[V2]-WonderlandAlice - Cứ yêu như là ta chờ ai từ kiếp nào. Và ta vì ai tương tư lần đầu...

Status
Not open for further replies.
Vote Won vì hát nhiều => Méo mỏ => Cần $ đi phẫu thuật chỉnh hình @@!

Hát dễ ko bằng dễ hát !!! Vì vậy kiếm bài dễ dễ mà hát đi chị !!! CÒ BÉ BÉ đi !!! HÁ HÁ !!!

Chả sao, phương châm của ta là hát bài mình thích còn hơn hát bài ko có hứng :binhsua20:

hzz làm xong bài dự thj uj`, giờ mới đi chiêm ngưỡng các tác phẩm dc ^^ Giọng Alice nhỏ nhẹ ghê, mà S thjx có nhạc cho nóa sinh động hơn

newbie vào xem mọi người trỗ tài

Thx, mà núp khéo kẻo gạch đá ko có mắt nha :binhsua123:
@ Sóc: Ta ko kiếm được beat phù hợp nên hát chay, với lại tự thu âm ko biết mix thì nhạc vs voice ko hòa đc vào nhau đâu nên thui chay cho nó khỏe :binhsua123:

@ alice : uh`, S cũng mun thi hát hò j đo' cho nhanh mà ko co mic va` cũng ko bjk cách thu cho hay

Trường của em be bé nằm lặng giữa rừng cây ớ ơ
Cô giáo iem tre trẻ dạy em hát rất hay.

Why R you so sad? :binhsua123:

[video=youtube_share;YKzYo-nI23M]http://youtu.be/YKzYo-nI23M[/video]
Babe
:m034::m034::m034::m034::m034:Up up up up up:m004::m004::m004::m004:

No no , I had a so bad day , I dont want to hear anymore .............
Hát bài gennie đi , dạo này ta chuyển tông qua nhạc Hờn rầu ;))
~~~~~ Em sẽ thực hiện giấc mơ của anh ................cho iem biết giấc mơ của anh đeeeeeeeeeee~~~~~~~~

---------- Post added at 12:16 AM ---------- Previous post was at 12:15 AM ----------

Ờ mà Im yours cũng nhiều người cover roy , hát bài khác khác ih , hát thử turning table hay Frozen của Madona xem

No no , I had a so bad day , I dont want to hear anymore .............
Hát bài gennie đi , dạo này ta chuyển tông qua nhạc Hờn rầu ;))
~~~~~ Em sẽ thực hiện giấc mơ của anh ................cho iem biết giấc mơ của anh đeeeeeeeeeee~~~~~~~~

---------- Post added at 12:16 AM ---------- Previous post was at 12:15 AM ----------

Ờ mà Im yours cũng nhiều người cover roy , hát bài khác khác ih , hát thử turning table hay Frozen của Madona xem

Thui vẫn thik nhạc Việt hơn :(
hát if we hold on 2gether, you raise me up cũng đc đó nhưng ngại bị kêu rên rỉ :(

@ mailam : liệu hồn :-"

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,468
173,643
Latest member
quoctrung29

Most viewed of week