Waiting for Answer Vấn đề bị CA triệu tập liên quan đến bác account_vietmaker

Status
Not open for further replies.
chính xác là nguyễn việt hùng . là tài khoản giao dịch của shoplr.vn nhé ..

hỏi về 3 trường hợp . có quen thân với người này ko
giao dịch với người này số $ là bnhiu >>>
tiền đó từ đâu ra mà có ....

mình dính cả 2 cái đông á bank và VCB nên bị chịu tập ..

Thế c đã lên chưa? có biết tí thông tin gì k?

nhìn cái avatar thìm là biết thím này giàu rồi :D thím giao dịch với người ta bao nhiêu thế ? họ hỏi tiền lấy đâu ra thím trả lời sao thế :D

nhìn cái avatar thìm là biết thím này giàu rồi :D thím giao dịch với người ta bao nhiêu thế ? họ hỏi tiền lấy đâu ra thím trả lời sao thế :D
vài trăm k chứ nhiêu đâu -- tiền đó iem kiếm bí mật - các anh muốn biết thì phải mua TUT thôi - không để lộ được :D:D:D

theo mình được biết thông tin từ thèn bạn mình mới lên thì nếu số lượng giao dịch với bạn này lớn tầm 500$ 1 tháng và đều đặn 2-3 tháng thì các bạn sẽ bị hỏi về xuất xứ nguồn tiền nhé , các bạn nên lấy 1 lý do thích hợp để giải thích nhé , đừng có lúc nào cũng cạp .
Các bạn giao dịch số lượng quá lớn mà chứng minh không tốt sẽ bị dữ CMND tiện cho việc C50 điều tra nhé , mình chỉ biết có vậy , 2 ngày nữa mình mới lên .... :(

Giờ mình nói tiền mình kiếm được từ Matrix Investment, HYIP, PTC, seosprint... không biết CA họ có hiểu ko nhỉ :D

biết người đ1o không >?? trả biết ló là thằng nào cả . chỉ thấy nó có site thu mua lr thì tôi vào tôi bán cho ló thôi
số $ là bao nhiêu > cứ tầm 1 tháng là tôi bán cho ló tầm 700$ lr ... do tiền khách hàng thanh toán cho tôi .. chỉ giao dịch với ló 3 - 4 lần gì đó không nhớ rõ ...
nguồn LR : . thì tiền tôi kinh doanh buôn bán hàng hóa trên mạng .. rồi tôi cày PTC offer ....

sau khi lên tôi nhận ra 1 điều ???

các bạn không cần phải lên làm gì .. lên ,mà nó hỏi gì xong cái ký tên . cái là khi khởi tố ra .. nó túm đâu bạn nào ký đấy nhé .. vì đây chỉ là nó hỏi thêm nhiều người để chụp cổ cái thằng shoplr kia đấy !

biết người đ1o không >?? trả biết ló là thằng nào cả . chỉ thấy nó có site thu mua lr thì tôi vào tôi bán cho ló thôi
số $ là bao nhiêu > cứ tầm 1 tháng là tôi bán cho ló tầm 700$ lr ... do tiền khách hàng thanh toán cho tôi .. chỉ giao dịch với ló 3 - 4 lần gì đó không nhớ rõ ...
nguồn LR : . thì tiền tôi kinh doanh buôn bán hàng hóa trên mạng .. rồi tôi cày PTC offer ....

các bạn không cần phải lên làm gì .. lên ,mà nó hỏi gì xong cái ký tên . cái là khi khởi tố ra .. nó túm đâu bạn nào ký đấy nhé .. vì đây chỉ là nó hỏi thêm nhiều người để chụp cổ cái thằng shoplr kia đấy !

Trời đất, nghiêm trọng vậy sao cậu :(

Sao pro này buzzz yh mà ko thấy ol nhỉ! cho hỏi tí nào, mai đến lượt mình

cho em hỏi ngu tý : giả sử sau này PM nó cũng sập, mà lịch sử giao dịch vs ông X nào đó thì cũng bị gọi lên à. H dùng cổng thanh toán nào là an toàn nhất mấy bác, ko sau lại lôi thôi thì phiền lắm.
đang điều tra vietmaker và mấy người nữa vụ CC thôi ,ai có gd với vietmaker đều ở diện nghi ngờ,chứ LR,PM WMZ,PP hay bank VN cũng vậy thôi

theo mình được biết thông tin từ thèn bạn mình mới lên thì nếu số lượng giao dịch với bạn này lớn tầm 500$ 1 tháng và đều đặn 2-3 tháng thì các bạn sẽ bị hỏi về xuất xứ nguồn tiền nhé , các bạn nên lấy 1 lý do thích hợp để giải thích nhé , đừng có lúc nào cũng cạp .
Các bạn giao dịch số lượng quá lớn mà chứng minh không tốt sẽ bị dữ CMND tiện cho việc C50 điều tra nhé , mình chỉ biết có vậy , 2 ngày nữa mình mới lên .... :(
Bạn c là ai thế, sao chả thấy ai về báo tình hình vậy nhỉ, mấy pro hn lên mà giờ này chưa thấy tin tức gì là sao nhỉ! hic!

vậy sau khi trả lời xong bạn có kí tên không vậy.

mmo thì 80% đều dùng lr như 1 đồng tiền thông dụng, ca có gọi thì cứ lên ko dính tới UG chả sao đâu :D

mình gd với nguyễn việt cường không phải nguyễn việt hùng. ko biết có bị mời ko. vái trời đừng bị dính đến công an xui lắm

vậy sau khi trả lời xong bạn có kí tên không vậy.

tất nhiên là không ký ... .. tốt nhất cảm thấy ko cần thiết thì ko lên .. vụ này nó mời danh sách rất là nhiều .. !

tương lai mmo rồi sẽ đi về đâu :rolleyes:

tất nhiên là không ký ... .. tốt nhất cảm thấy ko cần thiết thì ko lên .. vụ này nó mời danh sách rất là nhiều .. !
Thế bác ơi bác trả lời nó kiểu gì? nó bảo bác ký vào đấy thì bác từ trối nó thế nào để k ký? bác lên lúc nào vậy!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,468
173,642
Latest member
linhdung88vp

Most viewed of week

Most discussed of week