Help Vấn đề chuyển hướng sang real traffic

PQPhong

Junior
Reactions
65
MR
0.000
Tình hình là e muốn chuyển hướng, ko muốn cheat nữa. Cho e hỏi một số vất đề.

+ Người ta có download files khi thấy survay không.
+ Công cụ internet nào dễ ăn dc traffic nhất, về độ ổn định và lậu dài.
+ Nếu tập trung ngày làm 12h thì sau bao lâu có thể lấy được thành quả.

1. Thường thì những cái người ta rất cần thì họ sẽ làm survey
2. Không có công cụ nào cố định hết, kết hợp nhiều yếu tố, nhiều tool, nhưng nhìn chung SEO giỏi và Niche tốt thì kiếm ổn định và lâu dài (gọi là pasive income)
3. Chưa biết, nếu đúng hướng thì sau 2 giờ, còn không thì 2 tháng cũng không có đồng nào.
//Mình cũng newbie có gì yahoo trao đổi nha

Thớt thử đặt mình vào trường hợp của người download file rồi rút ra kết luận thôi, cần gì hỏi ai? Chỉ khi ngta thực sự cần mà những chỗ khác ko có, lúc đó ngta mới chấp nhận survay. Mình cũng đã từng gặp 2 trường hợp, lằng nhằng nên bỏ luôn.

Last edited:
:( nguồn ngon nhất là seo . facebook . youtube ...

Seo tốt là được tất. Nhưng thu nhập ổn định thì nên chú trọng chất lượng của file down
làm cái ppd thì phải có lương tâm nghề nghiệp 1 chút .
upfiles nào chuẩn chút cho họ còn có hứng downlaod về sau

bọn nc ngoài toàn fake crack thôi. với lại seo youtube nên cũng ko lo mất uy tín.
Chưa hẳn Mr.Coi ơi, còn nhiểu người làm Content locking đúng nghĩa Content chất lượng đàng hoàng, do minh cứ nghỉ PPD là cứ hack cheat fake, chứ mình từng thấy những nội dung người down đáng phải survey như bài dạy đàn ghita của các pro ghita, các bài hướng dẫn học thuật đặc biệt có add Content Locking ở phần hấp dẫn,... thay vì trả tiền thì người xem làm survey để hổ trợ cho tác giả.
Cậu nói Seo Youtube không mất uy tín là dạng up load xong bỏ phải không? Chứ như trên mình nói thì làm Chanel đàng hoàng thì phải lo phần uy tín chứ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,491
173,666
Latest member
tmdt123

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week