Vài dòng tâm sự!

đoạn đầu y hệt mình, nhiều lúc ngồi nghĩ ko biết mmo là phúc hay là hoạ, đến giờ vẫn ko trả lời đc...
là phúc thì k phải là hoạ
là hoạ thì k tránh đc

Nói thật trước giờ nể nhất ai theo cap:oops::oops::oops::oops:
Mình đã thử và bỏ từ lâu lắm rồi:D:D:D:D

Cho mình xin viết vài dòng luôn nha. Trước kia từ một con gà con tập tành chân ướt chân ráo bước vào nhờ gặp sư. Sau bao đêm thức trắng bây giờ nhờ thế mà khá voãi ra :p

đi làm ngoài hơn 1 năm . đang kinh doanh với gấu . nhưng có thời gian rảnh là mình cạp . số $ cap đc gửi cho mẹ . 1 tháng đc ~ 2 triệu.ai chê gì thì chê chứ cap là cách kiếm tiền đơn giản nhất.

cho mình hỏi tí, thế bạn có não sao lại không tiếp tục chơi capt mà lại theo Mod lộc chơi offer vậy bạn? mình chưa hiểu câu gỡ não là ý bạn muốn nói gì?
Làm nguời nên biết nhìn lên để phát triển chứ không ai lại nhìn xuống hay thục lùi cả bạn nhé. (Ban nói ngta như vậy rồi ngta nói lại bạn thế nào) mình không muốn tranh luận gì với bạn cả nhưng bạn nên ăn nói vừa phải thôi đừng nên xúc phạm nguời khác quá đáng thế nhé.:mad:
Đây đúng là thanh niên cần phải gỡ não ra và động não xem người khác nói gì trước khi lên tiếng xỉa xói :D
Tiếng Việt có dấu mà đọc còn không hiểu, đề nghị đồng chí về học lại cấp 2 :D Chắc cái kiểu tư thù cá nhân nên lâu lâu vào hóng hớt comment của ngta, mà trình độ đọc hiểu chưa đến nên xớn xa xớn xác quote bậy, bị 1 đống gạch vào mồm xong mới chịu im :eek:

Đây đúng là thanh niên cần phải gỡ não ra và động não xem người khác nói gì trước khi lên tiếng xỉa xói :D
Tiếng Việt có dấu mà đọc còn không hiểu, đề nghị đồng chí về học lại cấp 2 :D Chắc cái kiểu tư thù cá nhân nên lâu lâu vào hóng hớt comment của ngta, mà trình độ đọc hiểu chưa đến nên xớn xa xớn xác quote bậy, bị 1 đống gạch vào mồm xong mới chịu im :eek:

Hết sức bình tĩnh @Kurillin ơi, đừng khơi nó lại nữa.:D

Cám ơn các bạn đã vào chia sẻ với mình!

Dân captcha thường hay lan man và nói nhiều. Đố ai biết đấy :D. Vì khi gõ captcha những người gõ captcha thường suy nghĩ nhiều về mọi thứ. Từ gia đình, bạn bè hay chính cuộc sống của họ hiện tại.
Rồi thì bao suy nghĩ thay đổi cuộc sống bằng chính tiền gõ captcha, hay 1 tương lai tươi sáng hơn sẽ đến nếu mình có gắng. Vừa cap cap vừa nghiên cứu 1 ngàn khác. Có thể đang gõ mà vừa nghĩ vừa tủm tỉm cười :p

Vậy nên mình thường có cảm tình với dân captcha hơn 1 số ngành khác. Luôn tìm được 1 chút sâu lắng trong tâm hồn, 1 chút gì đó.... Rất khó diễn tả :D

Đặc biệt là vì gõ nhanh nên không ngại viết nhiều. Không ngại đọc những gì người khác viết cho dù là dài.

Yêu lắm quãng thời gian của tôi :p
bác ns thế là phân biệt roài em cũng sâu lắng lắm nhưng đâu phải captcha em còn nghiện tiểu thuyết :p:p:p:p:p

Youtube dễ mà bác, lại nhàn nữa,không phải làm nhiều. Cứ up video lên rồi cứ thế tiền nó về. Không phải làm nhiều như cạp với offer. Lại không sợ bị scam nữa.Bác chắc chưa chơi youtube nên chưa biết rồi
reup của người ta hay sao mà đợi tiền về, cũng khoai lắm chứ bộ

Thanks về bài viết

:D sinh viên thì cố gắng mà học. học xong xin vao cty nước ngoài mà làm. làm mmo cũng đc nhưng ko giàu đc. Đôi khi giàu đến từ quan hệ. Nói thật chứ mmo tháng đc 1k$ ko oai bằng thằng giao thông tháng 400$.
Giao thông tháng 400$:confused:. Gấp 5 6 lần đấy cậu à!!!!o_O. Nó hốt tiền cộm túi luôn, giống kinh doanh vậy nhưng mà kinh doanh uy quyền ai muốn qua phải cho nó một ít!:eek:

Giao thông tháng 400$:confused:. Gấp 5 6 lần đấy cậu à!!!!o_O. Nó hốt tiền cộm túi luôn, giống kinh doanh vậy nhưng mà kinh doanh uy quyền ai muốn qua phải cho nó một ít!:eek:
tại thằng bạn cùng cấp 3 làm gt nên bietes. ^^ chắc tỉnh lẻ nên kiếm bằng đó thôi

Youtube dễ mà bác, lại nhàn nữa,không phải làm nhiều. Cứ up video lên rồi cứ thế tiền nó về. Không phải làm nhiều như cạp với offer. Lại không sợ bị scam nữa.Bác chắc chưa chơi youtube nên chưa biết rồi
Đồng quan điểm!

bạn nên nghĩ bạn xúc phạm nguời khác chưa nhé ? Xưa nay chẳng bao giờ mình sai mà nhận là mình sai cả bạn à. Còn mình xưa nay nước sống không đụng tới nước giếng. Chẳng qua thấy bạn comment chướng mắt nên mình mới comment lại cho bạn biết thôi.
Còn việc like hay không like thì chẳng có gì là quan trọng cả bạn àk.
Cậu đọc không kĩ hay không hiểu bạn thachthao nói gì mà chữi người ta um sùm vậy !!

Cậu đọc không kĩ hay không hiểu bạn thachthao nói gì mà chữi người ta um sùm vậy !!
đúng rùi chắc mấy bác chửi bác ấy là người miền nam quá người miền nam thì do bằng phẳng đâm ra ns thật hiểu thật nên k hiểu ý nghĩa hết câu thấy em dạy mac lê nin ns thế :D:D:D:D:D:D:D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week