Vài đóng góp về tình hình lạm dụng spam của nhiểu mem trên forum hiện nay

lâu lâu mình mới vào forum thì thấy nhiều mem lạ quá trời. chả biết là vào được bao lâu mà ai cũng lên pro có người vip hơn lên master luôn mới ghê chứ. mình thấy lạ là không biết mấy bạn này làm gì mà mau lên cấp nhanh quá không biết có phải là pro nào vào chơi ptc như hoahongtrang không mà lên nhanh quá. vậy mình mới vào xem hồ sơ thì chả thấy có topic nào ra hồn, toàn là topic vớ vẩn và còn lại là spam nhiều topic của các mem khác để có nhiều bài và lên cấp. nói thật mình thấy thật nhảm nhí và buồn cười, thử hỏi một mem mang danh nghĩa là master mà không biết là hiểu được bao nhiêu về mmo nữa không biết. mình lập ra forum này không có ý là xúc phạm hay đánh giá thấp một mem nào cả. mình mong các mem hãy quý trọng thời gian mình có mà tập trung vào làm mmo để khẳng định là mình đã thực sự có thu nhập từ chính thời gian và công sức mà mình đã bỏ ra,chứ đừng có phí time vào việc đi spam hay là thấy topic nào cũng nhảy vào cho ý kiến thì mình thấy thật sự là mất time. lúc trước mình cũng như các bạn nhưng giờ mình thấy thật sự là tiếc nuối về time đó. cám ơn các bạn!

mình đề nghị 1 vấn đề, BQT nên xem lại, có những trường hợp vào topic chỉ có 10 từ, " up lên nào...." ví dụ thế. chỉ cần 1 ngày như thế là đủ lên cấp dễ dàng, còn thank à, 1 pạn chỉ trong vòng chưa tới 6 tiếng đã có đủ 100 thank, (trai9xpro)...điển hình :)

và mình thấy càng ngày forum chúng ta càng bê bối, hi vọng BQT cân nhắc lại rule cho phù hợp :)

mình đề nghị 1 vấn đề, BQT nên xem lại, có những trường hợp vào topic chỉ có 10 từ, " up lên nào...." ví dụ thế. chỉ cần 1 ngày như thế là đủ lên cấp dễ dàng, còn thank à, 1 pạn chỉ trong vòng chưa tới 6 tiếng đã có đủ 100 thank, (trai9xpro)...điển hình :)

và mình thấy càng ngày forum chúng ta càng bê bối, hi vọng BQT cân nhắc lại rule cho phù hợp :)

xin lỗi nhưng mình ko để ý, trai9xpro làm j mà dc thank nhiều trog thời gian ngắn như vậy ?

Ủa vậy chớ lên cấp mờ mần cái chi zạ? Rõ bựa! Kêu ông Shin đưa cái nick Admin của ổng cho tui coi tui đã lấy chưa? :m146: Diễn đàn này không phải đơn giản chỉ là để thảo luận về kinh nghiệm kiếm tiền mà còn là nơi để anh em MMO vào giải trí sau những giờ cày cuốc vất vả vật lộn với đồng tiền! Còn mấy con lừa chỉ khoái mấy cái hư danh, mấy cái nick vàng nick đỏ mà đi làm mấy cái topic vớ vẩn chỉ trích anh em thì thật là tại hạ cảm thấy khó ngửi quá! Nếu MOD nào đi ngang qua đọc được coment của em thì làm ơn del bu nó cái nick này hộ em phát! Em create lại nick mới spam tiếp cho sướng tay! :m131:
P/S: Anh em MMO4VN vào sờ pem ném gạch tiếp nào! Không việc gì phải nể thằng cóc nào sất! :m146:

lúc đầu vào nhìn tên bạn nghĩ ngay đến hoahongtrang
ai ngờ đọc thấy tên hoahongtrang ^^

ý kiến đóng góp dc nha!
mong BQT xem xét

xin lỗi nhưng mình ko để ý, trai9xpro làm j mà dc thank nhiều trog thời gian ngắn như vậy ?

ko tiện nói,(nhiều người biết cách lắm, nhưng mình ko thể nói, để người khác bắt chước , hầu như online từ 12h trưa tới 5h sáng, mọi diễn biến trên forum hầu hết mình thấy, :)

Không có spam chắc topic tạo ra nó hot ngay liền . Thử tạo 1 topic không có spam xem 1 ngày nó có xuông đáy không tạo topic mà không có comment thì chả khác gì spam . Giống như chơi PTU Thôi

4rum mình ko có chế độ thanh lọc vì vậy đừng đòi hỏi người khác phải hết mình. hãy tự vận động mà suy nghĩ.

Thế thì anh em master nào muốn xuống jr member báo danh cho anh shin hạ xuống kìà. Để nhiều người nói mệt quá thế thì không post cho nó khoẻ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,540
174,822
Latest member
Demon1

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom