Waiting for Answer V/v akilyos94 bị scam

Status
Not open for further replies.
yahoo trên Win hình như mỗi nick login trên máy sẽ có 1 thư mục tên nick đó trong thư mục cài yahoo. Nếu ban nãy mod nhìn thấy có những thư mục tên nick fake thì đích thị là hắn rồi. Như vậy là ko chỉ fake nick những người khác mà còn chủ động đóng bảo hiểm để fake nick của chính mình.

Nó đó, Vào kiểm tra thấy clone của nhiều cậu có bảo hiểm trên MMO

mmo giờ lắm scam mà cung lắm Conan...nể bác mod và 1 số bác suy luận quá logic,tài mấy bác không làm CA thì hơi uổng :D

mmo giờ lắm scam mà cung lắm Conan...nể bác mod và 1 số bác suy luận quá logic,tài mấy bác không làm CA thì hơi uổng :D
Nhưng vẫn cần 1 người, 1 tổ chức đứng ra để trừng trị bọn nó cậu ạ, phanh phui xong lại chìm xuồng => sẽ lại tiếp tục với các mánh khóe mới => chưa biết bao giờ thì hết scam.

trc đặt pass nick là 123456789 dễ wa bị mò đc h mới đổi pass, mong các bác trả lại trong sạch cho tui!

MMO4ME dạo này toàn nick mới reg mà cái éo gì từ nhưng năm về trước cũng rành cũng biết đặc biệt là paypal thì pro lun đóng vài chai bảo hiểm mở topic tứ lung tung mua bán....hãi mùi này thì quá biết có vấn đề vậy mà nhìu ng vẫn dính.......giao dich trung gian uy tín là ngon nhấy :D

số tiền bảo hiểm này refund 100% còn lại đem làm event hoặc ủng hộ 4rum đê, tính ra thằng này scam ko ít đâu, tiền bảo hiểm này chắc cũng chỉ là 1 phần nó scam đc thôi

mình nghi cùng 1 thủ phạm scam mình. thằng zwhynotme là thằng luckyboy, cũng là thằng giả nick tigerkul

1. Paypal mình verify rồi bạn. Hình trên ko nói lên đc điều đó nhé bạn
2. Mình mới lên mmo4 để tìm mua BTC, ko scam nhé
3. Mình bị scam ko phải là scammer
4. Đã ngu đừng tỏ ra nguy hiểm vậy nhé
5. Đề nghị mod confirm dùm (check nếu cần)
6. Đề nghị bạn xoá comment sau khi confirm

mình nghi cùng 1 thủ phạm scam mình. thằng zwhynotme là thằng luckyboy, cũng là thằng giả nick tigerkul

lâu k dùng PP, cái proof này chụp từ bên gửi chứ nhỉ, payment sent mà?, gửi từ email zwhynotme sang email luckyboy? Nghĩa là phải chụp từ acc pp email Zwhynotme?
Hay tớ nhầm?

lâu k dùng PP, cái proof này chụp từ bên gửi chứ nhỉ, payment sent mà?, gửi từ email zwhynotme sang email luckyboy? Nghĩa là phải chụp từ acc pp email Zwhynotme?
Hay tớ nhầm?
nhầm rồi bạn. email đó bên nhận. email mình ko hiện trên đó

Nghĩa là sao? Như vậy có đến 3 cái email cơ à? 2 cái hiện trên ảnh và 1 cái của cậu k hiện?

Không phải bạn gửi cũng không phải bạn nhận. đào đâu ra cái ảnh payment vậy đó bạn :p

đúng, mình gửi tiền đến luckyboy...., đó là transaction history, ko có email của mình ở trên hình đó

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,468
173,643
Latest member
quoctrung29

Most viewed of week

Most discussed of week