V2 - tieuthulama - Yêu lắm MMO

Status
Not open for further replies.
Mình thích bài viết này! :binhsua07:1 vote cho bạn! Chúc bạn gặt hái được nhiều $$$$ hơn nữa cùng với MMO!:binhsua07:

Vote cho người đầu tiên của mình (ý mình là khách hàng đầu tiên). >.<

Vote cho người đầu tiên của mình (ý mình là khách hàng đầu tiên). >.<

==> không có dấu ngoặc (......) ghi chú là chết mình rùi ^^

Thích 2 bức tranh thuê của bạn rồi :) Đã Thanks bạn.

Vote cho sư tổ của minh :D .

hiii lâu rồi anh ko liên lạc , chúc em thành công trên con đường làm offer . YH chanhthanhvn
Vẫn còn nick trong yahoo của em, thành tỷ phú rùi nên đâu cần liên lạc zi em út fai hem ??? ^^

Cảm động quá, bạn làm mình nhớ lại khoảng thời gian lay lất chân ướt chân ráo , mò mẫm MMO, xuất phát của mình là PTC , sau đó lang thang HYIP, PTU linh tinh , kế đến là offer nhu bây giờ

Chị ơi chị tài năng quá đó nhé!!!!!!
Câu chuyện khá biểu cảm
Vote cho chị
:binhsua14::binhsua14:

Rất vui khi miss mình vote được vào vòng 2, giờ vo tiếp cho bạn vào V3 luôn.
Đang tập tành làm off, nhưng chắc mình không sáng dạ như bạn nên mày mò cả tuần chỉ kiếm được 1 point, nhiều khi muốn pm hỏi nhưng ngại vì ai cũng bận công việc và cũng ngại hướng dẫn cho người chưa biết gì về offer.
Chúc bạn thành công!

Nếu thật chị là người thêu tranh thì công nhận chị giỏi quá có tài nhất rồi, vote phát :binhsua32:

Nếu thật chị là người thêu tranh thì công nhận chị giỏi quá có tài nhất rồi, vote phát :binhsua32:

Thêu tranh đơn giản mà em, có nhiều bài hướng dẫn và xem người ta làm 1 lần là biết ngay

thanks bạn nhiều nhé

Mình mong bạn được đoạt giải, vì những phấn đấu và tài năng thêu thùa của bạn đó. Vote!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,055
173,135
Latest member
nguoivedem

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week