đến tận bây giờ... cảnh báo bao nhiêu lần rồi vẫn ko chụi nghe... ở MMO này thì uy tín cái gì mấy thằng rẻ rách suốt ngày chém gió với viết mấy cái bài tuyển ref vớ vẩn... ko ngờ 1 bài khá cũ nhưng vẫn hiệu quả haizzz.
những người như mình nó không bao giờ dám pm vì nó biết có pm cũng chỉ ăn chủi thôi nên nó mới đi bắt mấy con gà như các bạn...
người ngu ngốc là người ko biết vì sao mà mình chết => đừng biến mình thành người ngu ngốc.

Dám chắc nó vẫn đang coi topic này, thăm hỏi nó trước rồi hẵng nhờ CA tặng lịch =))

cái chữ ký là sao thế cậu? thấy để lâu quá mà không biết là sao?:binhsua72:

Các bác cứ báo công an đi.Rùi công an công nghệ nó vô sẽ dò tìm IP và địa chỉ ng dùng.Và nó sẽ tim và bắt thui.

Mấy bác cứ tham rẻ có cố vào. nghĩ sao 100AP = 1tr5. hazz. ex quá trời ko giao dịch đi giao dịch với thằng ăn nói ko văn hóa như nó, đọc cm của nó chẳng có cái nào có văn hóa cả. thế mà mấy bác vẫn giao dịch, hazz. tham thì thâm thui. trách mình trước tiên đã
Chuẩn rồi, nói AP giá 15 đã nghi rồi :m131:
Tiên trách kỷ, hậu trách nhân, mô phật :m058:

Các bác cứ báo công an đi.Rùi công an công nghệ nó vô sẽ dò tìm IP và địa chỉ ng dùng.Và nó sẽ tim và bắt thui.

Chỉ cần lên Đồn CA khai báo lừa đảo qua mạng ..... nó kêu Viện kiểm sát tới Ngân hàng lấy thông tin tài khoản là ra cần gì Công An công nghệ bạn:)) CÁi án lừa đảo này bốc lịch là có=))

Tố cáo Long Thanh(dark_knight2407) lừa đảo

Tố cáo Long Thanh(dark_knight2407) lừa đảo

Một mặt hắn nói không có acb kêu tớ chuyển acb cho bạn của hắn là lee88dung
Mặt khác hắn nói với lee88dung la mua $ap cho nick ref
Khi tớ chuyển tiền xong cho lee88dung và đưa bằng chứng thì hắn dark_knight2407 out luôn
Và tớ đã mất 680 ngan ,nghe nói nhiều men củng bị như tớ mong mọi người cảnh giác tên này

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,460
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week