Help Vài mẹo nhỏ giúp làm SEO Sprint và các trang tương tự nhanh hơn

1job đã nhiều mấy ông tòan chơi chục job thì nhét ntn. Cho cái ảnh cho dễ liên tưởng

1job đã nhiều mấy ông tòan chơi chục job thì nhét ntn. Cho cái ảnh cho dễ liên tưởng

Dễ hiểu thôi, nó là như thế này này bạn

Mỗi cái cửa sổ là 1 job, trong mỗi cửa sổ thì lại có khoảng 10 tab nên để thế này là rất nhiều tab, lầm 1 chập lại quay lại job đầu báo cáo

lời khuyên cho các bác chưa biết gì về cài song song hệ điều hành là cần nghiên cứu cẩn thận trước khi cài vì nó có thể gây ra 1 số hậu quả đáng tiếc nghiêm trọng nhất là đưa DATA về trạng thái xuất xưởng :))

Untitled.jpgm
máy mình chẳng cài gì nhiều , cài mỗi cái HMA với Kis =)), xài rất nhiều phần mềm nhưng 50% là hàng portable 50% còn lại thi thoảng mới dùng đến nên cài hết vào máy ảo ram 2G khi nào làm seo đổi themes classic treo 5 job chạy vù vù =))

View attachment 20859m
máy mình chẳng cài gì nhiều , cài mỗi cái HMA với Kis =)), xài rất nhiều phần mềm nhưng 50% là hàng portable 50% còn lại thi thoảng mới dùng đến nên cài hết vào máy ảo ram 2G khi nào làm seo đổi themes classic treo 5 job chạy vù vù =))
Ra yahoo tớ hỏi phát

Mọi người ai biết dùng Google voice để xác nhận tin nhắn không. Hướng dẫn em với :binhsua45:

Nên dùng phone VN active cho lành bạn nhé, mình active 2 cái = 2 số gg voice # nhau , 1 cái thì còn sống, 1 cái thì bị ban ngay từ cái nhìn đầu tiên, chả hiểu sao :binhsua46:

Nên dùng phone VN active cho lành bạn nhé, mình active 2 cái = 2 số gg voice # nhau , 1 cái thì còn sống, 1 cái thì bị ban ngay từ cái nhìn đầu tiên, chả hiểu sao :binhsua46:

nghe có người nói FACE IP sang US thì số phone cũng của US. Lúc lập mail, LR cũng face sang US. Chả biết như thế nào

nghe có người nói FACE IP sang US thì số phone cũng của US. Lúc lập mail, LR cũng face sang US. Chả biết như thế nào

Không cần đâu bạn, nếu làm ở SEO thì không cần fake lúc đăng ký cũng được, dùng số ĐT VN vô tư, mail, LR VN hết cũng được
Còn làm ở VIP-prom thì lúc đăng ký phải fake sang US vì nó không tự động thay đổi info khi fake IP như SEO

Up lên cho ai cần tiện hỏi luôn Goodbye từ ngày dùng mỗi acc / trình duyệt đã có acc nào bị ban chưa ko tính vụ bị tố cáo :binhsua160:

Dễ hiểu thôi, nó là như thế này này bạn
View attachment 20858

Mỗi cái cửa sổ là 1 job, trong mỗi cửa sổ thì lại có khoảng 10 tab nên để thế này là rất nhiều tab, lầm 1 chập lại quay lại job đầu báo cáo
các anh cho hỏi là muốn đc như hình trên thì cấu hình bao nhiêu là đủ ? số core xung cpu + ram cỡ nhiêu :binhsua123:
như vậy thì a goodbye đạt đc nhiêu $/h rồi :binhsua07:

thanks bác, bài viết hữu ích, để tơ về cài thử xem sao. hơi run vi ko rành lắm về máy tính, chỉ sợ cài lung tung no lại format hết ổ thi toi :-ss

Các bạn nào chơi nhiều acc thì theo 1 số các bro đi trước là không nên chơi tất cả các acc trên 1 trình duyệt, như mình thì đang chơi 3 acc/ 1 trình duyệt (Vì mình có hơn chục acc)
Các bạn nên tải các trình duyệt dựa trên nền tảng Chrome về mà phân phối acc ra mà chơi, các trình duyệt này đều có thể vào Chrome Web Store để cài Copy All Url nhé, hiện mình đang dùng các trình duyệt này:

Chrome
CoolNovo
SRWare Iron
Comodo Dragon
Chronium (Cái này là Portable của Chrome)
Và thêm cái nữa là Firefox

Vậy là có 6 cái rồi, bạn nào chơi 6 acc thì cứ chia ra mỗi acc làm trên 1 trình duyệt, và dĩ nhiên phải nhớ clear cẩn thận rồi, cứ cái nào mở lên là Ctrl+Shift+Del , chú ý phải chọn trong box trên cùng là tất cả hoặc tiếng Anh thì nó sẽ là the begining of time nhé, chứ không thì nó chỉ xóa 1 thời gian thì chết, còn các đánh dấu ở dưới thì cứ chọn tất cho lành

Cần gì phải dùng nhiều trình duyệt như vậy.trong chrome nó cho phép dùng nhiều user mà.Vào option nhấp vào người dùng mới thì nó sẽ ra 1 chrome mới,muốn chuyển đổi giữa các user thì nhấp vào góc hình người ở trên bên trái để chuyển đổi.1 acc 1 user là yên tâm roài

Up lên cho ai cần tiện hỏi luôn Goodbye từ ngày dùng mỗi acc / trình duyệt đã có acc nào bị ban chưa ko tính vụ bị tố cáo :binhsua160:

Kể từ khi bị ban 6 cái acc tội fake qua Nga thì em chưa bị ban cái nào nữa bác à

- - - Updated - - -

các anh cho hỏi là muốn đc như hình trên thì cấu hình bao nhiêu là đủ ? số core xung cpu + ram cỡ nhiêu :binhsua123:
như vậy thì a goodbye đạt đc nhiêu $/h rồi :binhsua07:

Cấu hình mình thì có ghi rồi đấy, còn tối thiểu bao nhiêu thì chịu, nói chung bạn cứ mở đến khi nào nó giật thì biết :))

- - - Updated - - -

Cần gì phải dùng nhiều trình duyệt như vậy.trong chrome nó cho phép dùng nhiều user mà.Vào option nhấp vào người dùng mới thì nó sẽ ra 1 chrome mới,muốn chuyển đổi giữa các user thì nhấp vào góc hình người ở trên bên trái để chuyển đổi.1 acc 1 user là yên tâm roài

Cách của bác cũng hay, thế mà không nghĩ ra, để em làm thử xem sao

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week