Vấn đề Withdraw Paypal về Bank VN ( Khác SCB)

Status
Not open for further replies.
Tình hình là sau mấy ngày nay nghe tình trạng Sacombank bị lock thì mình hơi phân vân
Mình ra check card thì vẫn check bình thường nhưng ko biết đến khi with tiền từ PP về thì nó sao :binhsua20:

Ae có thể cho mình hỏi bây giờ with tiền từ SCB về vẫn đc ko hay sao ae ?
PP của mình là VN . nhưng khác name nên chỉ còn cách xài của SCB (vô danh)

Nếu ko đc. thì còn cách nào để rút ko ạ ? Tiền thì sạch.nhưng do mình buôn bán ebay nên mấy ex cũng ngại ko dám ex cho mình :(

Rất cảm ơn ae tư vấn cho mình !

Nghe nói SCB hiện đã bỏ vấn đề khóa thẻ nên anh em có thể tạm yên tâm

Thật ko bồ :D nói nghe mừng quá :D
À tình hình cho mình hỏi luôn SCB limit rút bao nhiu /lần và bao nhiu lần / ngày vậy ?

Tình hình là đã complete thử $100 về SCB . cầu mong sẽ bình thường :binhsua33:

Upvote 0

OnlyTheWord

Senior
Reactions
167
MR
0.000
đang định rút ít pp mà sợ quá.định mua cái thẻ thanh toán online rồi add vào rút.khổ cái sợ lúc bị hold tiền ở SCB thì mang cmnd ra nó hỏi thẻ đâu?
Bạn rút về thẻ ảo thì bạn xài tiền bằng cách nào ? Mua thẻ trustcard thật về ms rút đc chứ.

Upvote 0

Tuxedo

Banned
Reactions
0
MR
0.000
Mấy ông buôn với bán trên Ebay 90% toàn dùng *** chùa ship chính hàng của mình thì sạch cái gì. Nếu $ sạch thiệt thì sao phải face acc Paypal làm chi. $ SẠCH rút như nào cũng về Bank. Còn $ bẩn thì không biết.:m044::m044::m044:

Upvote 0
Mấy ông buôn với bán trên Ebay 90% toàn dùng *** chùa ship chính hàng của mình thì sạch cái gì. Nếu $ sạch thiệt thì sao phai face acc Paypal làm chi. $ SẠCH rút như nào cũng về Bank. Còn $ bẩn thì không biết.:m044::m044::m044:

1. Mình có cơ sở bán tranh tre sáo trúc và mới bắt đầu việc buôn bán online gần đây.
2. Acc PP (do lúc trước tham khảo thấy nhiều người khuyên nên mua acc PP trên 1 năm nhiều giao dịch nên mình có mua của 1 mem trên đây ) khác name => cần dùng SCB để rút . chứ đâu mua bán hàng chùa gì cậu ?
mà hàng ở chùa thì sao mà bán ????

Upvote 0
Up lên phát chờ cao kiến :D
Và cho mình hỏi luôn là nếu SCB có lock thì có gỡ đc ko ? vì nghe nói là ko cho gỡ luôn. còn lên văn phòng scb đưa cmnd này nọ thì mình sẵn sàng !

- - - Updated - - -

Mình nói thật chứ đâu lừa bạn làm gì đâu

Thế thì cái này là tin vui cho toàn thể ae chứ ko riêng mình rầu :D

Upvote 0
Up lên phát chờ cao kiến :D
Và cho mình hỏi luôn là nếu SCB có lock thì có gỡ đc ko ? vì nghe nói là ko cho gỡ luôn. còn lên văn phòng scb đưa cmnd này nọ thì mình sẵn sàng !

- - - Updated - - -

Thế thì cái này là tin vui cho toàn thể ae chứ ko riêng mình rầu :D

Acc bị lock vẫn có thể gỡ được nhé bạn
Nếu bị thì bạn chỉ cần cầm cmnd lên NH là gỡ dc còn nếu không thì ở trên MMO này có dịch vụ gỡ giá đâu tầm khoãng 1.5tr-2tr 1 lần gì đó

Upvote 0
1. Mình có cơ sở bán tranh tre sáo trúc và mới bắt đầu việc buôn bán online gần đây.
2. Acc PP (do lúc trước tham khảo thấy nhiều người khuyên nên mua acc PP trên 1 năm nhiều giao dịch nên mình có mua của 1 mem trên đây ) khác name => cần dùng SCB để rút . chứ đâu mua bán hàng chùa gì cậu ?
mà hàng ở chùa thì sao mà bán ????

Tại vì mình thấy cậu sử dụng Paypal buôn bán Ebay giống dân UG nên mới nói vậy.
Mà mình nói là *** chùa là Credit card chứ không phải hàng chùa bạn nhé.

Cậu mới bắt đầu chắc không biết nên mình nhắc bạn điều này:

-Buôn bán theo UG thì hàng bán hoàn toàn là ảo. Có khách mua thì UG phán hết hàng nhưng *** chùa mua thì nhiêu cũng ok. Tất nhiên người bán không cần phải giao hàng mà vẫn có $. UG sử dụng Paypal face để nhận $ từ Ebay.

Cậu buôn bán hàng thực thì mình khuyên nên dùng acc Paypal chính chủ để dễ bề làm việc. Tránh bị hiểu lầm hiện tại cũng như sau này!

Up cho pro vào giúp

Upvote 0

darquoy10

Junior
Reactions
50
MR
0.000
Trước đã dùng SCB 1 lần, cũng xài cái thẻ ẩn danh gì đó, rút cả tuần chả thấy về! Call hỏi support nó kêu không biết! Cạch đến già.

VCB, DongA, Techcombank, DaiA bank Eximbank, Indovinabank thì rất ok! ( những bank mình đã xài qua)

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,920
176,398
Latest member
thaidaica1301

Most viewed of week