[V2]-WonderlandAlice - Cứ yêu như là ta chờ ai từ kiếp nào. Và ta vì ai tương tư lần đầu...

Status
Not open for further replies.
[video=youtube;SnMoDDbEccE]http://www.youtube.com/watch?v=SnMoDDbEccE[/video]
I love the Dream
because in the dream with people I love

Đa số toàn là mún bóc tem ta chứ ko kịp nghe hát :m017:

Nói z thì dễ hiểu lầm lắm =)). Giọng cũng đc lắm bạn, thua vợ mình 1 tý thui :))

:binhsua95::binhsua95:
y rất hợp với việc trông con đó :binhsua88:

---------- Post added at 10:33 AM ---------- Previous post was at 10:31 AM ----------

[video=youtube;Pj3q0ZChgFE]http://www.youtube.com/watch?v=Pj3q0ZChgFE[/video]

:binhsua111: giật giải chia làm 4 mình 2 phần 2 cô mỏi người 1 phần
Oh sáng kiến hay, để nói em đó tự thu ko thì mình mượn thu dùm vậy;)) :D

mà sao chị không beat về hát cho hay chứ hát chay nghe sao sao á á á á votecho 1 phiếu nè mà sao chị đổi bài liên tục thế thi mà cứ đổi vậy sao công bằng :m045::m045::m046:

mà sao chị không beat về hát cho hay chứ hát chay nghe sao sao á á á á votecho 1 phiếu nè mà sao chị đổi bài liên tục thế thi mà cứ đổi vậy sao công bằng :m045::m045::m046:

post lên cho mọi người xem trước có lỗi gì người ta nói mình còn biết edit , thời hạn chưa kết thúc người ta đổi thì kệ người ta ba này bị sao thế nhỉ gì mà công bằng với ko công bằng

Nói chung ý kiến thì cũng có nhiều kiểu, có người khen lên tận mây xanh cũng có người buông 1 câu nặng như cục gạch,nghe cm riết nên chị rút ra là tùy vào người nghe có thích thể loại mình hát hay ko thôi ;))
Vì vậy nên chị vẫn vui vẻ với sở thích của mình, vì ko có tham vọng chiều lòng tất cả mọi người :D
Còn chị nghĩ hát có người muốn nghe, có người yêu cầu thì chị up thui. Nhìn thì nhiều đó, ngay cả truyện chị đọc, người ta nghe qua loa cái giọng là chính chứ liệu mấy người thật sự nghe tới tận cùng?
Vậy nên đừng lo ko công bằng nhé,BTC cũng ko nói bắt buộc hạn chế số lượng, chỉ là thích hát và vui khi có người nghe nên up lên khoe vậy thôi. Chứ chị up ở # 1 một bài rồi up thêm nhiều bài khác ( mở ngoặc là ko tính là bài thi) thì cũng vậy cả :D

Nói chung ý kiến thì cũng có nhiều kiểu, có người khen lên tận mây xanh cũng có người buông 1 câu nặng như cục gạch,nghe cm riết nên chị rút ra là tùy vào người nghe có thích thể loại mình hát hay ko thôi ;))
Vì vậy nên chị vẫn vui vẻ với sở thích của mình, vì ko có tham vọng chiều lòng tất cả mọi người :D
Còn chị nghĩ hát có người muốn nghe, có người yêu cầu thì chị up thui. Nhìn thì nhiều đó, ngay cả truyện chị đọc, người ta nghe qua loa cái giọng là chính chứ liệu mấy người thật sự nghe tới tận cùng?
Vậy nên đừng lo ko công bằng nhé,BTC cũng ko nói bắt buộc hạn chế số lượng, chỉ là thích hát và vui khi có người nghe nên up lên khoe vậy thôi. Chứ chị up ở # 1 một bài rồi up thêm nhiều bài khác ( mở ngoặc là ko tính là bài thi) thì cũng vậy cả :D

Cứ hát đê.
Cứ đọc đê.
Luyện giọng ;))

Câu hỏi vấn đáp:

Bao nhiêu tiền là đủ trong cuộc sống? Hãy trình bày cách bạn cân bằng giữa mmo và đời sống hằng ngày.

Mr & miss gửi câu trả lời cho câu hỏi vấn đáp vào inbox của nick ruby.love của mình trước 23 giờ ngày 30/4

Sau 23h ngày 30/4 mình sẽ công khai câu trả lời của các bạn cùng một lúc để tránh tình trạng người trả lời trước người trả lời sau sẽ trở nên ko công bằng

Tặng bà chị bài nhạc lấy tinh thần trước khi commen
[video=youtube;e7z38zMcAVg]http://www.youtube.com/watch?v=e7z38zMcAVg&feature=relmfu[/video]

Câu hỏi vấn đáp:

Bao nhiêu tiền là đủ trong cuộc sống? Hãy trình bày cách bạn cân bằng giữa mmo và đời sống hằng ngày.

Mr & miss gửi câu trả lời cho câu hỏi vấn đáp vào inbox của nick ruby.love của mình trước 23 giờ ngày 30/4

Sau 23h ngày 30/4 mình sẽ công khai câu trả lời của các bạn cùng một lúc để tránh tình trạng người trả lời trước người trả lời sau sẽ trở nên ko công bằng

với mình hiện tại thì khoảng 100 tỷ đồng là đủ cho cuộc sống còn sau khi có 100 tỷ đó rồi thì không biết thêm bao nhiêu tỷ nữa là đủ.:))
Buổi tối bay lên cho mát nào

với mình hiện tại thì khoảng 100 tỷ đồng là đủ cho cuộc sống còn sau khi có 100 tỷ đó rồi thì không biết thêm bao nhiêu tỷ nữa là đủ.:))
Buổi tối bay lên cho mát nào

Hồ Tây. Trăng rất thanh và gió thì đang mát quá. Tự nhiên thèm được trèo lên cao thật cao... (nhưng ko nhảy xuống đâu nhé!)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,467
173,638
Latest member
voisentam

Most viewed of week

Most discussed of week