vải lọ mod box captcha

Status
Not open for further replies.

congaru1

Senior
Reactions
90
MR
0.000
http://mmo4me.com/showthread.php?64705-ai-biet-ve-captcha-vao-chi-giao&p=1324909#post1324909

tình hình rất chi là tình hình, đã đọc hết các hướng dẫn và cũng đã có ít kinh nghiệm nhưng có tý thắc mắc mà lập topic cũng rườm ra nên lên xin cái yahô pro chỉ giáo. ông mod này ở đâu nhảy ra closed luôn. đek chỉ cho mình thì có thể để ng khác vào chỉ, hoặc sai box có thể move mà. bực vê lờ !

mấy topic có chữ Sticky đó bạn, có hướng dẫn chi tiết hết đấy, mà giờ captcha đang bất ổn lắm bạn ah :binhsua20:

Mình "hơi" ghét mí bác xử dụng từ V~ & đại loại như thế.
Mình thấy đọc các sticky là hiểu rùi mà.
PS: Hãy để mình là ng`có văn hóa nhe. :binhsua25:

http://mmo4me.com/showthread.php?64705-ai-biet-ve-captcha-vao-chi-giao&p=1324909#post1324909

tình hình rất chi là tình hình, đã đọc hết các hướng dẫn và cũng đã có ít kinh nghiệm nhưng có tý thắc mắc mà lập topic cũng rườm ra nên lên xin cái yahô pro chỉ giáo. ông mod này ở đâu nhảy ra closed luôn. đek chỉ cho mình thì có thể để ng khác vào chỉ, hoặc sai box có thể move mà. bực vê lờ !

Tiêu đề xúc phạm mod , dẫm rule cẩn thận ăn baned nhá! Mod làm đúng ko sai đâu!@@

cái này post ở mục chat thì chắc sống lâu , còn post mục captcha , chắc cũng ko sống nổi . :binhsua24:

Đã có đầy đủ topic hướng dẫn cụ thể sao bạn ko xem?
Cư chút là lập topic thì MOD nào chịu đc, dnay capcha đã đủ loạn rồi

mình đọc hết rồi. cũng làm đc sơ sơ rồi. nhưng có 1 sô thắc mắc thôi. chứ k phải là hỏi toàn bộ đâu.

Mod làm thế là đúng rồi . Chú em không biết chữ sao . Trong Box Captcha đã có đầy đủ những thông tin cần thiết , có mà lười không chịu đọc thì có . Muốn ăn cơm thì phải tự nấu cơm để ăn , chẳng lẽ muốn có người nấu cơm cho rồi bê tới tận miệng đút cho ăn sao .

Mod nào vào Close nào. :binhsua10:

Đó là chưa kể tên topic : Ai biết capcha vào chỉ giáo
Bạn đang nhờ vả chứ ko phải sai bảo ai, ok???
Thứ 2, đã là box capcha ko biết capcha thì biết gì, khác nào vào quán tạp hóa hỏi có bán tạp hóa ko
Hài thật :))

Thắc mắc j thì vào từng topic cụ thể của từng dự án hoặc vào topic hướng dẫn chung mà hỏi đi bạn.
K thì xem chữ kí của mấy pro có Yahoo đó, tự PM hỏi thôi.

mình đọc hết rồi. cũng làm đc sơ sơ rồi. nhưng có 1 sô thắc mắc thôi. chứ k phải là hỏi toàn bộ đâu.
Có thắc mắc gì bạn ghi hết ra một lượt để mọi người giải đáp cho bạn. Mà bạn thắc mắc về dự án nào thì có topic hỏi dự án đó đó.:binhsua25:

Mod làm thế là đúng rồi . Chú em không biết chữ sao . Trong Box Captcha đã có đầy đủ những thông tin cần thiết , có mà lười không chịu đọc thì có . Muốn ăn cơm thì phải tự nấu cơm để ăn , chẳng lẽ muốn có người nấu cơm cho rồi bê tới tận miệng đút cho ăn sao .

sao ban biết mình chưa đọc?

sao ban biết mình chưa đọc?
Thôi nào bác. Mỗi người nhịn xíu đi:binhsua10: Bác vào mấy topic hỏi đáp của các dự án rùi hỏi cho lành.:binhsua19:

Đó là chưa kể tên topic : Ai biết capcha vào chỉ giáo
Bạn đang nhờ vả chứ ko phải sai bảo ai, ok???
Thứ 2, đã là box capcha ko biết capcha thì biết gì, khác nào vào quán tạp hóa hỏi có bán tạp hóa ko
Hài thật :))

hài con c. bạn thì biết cái j. mình ghi là chỉ giáo có j sai ak ?

Thôi nào bác. Mỗi người nhịn xíu đi:binhsua10: Bác vào mấy topic hỏi đáp của các dự án rùi hỏi cho lành.:binhsua19:

mình pm yahoo chử ký của bạn hỏi đc k?

Ko chịu tự tìm hiểu trước, còn cái gì lơ mơ thì hỏi. Cái quái gì cũng lập topic hỏi close là phải rồi.

cái gì thế nhể......:m131:

Ko chịu tự tìm hiểu trước, còn cái gì lơ mơ thì hỏi. Cái quái gì cũng lập topic hỏi close là phải rồi.

sao bạn biết mình k chịu tìm hiểu.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath

Most viewed of week