Report V/v Refund tiền Bảo hiểm của VPSchatluong

Status
Not open for further replies.
Reactions
4,342
MR
0.014
Facebook
Follow me on Facebook
Google Plus
Follow me on Google Plus
Thể theo yêu cầu của 1 số anh em cũng như VPSchatluong, nay mình lập thread này cho anh em vào báo danh cái nhé.
Còn mọi quyết định sẽ do Admin SHIN xử lý.
_ Link thread cậu VPSchatluong xin refund tiền đóng Bảo Hiểm : http://mmo4me.com/showthread.php?125703-Xin-rut-bao-hiem
_ Link Thread Services : http://mmo4me.com/showthread.php?12...s-uk-ne-au-eu-hosting-cloud-vietnam-unlimited

Vậy nên anh em nào đang sử dụng hàng họ gì của cậu VPSchatluong này thì vào báo danh nhá

GOOD LUCK anh em :binhsua79:

DANH SÁCH CỤ THỂ (TẠM TÍNH)

STT
Nick 4room
SL
Plan VPS - Thành Tiền
Đề Nghị RF
1khongthevl
302.320K
2Payoneer10700K250K
3zylong18610800K250K
4mrquyen0318.6$10$
5proservices015$ PM....
6boykuncute03300K300K
7minhthuycntt0525$ PM....
8onlinepowerful015$
9ta2012015$4$
10kotlt09900K300K
11chienthang91060210$8$ WZM
12khoadainhan8012.5$
13hellobaby45Waitting <= Nghi wá :))
14MasterLe0210$ Pm
15PiciUp018.5$ PM (170K)100K
16winterlove0210$ PM
17xuantrung480199K
18blackred12120210$ PM5$
19khangtran015$ PM
20mrking0275$
21leeterry015$ (100K)
22LLawliet15870K450K
23tienok20040145$ (900k)600K
24thuhanvayeu0170K
25ConnectingAll02
26quynhvunb0630$
27makemmos0210$
28Khoai015$
29dragonmachine01
30cym36VPS và 1 acc227$
2.000K
31sergio0905880137$20$
32hoanganhit9x201.850K1.000K
33tranvantungit01Waitting
34lyly200901120K90K
35mrjevin05500K300K
36thu7thamem015$
?
37
giadu453
01
100K
100K

p/s phamtruong2012 bị banned nick nên mình delete khỏi danh sách nhá
Danh sách sẽ được tiếp tục cập nhật bỡi NamTuoc or Tmod, MOD, Admin....

Last edited by a moderator:
Đề nghị chỉ refund về bank
mình đồng ý với bác này, Thật sự mà nói, 1 new seller chưa sell dc 1 tháng mà sao nhiều người mua éo tả nổi.

- - - Updated - - -

thêm phát nữa là: hàng vps rẻ như vậy thì chắc 97.99% là hàng đen rồi. Chúng ta mua hàng đen mà. cho em nó ra C50 thì hơi bị căng, thêm phát là thông tin thì còn quá quá ít.

Upvote 0
mất ít...nhưng làm mấy pic....để anh em biết....

Upload ảnh lên không thấy được.... :))

:binhsua146: Lần đầu mua VPS. Bị cho ăn thịt lừa. :m059:

Last edited by a moderator:
Upvote 0
mình đồng ý với bác này, Thật sự mà nói, 1 new seller chưa sell dc 1 tháng mà sao nhiều người mua éo tả nổi.

- - - Updated - - -

thêm phát nữa là: hàng vps rẻ như vậy thì chắc 97.99% là hàng đen rồi. Chúng ta mua hàng đen mà. cho em nó ra C50 thì hơi bị căng, thêm phát là thông tin thì còn quá quá ít.

việc gì mà ra c50 khó nó bán hàng mình làm sao biết hàng đen nói chung cho nó ra c50 là chuyện nhỏ

Upvote 0
việc gì mà ra c50 khó nó bán hàng mình làm sao biết hàng đen nói chung cho nó ra c50 là chuyện nhỏ

và trước tiên bạn hãy suy nghĩ kỹ, bạn là người tiêu thụ hàng này đó .

