Vài dòng tâm sự!

cho mình hỏi tí, thế bạn có não sao lại không tiếp tục chơi capt mà lại theo Mod lộc chơi offer vậy bạn? mình chưa hiểu câu gỡ não là ý bạn muốn nói gì?
Làm nguời nên biết nhìn lên để phát triển chứ không ai lại nhìn xuống hay thục lùi cả bạn nhé. (Ban nói ngta như vậy rồi ngta nói lại bạn thế nào) mình không muốn tranh luận gì với bạn cả nhưng bạn nên ăn nói vừa phải thôi đừng nên xúc phạm nguời khác quá đáng thế nhé.:mad:

Bạn hỏi người ta như vậy thì bạn có não k ? :D đọc comment thấy bạn cũng trẩu vãi hàng họ ra , quote bậy bạ chửi người ta như đúng rồi mà éo hiểu người ta viết cái gì mặc dù người ta viết tiếng Việt Nam thuần chủng và đủ dấu?:cool: Kệ người ta kiên trì giải thích cho bạn tới mấy lần ? hay bạn muốn làm người nổi tiếng , vậy cố lên sắp đc rồi đấy:D
Xúc phạm tranh luận xong thấy các mem khác bảo chửi nhầm vì hiểu nhầm ý của thachthao rồi thì cũng xách mông lên và đi ko xin lỗi đc 1 câu. Thế mà cũng giảng gớm lắm về đạo đức với ko đc xúc phạm người khác, :rolleyes:

Đây đúng là thanh niên cần phải gỡ não ra và động não xem người khác nói gì trước khi lên tiếng xỉa xói :D
Tiếng Việt có dấu mà đọc còn không hiểu, đề nghị đồng chí về học lại cấp 2 :D Chắc cái kiểu tư thù cá nhân nên lâu lâu vào hóng hớt comment của ngta, mà trình độ đọc hiểu chưa đến nên xớn xa xớn xác quote bậy, bị 1 đống gạch vào mồm xong mới chịu im :eek:
Bạn hỏi người ta như vậy thì bạn có não k ? :D đọc comment thấy bạn cũng trẩu vãi hàng họ ra , quote bậy bạ chửi người ta như đúng rồi mà éo hiểu người ta viết cái gì mặc dù người ta viết tiếng Việt Nam thuần chủng và đủ dấu?:cool: Kệ người ta kiên trì giải thích cho bạn tới mấy lần ? hay bạn muốn làm người nổi tiếng , vậy cố lên sắp đc rồi đấy:D
Xúc phạm tranh luận xong thấy các mem khác bảo chửi nhầm vì hiểu nhầm ý của thachthao rồi thì cũng xách mông lên và đi ko xin lỗi đc 1 câu. Thế mà cũng giảng gớm lắm về đạo đức với ko đc xúc phạm người khác, :rolleyes:
xin lỗi các bạn chuyện giữa mình và thachthao các bạn không rõ vui lòng không nên xen vào còn việc các bạn thích chém nhau thì mình có thể tiếp các bạn lúc khác. thanks !

xin lỗi các bạn chuyện giữa mình và thachthao các bạn không rõ vui lòng không nên xen vào còn việc các bạn thích chém nhau thì mình có thể tiếp các bạn lúc khác. thanks !

Chúng ta hoàn toàn ko quen biết, chẳng hề liên quan tới nhau trước giờ vẫn thế. Thậm chí mình chưa từng nhìn thấy nick forum bạn luôn hoặc có thể từng thấy nhưng ko để ý cho tới hôm qua khi bạn quote và nói um sùm

Chả có chuyện gì gọi là ko rõ trong việc này nữa nữa ngoài chuyện mình vô cớ bị xúc phạm dù các mem trong forum đã nhận định bạn hoàn toàn đang hiểu nhầm ý mình và xúc phạm mình. Nói chính xác thì dù có vô tình hiểu nhầm thì bạn vẫn đang nợ mình 1 lời xin lỗi.

Mà thôi, thấy các mem cũng giải thích cái cmt ở trang 1 của là mình đang kể về 1 người mà người đó khinh thường mem box capt. cũng nhiều mem đã giải thích với bạn rồi, và thấy bạn hứng gạch đá cũng hơi nhiều, nên giờ đường ai nấy đi cho lẹ. Lâu lâu vào cmt vui vui gặp trường hợp đọc cmt xong mà ko hiểu ý rồi chửi um sùm mình thấy mất hứng quá, tốt nhất từ giờ 2 bên ignore nhau đỡ mất công cãi lộn nha (đã ignore xong). pái pai :D:D:D

Sr bác chủ thread nha, tự dưng mình bị người ta quote chửi từ trang 2 xuyên qua trang 3 mặc dù do họ hiểu nhầm ý rùi các bạn khác vào giải thích và bênh vực cho mình nên dẫn tới loãng cả topic tâm sự,:)

Chúc thread nhanh thành công nha, g9 :D:D:D

Last edited:
lạ nhỉ mình có thấy thachthao nói j xúc phạm đâu có phải các bác nhạy cảm quá không

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week