Help Vấn đề chuyển hướng sang real traffic

biết seo + up file dc nhiều ng quan tâm. Cái này dân ptu rành nè

mình mới làm ppd real thôi nhưng ngại làm có ít kinh nghiệm chia sẻ cho anh em với phương pháp youtube lấy niche + keyword : clash of clans hack tim vài video mới up nhé 1 tuần đổ lại reup video đó rồi tăng view nó lên 301+ up lên 10 kênh video .sau 5 ngày có kết quả . đây là niche khó nhé nên tìm niche dễ hơn để làm . good luck
Niche này cạnh tranh dữ lắm, 1 giờ chắc vài chục video đc up

làm không khó, khó là ở chổ google thì phải biết SEO google, làm youtube thì lại càng phải biết SEO trên youtube. Mà mấy cái này thì pro không bao giờ chỉ dạy và tìm hiểu cũng khó lòng mà tu thành chánh quả được mấy anh ak. haiz.....

thật chất chiến PPD thì chẳng ai real 100% đâu. chỉ tầm 60% còn lại là tự chiến hết. chủ yếu là kiếm click thôi, chứ để một ngày kiếm 300$ mà là traffic thật hết thì rất khó, hầu như là không thể. mình biết có một cái mà mình nghĩ giờ các pro đang áp dụng, đó là lead hộ nhau. họ tạo thành một group có rất nhiều người và nhiều nước khác nhau, và họ lead hộ nhau. như thế thì ngày kiếm vài trăm $ là bình thường. giờ mình quan trọng là có tìm được cái group đó hay không thôi :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,490
173,667
Latest member
tmdt123

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week