Vấn đề binh6699 bị banned

Status
Not open for further replies.

binh9966

Banned
Reactions
40
MR
0.000
Xin chào mình là Binh6699!
Tự nhiên 2 hôm nay về quê ko biết gì hết hôm nay thằng anh sách dcom về mới online được vào forum thì thấy bị banned check ra thấy dính ở topic này http://mmo4me.com/threads/to-cao-va-canh-bao-co-pro-nao-vao-topic-cua-minh-thay-link-ref.128341/
Không biết trời trăng gì hết topic đó mình cũng ko có online thì lấy gì mà đụng vào! Xin xem xét lại

Mình cũng ko hề chơi mấy site đó thì làm gì có vụ tuyển ref mấy site đó trước giờ mình cũng toàn ref là binh6699

phá người ta bị ban giờ lập topic kêu oan chắc :)

Việc của bạn làm đã rõ.Vậy bạn có thể chứng minh được rằng mình bị hack nick?

chứng mình được thì cũng ko thể cho khôi phục lai chức mod :( mất lòng tin rồi

thằng hack được pass acc mod hiền quá =.=!!

mod có cả site exchange đó cậu :D
phải nói là nó hơi ngu nhỉ :D

E contact Shin mà hỏi là nhanh nhất đó Bình! :)
@Shin nghỉ phép đi du hí với bồ lớn goài....
Vụ này phải check Log của mấy MOD quản BOX đ1o mới đúng.
Bình ml nó có quản Box đ1o đâu mà edit post của người khác được chứ !?

Việc của bạn làm đã rõ.Vậy bạn có thể chứng minh được rằng mình bị hack nick?

có thể xem lại đúng là nick mình ko hay có nhầm lẫn gì ko vì trước giờ mình ko chơi mấy site đó mà có chơi thì cũng ko cần phải đi làm như thế có thể lập topic tuyển ref đàng hoàng uy tín của mình ko đủ hay sao mà lại đi làm vậy để lấy ref! Còn về chứng minh hack nick thì mình ko chứng minh được rồi chỉ có nhờ admin xem lại log ip mình login thôi. Trước đó có online nick yahoo và thấy tình trạng hiện thông báo logout giống như bị out ở máy khác vậy nhưng cứ tưởng là do mạng chập chờn nên bị thoát. Nhờ mọi người xem xét vì mấy hôm nay có việc bận chiều thứ 5 ra sân bay đón ông chú và hôm thứ 6 về quê tới giờ ko có online được hiện tại mai mới lên tp có thể cho mọi người teamview qua check ip toàn sài ở phòng trọ anh em có thể qua trược tiếp xem. Hiện tại đang onl = dcom do thằng anh mới sách về lúc chiều ở quê ko có mạng nên ko online được

Hôm qua a có theo dõi vụ này ko?
Có chứng cứ thì binh6699 mới bị banned! :)

Thấy bên topic kia còn nói là đúng IP của thím Bình luôn cơ :confused:.
Xui cho bác rồi, cũng chả biết tại sao nữa...

legialoc check từ hôm qua rồi

E contact Shin mà hỏi là nhanh nhất đó Bình! :)
phone shin từ lúc nãy vào login binh6699 tn thấy bị banned mà ko dc lúc nãy phone lần đầu nghe thông báo tiếng gì đó cứ tưởng nhạc chờ rồi gọi lai ko dc

phá người ta bị ban giờ lập topic kêu oan chắc :)

mình ko hề biết chủ topic đó là ai . Thật sự mình ko biết gì thì phải kêu oan chứ. hix

Xin chào mình là Binh6699!
Tự nhiên 2 hôm nay về quê ko biết gì hết hôm nay thằng anh sách dcom về mới online được vào forum thì thấy bị banned check ra thấy dính ở topic này http://mmo4me.com/threads/to-cao-va-canh-bao-co-pro-nao-vao-topic-cua-minh-thay-link-ref.128341/
Không biết trời trăng gì hết topic đó mình cũng ko có online thì lấy gì mà đụng vào! Xin xem xét lại

Mình cũng ko hề chơi mấy site đó thì làm gì có vụ tuyển ref mấy site đó trước giờ mình cũng toàn ref là binh6699

Mình cũng nghĩ có gì đó kỳ cục ở đây,
anh Bình là chủ site exchange, từng bán VPS ầm ầm thế kia thì hok lẽ lại đi kiếm vài xu lẻ tẻ từ ref PTC :)

thằng hack được pass acc mod hiền quá =.=!!

mod có cả site exchange đó cậu :D

ko biết sao nhưng nếu hack được thì nick mình bảo hiểm 15tr sao ko thấy nó đụng vào mà đi phá thế có thể bị bug forum gì ko vì nick hack dc nick forum thì sao nick yahoo mình nó đụng vào vì nick forum vs yahoo chung pass! Có thể admin check lại xem có bị bug forum hay lỗi gì ko ko thể như thế dc.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath

Most viewed of week

Most discussed of week