Waiting for Answer V/v akilyos94 bị scam

Status
Not open for further replies.
cho tớ hỏi các pro ở HCM sao không đến đánh bỏ mama cái thằng hoàn mỹ này đi cho nó sáng mắt ra. Có người gặp nó rồi còn để nó nhởn nhơ thế này à
bạn vào mmo cũng lâu rồi mà hỏi câu này haiz, mmo chỉ nói thôi bạn ah ko làm đâu, hình như nếu nhớ ko lầm mà đã pub info ng này lên và cả địa chỉ nhà cơ đấy thế mà có ông nội nào vào nhận hàng đâu

Ở đâu ra tấm hình?
Payment này đã được chỉnh sửa lại 2 cái mail. Mail send và mail nhận. Nhìn qua là bik ;)) canh dòng mail còn chưa chuẩn;)) Ngay cả cái chữ: "My Tran Nguyen" cung canh sai. Chưa đủ trình độ fake proof rồi =))

Payment này đã được chỉnh sửa lại 2 cái mail. Mail send và mail nhận. Nhìn qua là bik ;)) canh dòng mail còn chưa chuẩn;)) Ngay cả cái chữ: "My Tran Nguyen" cung canh sai. Chưa đủ trình độ fake proof rồi =))
vl gặp phải cao nhân PTS rồi =))

Chẳng cần phải chứng minh là bị sửa. Thằng scam này nó bị ngu ấy mà. Up cái proof lên rồi bảo email mình không có trong đó. Thằng này nó bị đao, transaction history có cả email người gửi và người nhận mà lại bảo ko có email nó trong đó thì hãi nhà nó quá rồi. Thế nó up cái đấy lên làm gì và nó lấy đâu ra cái hình đó?

Cái hình đó thiếu ai bik lấy đâu. Chứ cái GD này không phải như nó vốn có :)) Fix ngu

Banned ngay. Lúc đầu nghe chủ topic bị scam nói thế là đã biết 90% hắn là scam dã mạo đóng BH chạy loanh quanh rồi. Với lại thằng scam này ngu. TeamView mà còn để lại dấu hết. Chết là phải.

Vãi, đề nghị các cụ có giao dịch thì lên MMO confirm trước rồi hãy mần, tránh móm

mình nghi cùng 1 thủ phạm scam mình. thằng zwhynotme là thằng luckyboy, cũng là thằng giả nick tigerkul
fake proof hả.Nếu chuyển tiền thì hôk có dòng payment sent:[email protected] to nhé.

Cẩn thận đi các bố ??? nó muốn scam thì 1001 cách cái nào cũng scam được hết?

Các bạn cẩn thận với 1 acc nữa của nó nhé: Bovo2412. Hồi nãy mình đã nhận ra. Vẫn là kiểu kinh điển Acc mới toanh từ tuần trước, từ trên trời rơi xuống nhảy vào hô có bạn bị scam $500. Ko có proof, toàn nói nhảm đánh trống lảng. Đúng là loại cặn bã vô liêm sỉ ko có lòng tự trọng.

http://mmo4me.com/threads/xin-nhan-tien-bao-hiem-cua-thang-co-ho-scam-zwhynotme.135469/
mày ngu giả tạo hay bẩm sinh. tao nói là bạn tao chứ ko phải tao. có linhdung1991 làm chứng, bạn ý cũng biết người bị scam acc 500z đó.

Thôi tao cũng ko rảnh đôi co với loại cặn bã. Cứ tạo acc clone, từ trên trời rơi xuống nói nhảm. Nếu vẫn muốn giả điên chứng minh gì thì cứ thoải mái, chẳng ai nghe cái acc mới-toanh-nhưng-thối-nát của mày đâu.

Điều với chả tra, tất cả chỉ là ngụy biện.
tao cũng *** nói với loại ngu như mày. mệt người.

Giờ nói chung ai scam thì lại người bị scam là xong chuyện thôi cần gì ôm sòm cả lên mệt
Gõ chữ mà nói chuyện kiểu này điên người quá

Lót dép hóng war :D

Giờ nói chung ai scam thì lại người bị scam là xong chuyện thôi cần gì ôm sòm cả lên mệt
Gõ chữ mà nói chuyện kiểu này điên người quá
nó ngu lại cứ tỏ ra nguy hiểm. thử hỏi linhdung1991 xem có phải có người bị scam 500z ko.

nó ngu lại cứ tỏ ra nguy hiểm. thử hỏi linhdung1991 xem có phải có người bị scam 500z ko.
có rồi sao nhỉ?! mày xd scam thì đến bố mày cũng cho vào tròng...Middle đã là cái gì?! nhiêu nick vác vào spam tiện mod ban luôn thể!:)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,468
173,643
Latest member
quoctrung29

Most viewed of week

Most discussed of week