• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

SCAM Vạch mặt cờ hó Rinny6789 (rickyhoduy)

Status
Not open for further replies.
À quên, em đề nghị thêm phương án thông ass nữa, cỡ chục bác bị scam thông xong thì đảm bảo thằng bé lết đến tận mây xanh :))

ai đồng ý lập quỹ thuê người xử nó ko . lập 1 quỹ 2 triệu cho ai hành xác nó và quay video lại. ai đồng ý ko nhỉ
ặc. để C50 đi. các bác làm như thế k khéo lại bị dính chàm :D

Trước mắt anh em spam thư MMS tới nhà cho ba mẹ nó nắm tình hình để còn mà lo <<Hậu sự>> cho nó nữa :D
MMS gửi thế nào anh? Nếu được anh ghi cho em nội dung thư. Em sẽ đều đặn spam đến nhà nó.

Mình xin đóng góp 100k, nếu cần có thể thêm cả dầu ăn

Mình sẵn sàng góp 200k vào quỹ để thuê người xử nó. riêng cái loại này cứ phải thuê giang hồ mà xử. Nếu thực sự nó đang học và địa chỉ như vậy thì thuê mấy thằng nghiện cho nó xử cho nhanh. chỉ cần đập nó tơi tả thôi, ko cần đập chết thì sợ gì dính chàm

ai đồng ý lập quỹ thuê người xử nó ko . lập 1 quỹ 2 triệu cho ai hành xác nó và quay video lại. ai đồng ý ko nhỉ
Nếu có em góp 500k tiền trà đá. Sẵn đang có VCB đây anh, tiên phong luôn :D

Cho mấy thằng xì ke 1 triệu, chích nó 1 mũi thôi cũng được, k cần làm gì nó hết

Đòn này là thâm nhất rồi, làm kiểu này thì xem như đời nó tàn luôn!

Mình sẵn sàng góp 200k vào quỹ để thuê người xử nó. riêng cái loại này cứ phải thuê giang hồ mà xử. Nếu thực sự nó đang học và địa chỉ như vậy thì thuê mấy thằng nghiện cho nó xử cho nhanh. chỉ cần đập nó tơi tả thôi, ko cần đập chết thì sợ gì dính chàm
đã thế sao k kêu mấy thằng xì ke xiên nó vài kim tiêm và rủ nó đi chơi trong trong vòng 24h để virus được ngấm vào máu cho chắc ăn. Đánh chết thì quá nhẹ nhàng, đập 1 trận thì nó lại khỏi chứ sida thì nó thấm cả đời.

mấy lão bị nó lừa tập trung mà chiến nó đi chứ còn chờ gì nữa

Chính xác..
Giờ cử 1-2 anh em tới trường nhận dạng nó rồi vạch kế hoạch điều nó tới khách sạn nào đó rồi xử lý nó thôi.
Chứ làm việc với C50 thì ku Shin nhà ta sẽ phải bay ra bay vô để làm chứng đấy ;)
Dính tới công an thì nhiêu khê lắm, anh em câng nhắc trước khi quyết định.
Nó chơi giang hồ thì mình lấy luật Kiểm lâm ra chọi lại.
200$ của em NamTuoc ơi ....

đã thế sao k kêu mấy thằng xì ke xiên nó vài kim tiêm và rủ nó đi chơi trong trong vòng 24h để virus được ngấm vào máu cho chắc ăn. Đánh chết thì quá nhẹ nhàng, đập 1 trận thì nó lại khỏi chứ sida thì nó thấm cả đời.

các bác bắt mấy con kiến lửa, bỏ vào quần nó, rồi mở nhạc cho nó nhảy sướng lắm. Quay clip này lên còn kiếm lại dc ít tiền

nó khóa facebook rồi anh e ơi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,524
174,806
Latest member
MaxMediavn

Most viewed of week