Report V/v Refund tiền Bảo hiểm của VPSchatluong

Status
Not open for further replies.
Reactions
4,342
MR
0.014
Facebook
Follow me on Facebook
Google Plus
Follow me on Google Plus
Thể theo yêu cầu của 1 số anh em cũng như VPSchatluong, nay mình lập thread này cho anh em vào báo danh cái nhé.
Còn mọi quyết định sẽ do Admin SHIN xử lý.
_ Link thread cậu VPSchatluong xin refund tiền đóng Bảo Hiểm : http://mmo4me.com/showthread.php?125703-Xin-rut-bao-hiem
_ Link Thread Services : http://mmo4me.com/showthread.php?12...s-uk-ne-au-eu-hosting-cloud-vietnam-unlimited

Vậy nên anh em nào đang sử dụng hàng họ gì của cậu VPSchatluong này thì vào báo danh nhá

GOOD LUCK anh em :binhsua79:

DANH SÁCH CỤ THỂ (TẠM TÍNH)

STT
Nick 4room
SL
Plan VPS - Thành Tiền
Đề Nghị RF
1khongthevl
302.320K
2Payoneer10700K250K
3zylong18610800K250K
4mrquyen0318.6$10$
5proservices015$ PM....
6boykuncute03300K300K
7minhthuycntt0525$ PM....
8onlinepowerful015$
9ta2012015$4$
10kotlt09900K300K
11chienthang91060210$8$ WZM
12khoadainhan8012.5$
13hellobaby45Waitting <= Nghi wá :))
14MasterLe0210$ Pm
15PiciUp018.5$ PM (170K)100K
16winterlove0210$ PM
17xuantrung480199K
18blackred12120210$ PM5$
19khangtran015$ PM
20mrking0275$
21leeterry015$ (100K)
22LLawliet15870K450K
23tienok20040145$ (900k)600K
24thuhanvayeu0170K
25ConnectingAll02
26quynhvunb0630$
27makemmos0210$
28Khoai015$
29dragonmachine01
30cym36VPS và 1 acc227$
2.000K
31sergio0905880137$20$
32hoanganhit9x201.850K1.000K
33tranvantungit01Waitting
34lyly200901120K90K
35mrjevin05500K300K
36thu7thamem015$
?
37
giadu453
01
100K
100K

p/s phamtruong2012 bị banned nick nên mình delete khỏi danh sách nhá
Danh sách sẽ được tiếp tục cập nhật bỡi NamTuoc or Tmod, MOD, Admin....

Last edited by a moderator:
Số tiền bán được < số tiền bảo hiểm => Ko bao giờ scam để mất BH
Số tiền bán đc lớn hơn 1, 2 hoặc nhiều lần mới đáng để chạy làng :binhsua149:
Dự là con số thực tế dao động ở mức 25 - 30tr, trong vòng 1 tuần gom đc từng này là bình thường :binhsua153:

Upvote 0
Số tiền bán được < số tiền bảo hiểm => Ko bao giờ scam để mất BH
Số tiền bán đc lớn hơn 1, 2 hoặc nhiều lần mới đáng để chạy làng :binhsua149:
Dự là con số thực tế dao động ở mức 25 - 30tr, trong vòng 1 tuần gom đc từng này là bình thường :binhsua153:

:binhsua146: đúng là dân trong nghề sell vps có khác mai hoặc mốt là biết tổng thiệt hai bao nhiêu thôi

Upvote 0
:binhsua146: đúng là dân trong nghề sell vps có khác mai hoặc mốt là biết tổng thiệt hai bao nhiêu thôi

Có nhiều đại roa mất $ mà ko lộ mặt thôi cậu, trông thế thôi chứ đầy ông ôm vài chục - 100 vps chơi ( ko phải cắm coin đâu nhé @@)
Có thể với họ số $ đó chẳng là gì, cũng có thể họ ko muốn người khác phán nick họ thế này thế kia, kinh nghiệm thế í thế nọ lại để bị scam. Với họ thì danh dự lúc nào cũng to hơn tiền bạc :binhsua160:

Upvote 0
Có nhiều đại roa mất $ mà ko lộ mặt thôi cậu, trông thế thôi chứ đầy ông ôm vài chục - 100 vps chơi ( ko phải cắm coin đâu nhé @@)
Có thể với họ số $ đó chẳng là gì, cũng có thể họ ko muốn người khác phán nick họ thế này thế kia, kinh nghiệm thế í thế nọ lại để bị scam. Với họ thì danh dự lúc nào cũng to hơn tiền bạc :binhsua160:

:binhsua163:chắc cũng có, hiện tại coin đang rất hot ko lý gì các đại gia lại bỏ nó. Ngon thật dịch vụ chưa đc 1 tuần hốt hơn 20 củ, ko lẻ là kmax :binhsua157:

Upvote 0
Proof thanh toán 5 em mua hôm 20/07, còn em mua hôm 18 thanh toán qua thẻ cào (phải mất thêm 20k tiền phí :( )

Upvote 0
vpschatluong chắc ôm mấy chục củ đi bar chơi mấy ngày nay hết tiền rồi =))

- - - Updated - - -

mình thấy có mùi clone của vpschatluong ở đây =))

mình biết mình nói ở đây ko ai tin.... ai cũng là người bị hại cả...nếu cần đối chứng với admin....mình sẽ cố gắng chứng minh.. để mọi người tin mình..chưa đầu đuôi câu chuyện đừng đỗ oan cho ngta.. ..chẳng có gì phải sợ..

