• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

SCAM Vạch mặt cờ hó Rinny6789 (rickyhoduy)

Status
Not open for further replies.
Dự là sắp có 1 topic chuộc lỗi của scammer :p:p:p:p
Mấy bác làm căng lên thế này thì thế nào thằng cờ hó này cũng phải ra mặt thôi :D

lần này thì e nó hết dường thoát rồi. Các bác cứ ghé nhà nó, nó ko trả tiền thì làm thịt e gái nó ấy.

ai đăng kí bộ phận nào trên người nó thì đặt gạch đi nhé, tránh tình trạng tranh nhau =)) em xin 2 quả thận ạ :">

xác định cmnr rồi ! chú nó ko sớm thì muộn sẽ ăn đòn ! ha ha ha 1 nhìn mặt ngu vãi ! thằng này cũng đc ! hốt nó cũng sướng tay phết :D

cách 2 cụ thể là sao vậy cậu, chơi theo kiểu giang hồ à?
Bớt bon chen vào nữa đi Bách, để cho mn lập "hội xử Rin" rồi có tài trợ gì thì cứ đăng ký nha.....

Trước mắt anh em spam thư MMS tới nhà cho ba mẹ nó nắm tình hình để còn mà lo <<Hậu sự>> cho nó nữa :D

E có 1 ý kiến này
Viết thư hoặc spam thư đến nhà nó qua đường bưu điện(kiểu dạng cảnh báo...)người nhận sẽ là bố mẹ nó
Haha!!!!!!!!!!:eek::eek::eek::eek:

Nó khóa FB rồi..nhanh thật
Mới rồi C50 phá vụ UG PP trị giá 1 tỉ đồng..Đang hăng máu..Bác nào report đi :v

E có 1 ý kiến này
Viết thư hoặc spam thư đến nhà nó qua đường bưu điện(kiểu dạng cảnh báo...)người nhận sẽ là bố mẹ nó
Haha!!!!!!!!!!:eek::eek::eek::eek:
Đúng cách anh nói bên trên đấy :D
Spam thư tới nhà cho ba mẹ nó biết để ba mẹ nó xích nó lại :D

Đúng cách anh nói bên trên đấy :D
Spam thư tới nhà cho ba mẹ nó biết để ba mẹ nó xích nó lại :D
H chuyển phát nhanh tầm 30k
Ae góp ít vốn làm phát đê!!!:D:D:D

điểm yếu lớn nhất của ae chơi mmo là. nhát chết.
biết địa chỉ nó đang học dù có cách đấy 50m cũng éo dám làm gì, cùng lắm là đứng nhìn trộm em nó mà thôi :mad:

Có nhiều vụ người lừa tiền qua mạng bị bắt rồi, nên anh em cứ tham khảo chút luật rồi trình báo cơ quan công an thôi. Ai bị Scam ít nhiều thì tập hợp proof rồi báo Công an, cho nó đi đời, nhục mẹ dân Huế ghê..

Nó khóa FB rồi..nhanh thật
Mới rồi C50 phá vụ UG PP trị giá 1 tỉ đồng..Đang hăng máu..Bác nào report đi :v
Hihi kịp lưu cái proof sổ tiết kiệm của nó:

H chuyển phát nhanh tầm 30k
Ae góp ít vốn làm phát đê!!!:D:D:D
:p anh gửi 4 phát từ thứ 7 gòi em ;)
Nội dung là : Thưa các bậc sinh thành ra siêu lừa đảo Hoàng Linh, đứa con quý tử của các bác là 1 thằng khốn nạn chuyên đi lừa đảo mọi người.. mong bác mang nó về xích lại để dạy dỗ.... >> :p

đây là nhiệm vụ của các mode và admin forum . Anh e gửi yêu sách đến cho admin có thẩm quyền . Nếu admin cần giúp đỡ thì chúng ta chung sức . Uy tin và danh dự , vì điều đó nên yêu cầu admin phải giải quyết

:p anh gửi 4 phát từ thứ 7 gòi em ;)
Nội dung là : Thưa các bậc sinh thành ra siêu lừa đảo Hoàng Linh, đứa con quý tử của các bác là 1 thằng khốn nạn chuyên đi lừa đảo mọi người.. mong bác mang nó về xích lại để dạy dỗ.... >> :p
Uầy Uầy!!
Ko biết bố mẹ nó đọc được chưa
Hoan hô a NamTuoc!!:eek::eek::eek::eek:

Bố mẹ nó mà biết chuyện chắc thất vọng lắm, dc ăn học mà thành ra vậy

Khu đấy ngay gần Bắc Ninh, mà Bắc Ninh có cả 1 đội ngũ hệ thống "phẫu thuật thẩm mỹ cục bộ" làm việc rất có tiếng :))

Mình nghĩ đầu tiên mọi người nên tập hợp proof lại, gửi lên C50 thôi, đợt vừa rồi LR với vài vụ UG các anh ấy đang rất hăng máu cần lấy uy tín, sẽ ko ngần ngại đâu.

Còn nếu sau C50 mà mọi thứ vẫn ko đi đến đâu (nếu nhà nó đủ tài lực để đi đêm, cái này chắc tỉ lệ thấp, vì nếu thế nó đã ko phải đi scam) thì lúc đấy nhờ đến các "bạn" ở BN, tốn kém 1 chút nhưng ra ngô ra khoai, và sau này thì đảm bảo bóng dáng scam sẽ ít hơn hẳn :))

Chúc anh chị em thành công và nhớ đưa proof lên, chúng ta sẽ mở đại tiệc ăn mừng >_<

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,523
174,806
Latest member
MaxMediavn

Most viewed of week

Most viewed of week