Help Vấn đề chuyển hướng sang real traffic

Đã nghĩ đến Real thì chơi Off dating, sex dating đi bạn. PPD ngta chỉ làm survey khi họ thực sự cần file đó
Dạng này thường kết hợp với các campaigns PPC, treo banner ở site Adult hoặc ở các mạng cho người Single, thường phải làm landing pages để thu Email... Đó là Whitehat. Còn Grayhat thì đủ trò đủ tips hết, giống như giả gái chat chit chẳng hạn =))

Dạng này thường kết hợp với các campaigns PPC, treo banner ở site Adult hoặc ở các mạng cho người Single, thường phải làm landing pages để thu Email... Đó là Whitehat. Còn Grayhat thì đủ trò đủ tips hết, giống như giả gái chat chit chẳng hạn =))
giả gái là black hat mà

Giả gái là gayhat

Tình hình là e muốn chuyển hướng, ko muốn cheat nữa. Cho e hỏi một số vất đề.

+ Người ta có download files khi thấy survay không.
+ Công cụ internet nào dễ ăn dc traffic nhất, về độ ổn định và lậu dài.
+ Nếu tập trung ngày làm 12h thì sau bao lâu có thể lấy được thành quả.
mình có ít sách tiếng anh về CPA ( áp đụng đc cho PPD) cậu lấy ko hé ?

Chưa hẳn Mr.Coi ơi, còn nhiểu người làm Content locking đúng nghĩa Content chất lượng đàng hoàng, do minh cứ nghỉ PPD là cứ hack cheat fake, chứ mình từng thấy những nội dung người down đáng phải survey như bài dạy đàn ghita của các pro ghita, các bài hướng dẫn học thuật đặc biệt có add Content Locking ở phần hấp dẫn,... thay vì trả tiền thì người xem làm survey để hổ trợ cho tác giả.
Cậu nói Seo Youtube không mất uy tín là dạng up load xong bỏ phải không? Chứ như trên mình nói thì làm Chanel đàng hoàng thì phải lo phần uy tín chứ

bạn chưa đọc rõ câu của t rồi. bọn nó toàn fake crack. nhưng ko phải crack xịn ( nói riêng về mảng crack game). Nó toàn up lên youtube rồi vứt đó . mỗi nick 1video nên k qtam lắm đến chất lượng file down.
mấy cái bạn kể thì đúng rồi.

em thấy lập website rồi SEO nó cho tốt, ní gì thì nói blackhat ăn hầu hết không thể bền dài âu được, điều đó chắc ai cũng hiểu rồi. Nội dung site thì em nghĩ nên mua mấy cái tut về photoshop design này nọ khoảng mười mấy $ up lên web tạo uy tín hoặc mua fonts chữ vip up lên làm web font cũng được. Nói chung chịu đầu tư thì chắc cũng thu lại được thành quả. Em gà suy nghĩ zậy thôi có gì mong mấy pro bỏ qua đừng chém em @@

em thấy lập website rồi SEO nó cho tốt, ní gì thì nói blackhat ăn hầu hết không thể bền dài âu được, điều đó chắc ai cũng hiểu rồi. Nội dung site thì em nghĩ nên mua mấy cái tut về photoshop design này nọ khoảng mười mấy $ up lên web tạo uy tín hoặc mua fonts chữ vip up lên làm web font cũng được. Nói chung chịu đầu tư thì chắc cũng thu lại được thành quả. Em gà suy nghĩ zậy thôi có gì mong mấy pro bỏ qua đừng chém em @@
sao bạn không thử xem, biết đâu lại thành công.
t muốn chơi , nhưng gà ko biết gì, chả lẽ lại re-up lại video rồi fake link của chúng nó

mình thực sự mà cũng thích con đường này, cũng làm khoảng nửa năm với blackhat, chỉ đc khoảng 100$/tháng, nếu chú tâm chắc hơn, nếu có tiền bạn bỏ vài triệu đi học seo mình nghĩ nó sẽ giúp bạn kiếm đc nhiều hơn ko phải mối ppd và còn nhiều thứ khác nữa.

em thấy lập website rồi SEO nó cho tốt, ní gì thì nói blackhat ăn hầu hết không thể bền dài âu được, điều đó chắc ai cũng hiểu rồi. Nội dung site thì em nghĩ nên mua mấy cái tut về photoshop design này nọ khoảng mười mấy $ up lên web tạo uy tín @@

Ý tưởng của bạn cũng hay. chỉ sợ SEO không lại; người ta dowload file của bác về và SEO lại còn ghê hơn; hoặc chia sẻ tràn lan (ví dụ chơi adf.ly thôi. )

biết seo là có tiền. cơ mà h bỏ thời gian ra học seo, nghĩ cũng thấy mệt. :D
Ý tưởng của bạn cũng hay. chỉ sợ SEO không lại; người ta dowload file của bác về và SEO lại còn ghê hơn; hoặc chia sẻ tràn lan (ví dụ chơi adf.ly thôi. )
Nếu bạn SEO giỏi thì có nhiều cái kiếm tiền hơn offer nhiều

Các pto SEO bây giờ cũng phải có 1 chút blackhat mới rank được bạn à

pro gì đâu, h đói kém lắm. h qua real thôi. đi học seo. đầu tư lâu dài vậy.
chắc bạn theo con đường này lâu rồi, kn đầy mình nhỉ :d
Thấy các cậu vẫn ăn ầm ầm mà, Real thì mình chỉ nghiên cứu thôi chứ kinh nghiệm đầy mình thì hổng có, mình biết gì share đó thôi

mình mới làm ppd real thôi nhưng ngại làm có ít kinh nghiệm chia sẻ cho anh em với phương pháp youtube lấy niche + keyword : clash of clans hack tim vài video mới up nhé 1 tuần đổ lại reup video đó rồi tăng view nó lên 301+ up lên 10 kênh video .sau 5 ngày có kết quả . đây là niche khó nhé nên tìm niche dễ hơn để làm . good luck

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,491
173,666
Latest member
tmdt123

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week