Waiting for Answer Vấn đề bị CA triệu tập liên quan đến bác account_vietmaker

Status
Not open for further replies.
toàn mấy thằng đực rựa mà nhiều chuyện phát sợ
đi theo lót dép hóng cái chủ đề nhảm l này mấy hôm nay
CA thì làm gì,bú L tao à:D
đề nghị bạn ko dùng từ ngữ khiếm nhã cái này luật forum cấm đấy ,topic này mà đi quá xa nữa ,gây hoang mang cho anh em như topic kia thì mình sẽ đóng lại ,bàn tán để tìm hướng giải quyết nhưng không gây hoang mang cho người khác ,đợi mọi người lên gặp rồi về nói sao đã

Lr ảnh hưởng thật,thôi cứ xài vietcombank cho yên tâm :)
hình như những người bị gọi đều liên quan đến LR , mà họ đã truy thì dùng bạnk nào cũng bị thế thôi cậu , ngân hàng họ lưu lịch sử giao dịch lại mà ?

CA đến tận nhà gửi giấy hay là sao cậu,nó đưa giấy thôi hay còn điều tra gì thêm ko cậu
đến tận nhà, mịa cái ông công an khu vực đến hỏi vãi ***: mày có phải là .... k, biết hành vi của mình chưa.? Xong mẹ mình ra hỏi là làm sao thế chú, bố ấy bảo là liên quan đến an ninh mạng..... Thế là mình bảo ak! thế cháu biết rồi - cháu có giao dịch với tk nguyễn mạnh cường về vụ LR....Cái đó cháu chỉ bán tiền LR cháu gõ captcha.
Ông ấy cũng biết éo gì đâu thấy mình nói thế quay ra bảo: uh! cái đó chú cũng k biết đâu, cháu chỉ liên quan đến vụ án thôi, mai lên hỗ trợ điều tra! haizzz

Tôi nghĩ cũng ko có gì phải quá lo lắng ,CA họ gọi thì cứ lên thôi ,mình ko làm gì phi pháp ,ko liên quan đến UG thì chẳng có j phải sợ .Cơ quan CA người ta gọi lên chỉ để xác minh xem bạn có quan hệ thế nào với bị cáo ,đây có lẽ đang trong quá trình điều tra xét hỏi nên những ai có phát sinh giao dịch với bị cáo dần dần sẽ đc mời lên hết .Bản thân tôi cũng có 1 vài giao dịch với account_vietmaker cỡ 75$~100$ vào khoảng tháng 8 năm 2012 .Nếu CA có giấy mời lên làm việc thì tôi sẽ đường hoàng lên chứ có gì mà phải sợ

đến tận nhà, mịa cái ông công an khu vực đến hỏi vãi ***: mày có phải là .... k, biết hành vi của mình chưa.? Xong mẹ mình ra hỏi là làm sao thế chú, bố ấy bảo là liên quan đến an ninh mạng..... Thế là mình bảo ak! thế cháu biết rồi - cháu có giao dịch với tk nguyễn mạnh cường về vụ LR....Cái đó cháu chỉ bán tiền LR cháu gõ captcha.
Ông ấy cũng biết éo gì đâu thấy mình nói thế quay ra bảo: uh! cái đó chú cũng k biết đâu, cháu chỉ liên quan đến vụ án thôi, mai lên hỗ trợ điều tra! haizzz
nghe cứ như vụ án giết người ấy nhỉ :eek:
''biết hành vi của mình chưa''

uk,có gì bạn đi về viết cái review cho anh em với nhe.

uk,có gì bạn đi về viết cái review cho anh em với nhe.
C đi chưa! Mà sao ở đây thấy mấy bạn bảo là bị triệu tập lên ca phường.... còn mình lên mịa nó tỉnh luôn! Ở Hạ Long có 2 người là mình và thằng bạn gõ captcha gd với lão ấy có gần 50$!

C đi chưa! Mà sao ở đây thấy mấy bạn bảo là bị triệu tập lên ca phường.... còn mình lên mịa nó tỉnh luôn! Ở Hạ Long có 2 người là mình và thằng bạn gõ captcha gd với lão ấy có gần 50$!

lão ấy là ai vậy cậu, nguyễn mạnh cường hay là account_vietmaker, nói mình biết với :( lo quá

mình chưa bị mời,nhưng có giao dịch với bác ấy vài k$ khoảng 1 năm trước nên lập topic thôi. Chiều nay và sáng mai cũng sẽ có vài bác lên phường nữa đó.>"<

cũng vừa được nhận giấy triệu tạp . từ công an tỉnh ...................... ngày nay lên

mình chưa bị mời,nhưng có giao dịch với bác ấy vài k$ khoảng 1 năm trước nên lập topic thôi. Chiều nay và sáng mai cũng sẽ có vài bác lên phường nữa đó.>"<
Kiểu gì cũng phải lên thôi......Thằng b mình có 50$ cũng lên kia kìa. Mà lên hợp tác điều tra thôi, cũng chả phải lo lắng quá

cũng vừa được nhận giấy triệu tạp . từ công an tỉnh ...................... ngày nay lên
Bạn ở đâu vậy,mà sao mới nhận mà đã đi rồi bạn,thường là khoảng 2 ngày để người ta chuẩn bị chứ ta

Yahoo: account_vietmaker
SDT: 0915519368
LR: U9309286 (ShopLR.vn)
VCB: 011xxxx236209 (Nguyen Viet Cuong)
ACB: 14xxxx559(Nguyen Viet Cuong)
EAB: 0101XXX597(Nguyen Viet Cuong)

thông tin bác ấy nè,ai có phone call cho bác ấy thử xem tình hình là thế nào vậy bà con

Bạn ở đâu vậy,mà sao mới nhận mà đã đi rồi bạn,thường là khoảng 2 ngày để người ta chuẩn bị chứ ta

mình ở đồng nai . mới nhận giấy ngày hôm nay !

Yahoo: account_vietmaker
SDT: 0915519368
LR: U9309286 (ShopLR.vn)
VCB: 011xxxx236209 (Nguyen Viet Cuong)
ACB: 14xxxx559(Nguyen Viet Cuong)
EAB: 0101XXX597(Nguyen Viet Cuong)

thông tin bác ấy nè,ai có phone call cho bác ấy thử xem tình hình là thế nào vậy bà con
Theo tin vỉa hè thì bác ý đã bị bắt rồi thì gọi làm sao đc :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,637
Latest member
Annamgourmet

Most viewed of week