Upvote 0
và trước tiên bạn hãy suy nghĩ kỹ, bạn là người tiêu thụ hàng này đó .
Người bán nói nguồn gốc à. Đây là dịch vụ thuận mua vừa bán còn đứa bán nó giở trò thì ai biết. Chưa kể mọi người ko tiêu thụ tiền ở *** đen mà tiêu thụ vps. Chả lẽ bạn tiêu đồng tiền rửa sạch rồi thì vẫn bị tội vì tiền sạch từ tiền bẩn ra à

Upvote 0
Người bán nói nguồn gốc à. Đây là dịch vụ thuận mua vừa bán còn đứa bán nó giở trò thì ai biết. Chưa kể mọi người ko tiêu thụ tiền ở *** đen mà tiêu thụ vps. Chả lẽ bạn tiêu đồng tiền rửa sạch rồi thì vẫn bị tội vì tiền sạch từ tiền bẩn ra à

vote cho bạn 1 cái :binhsua146:

Upvote 0
Upvote 0
Tình hình là bị cáo ko thèm online nữa rùi. Xem ra nguy cơ đánh bài chuồn khá cao. Update giá 2 vps mình mua là 10 WMZ nhé. Khi nào báo chính thức scam rồi refund bảo hiểm sẽ có proof đàng hoàng chứng minh. May mà chỉ test thử 2 em

Upvote 0
Chào tất cả mọi người! Giờ mình xin trình bày thế này để anh em được thỏa lòng.
- Mình đã có nhờ Admin refund 5 triệu này cho các bạn mua VPS bắt đầu từ ngày minh mở topic tại MMO (sẽ đính kèm danh sách) số tiền refund sẽ tính cho những ngày chưa sử dụng.
- Hiện tại số tiền mình thu được đã hoàn vốn :( mình cũng có lời một chút tí và đã đầu tư vào Coin.
- Nếu coin Pay mình sẽ lấy số tiền từ Coin để Refund cho các bạn. (Trong trường hợp Coin chỉ hỗ trợ Paxum mình sẽ cố gắng kiếm Paxum để rút tiền về và Pay cho các bạn)
Rất mong các bạn hiểu giúp mình.

Upvote 0
- Mình đã có nhờ Admin refund 5 triệu này cho các bạn mua VPS bắt đầu từ ngày minh mở topic tại MMO (sẽ đính kèm danh sách) số tiền refund sẽ tính cho những ngày chưa sử dụng.
- Hiện tại số tiền mình thu được đã hoàn vốn :( mình cũng có lời một chút tí và đã đầu tư vào Coin.
- Nếu coin Pay mình sẽ lấy số tiền từ Coin để Refund cho các bạn. (Trong trường hợp Coin chỉ hỗ trợ Paxum mình sẽ cố gắng kiếm Paxum để rút tiền về và Pay cho các bạn)

nếu coin không trả c :( !
c đã dủ vốn sao không trích vốn ra trả trước cho ae !
coin không pay thì c

Upvote 0
Mấy bạn nói hàng đen với hàng trắng có biết đang nói nhảm không, mấy cái VPS trên này có hàng nào ko là hàng đen mà kêu ra C50, các bạn nghĩ có người bỏ có đống tiền thật ra để mua VPS Azure, AT&T,... về bán giá rẻ mạt cho các bạn à ?

Upvote 0
Mình đang dùng 6 em VPS của VPSchatluong nhé, hôm nay die, gọi và nhắn tin chưa thấy phản hồi, 6 VPS Plan 5$ / tháng, 1 con ngày 18/07; 5 con ngày 20/7/2013.

Chủ thớt update hộ mình vào danh sách nhé, thanks

Upvote 0

Bạn àh..bạn nói rõ là tiền 5trieu đó là của ai trước khi phát biểu nhé...ai là ngườii gởi tiền...bạn yêu cầu admin là sao...admin đều rõ cả.. mình sai lầm là đã và tin tưởng bạn...Bạn phải có lời giải thích với mình và tất cả mọi người ở đây....ko mọi người hiểu lầm mình...Mong lời giải thích của bạn cho thỏa đáng...là đàn ông thì ko gì phải trốn tránh ..

Upvote 0
Đek, số đen vãi, đi cả ngày. tối về vào check, ai ngờ die sạch không còn một mống nào. PM yahoo không thấy, gọi điện không nghe, nhắn tin không reply. Ít thì cũng phải cho người ta biết nguyên nhân vì sao chứ. Bực quá :(

Upvote 0
Bạn àh..bạn nói rõ là tiền 5trieu đó là của ai trước khi phát biểu nhé...ai là ngườii gởi tiền...bạn yêu cầu admin là sao...admin đều rõ cả.. mình sai lầm là đã và tin tưởng bạn...Bạn phải có lời giải thích với mình và tất cả mọi người ở đây....ko mọi người hiểu lầm mình...Mong lời giải thích của bạn cho thỏa đáng...là đàn ông thì ko gì phải trốn tránh ..
bạn ah có thể cho md check temview proof bạn đóng bh giúp vps chatluong ko

Upvote 0

nc vãi loz thật, ko cần nói thì chắc chắn ko rút đc bh rồi, giờ làm cái giọng cao thượng này nữa :binhsua146:

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,124
173,209
Latest member
kuwincash

Most viewed of week