Upvote 0
giành hơn 15p đọc để rút kinh nghiệm cho bản thân, mình vừa chơi MMO, chưa bị scam bao giờ, bị lừa duy nhất 1 lần cho ông bạn mượn vps lão đổi pass thế là mất :D,
Theo mình thì admin nên đẩy tiền bảo hiểm lên cao xí nữa, vừa giảm scam, có lợi có mem, có lợi cho bản thân nữa :D
đẩy bảo hiểm lên có khi gần cả tỉ, mình mà nắm giữ số tiền bảo hiểm đó thì kiếm ra cả khối tiền :D

Upvote 0
mình biết mình nói ở đây ko ai tin.... ai cũng là người bị hại cả...nếu cần đối chứng với admin....mình sẽ cố gắng chứng minh.. để mọi người tin mình..chưa đầu đuôi câu chuyện đừng đỗ oan cho ngta.. ..chẳng có gì phải sợ..

5tr của bạn nếu đc refund chia ra cũng chỉ đc 100k thôi mà sao cứ thích già mồm khoe mình ngu để lấy bảo hiểm. Phải chăng...

Upvote 0
túm lại là sẽ ko có chuyện refund 5tr bảo hiểm lại cho bạn đâu =))
thật sự thì mình cũng chẳng muốn refund lại số tiền bh ( trong khi mọi ng cũng là ng bị hại)...nhưng mình tức là quá tin tưởng ngta... cho đi gần 10tr và chỉ nhận dc 1tr500 tiền trả lãi trong vòng 4 ngày... ( thật nực cười khi bạn hùn hạp kd với ngkhác và dc hứa là chia lãi mỗi ngày trong khi đó ko biết mặt mũi ngta ra sao chỉ qua chát và cảm nhận sự nhiệt tình giúp đỡ khi thuê vps )...>> ..
Trong cuộc sống ta nhiều khi ta đánh mất cái này nhưng lại nhận dc cái khác...cuộc đời có vay ắt sẽ có trả..
Thôi coi như mình xui...đó là bài học kinh nghiệm đầu đời khi bước vào lĩnh vực mmo..
Hi vọng admin xem xét refund cho mình ít tiền vps..giờ chẵng biết làm gì khi nợ càng thêm nợ.
Mình chỉ muốn cố gắng giải thích mình ko phải là hạn người như vậy...

Upvote 0
Mình cũng 2 con plan 5$ là 10$ í. VPS die rồi :D
Proof:
Add vào danh sách cho xôm với nhé NamTuoc :D

Last edited by a moderator:
Upvote 0
Upvote 0
thật sự thì mình cũng chẳng muốn refund lại số tiền bh ( trong khi mọi ng cũng là ng bị hại)...nhưng mình tức là quá tin tưởng ngta... cho đi gần 10tr và chỉ nhận dc 1tr500 tiền trả lãi trong vòng 4 ngày... ( thật nực cười khi bạn hùn hạp kd với ngkhác và dc hứa là chia lãi mỗi ngày trong khi đó ko biết mặt mũi ngta ra sao chỉ qua chát và cảm nhận sự nhiệt tình giúp đỡ khi thuê vps )...>> ..
Trong cuộc sống ta nhiều khi ta đánh mất cái này nhưng lại nhận dc cái khác...cuộc đời có vay ắt sẽ có trả..
Thôi coi như mình xui...đó là bài học kinh nghiệm đầu đời khi bước vào lĩnh vực mmo..
Hi vọng admin xem xét refund cho mình ít tiền vps..giờ chẵng biết làm gì khi nợ càng thêm nợ.

bạn viết hay quá, đọcbài bên kia sang topic này thấy bài của bác vẫn hay

Upvote 0
Sory anh em, chiều giờ họp nhóm Ofline Cần Thơ nên ko update được....
Có gì nhờ MOD nào qua giúp dùm nhé :D xỉn quá gùi

Upvote 0

tiền bạn đóng bảo hiểm hộ vpschatluong thì ko có cửa refund rồi vì đó là số tiền dùng để trả lại cho những bạn mua VPS
Bạn cũng là khách hàng mua VPS thì đưa proof nên để admin xem xét refund (nếu giao dịch mua VPS của bạn sau thời điểm vpschatluong mở dịch vụ)

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,020
173,092
Latest member
topmbaconsulting

Most viewed of week

Most discussed of week