Waiting for Answer Văng tục, xúc phạm, vu khống member - Username: sockscheap

Status
Not open for further replies.

vietpridez

Banned
Reactions
164
MR
0.000
Google Plus
Follow me on Google Plus
Chưa giải quyết đến vấn đề scammer hay không nhé! Đây là điều tối thiểu nhất cấm kỵ trên các diễn đàn trong nước cũng như ngoài.
Văng tục, chửi thề, xúc phạm, vu khống của member sockscheap lặp đi lặp lại nhiều lần!
Username: sockscheap
Yahoo: sockscheap
Tại Thread: http://mmo4me.com/threads/bang-chung-iztear-scam-nhe.134300

Có đáng ăn banned trước khi giải quyết xong không?

Đây là 1 vài proof:

Last edited:
Mình nghĩ 2 cậu nên thông cảm cho nhau chút, mình có ghé topic nhưng chưa đọc vì nó dài quá, nhưng mình nghĩ ai cũng có lúc này lúc nọ, thông cảm cho nhau được là tốt nhất, còn sống với nhau lâu mà!

Mày không chửi tục à, mày không chơi trò mèo lừa đảo tao rảnh chửi mày từ chiều tới tối à, mày không biết tốn time à. Nói chung là ai cũng chửi hết, nếu banned thì banned cả 2 còn những lời tui nói là sự thật không hề vu khống

Mày không chửi tục à, mày không chơi trò mèo lừa đảo tao rảnh chửi mày từ chiều tới tối à, mày không biết tốn time à. Nói chung là ai cũng chửi hết, nếu banned thì banned cả 2 còn những lời tui nói là sự thật không hề vu khống

tôi không hề chửi tục! đọc lại đi! còn bạn xem lại đi cãi cùn à?!

chửi rất nhiều nhé, chưa kể trong yahoo của tui có cần tui up proof lên cho mọi người xem không

PROOF TRONG FORUM ĐÂU BẠN! HAY CHỈ LÀ NÓI THÔI :d

cho hỏi cái beep là cái gì thế, nói chung vì mày buôn bán nên mày ít nói nhưng trong yahoo thì cả đống show ra nhiều không hết :D

cho hỏi cái beep là cái gì thế, nói chung vì mày buôn bán nên mày ít nói nhưng trong yahoo thì cả đống show ra nhiều không hết :D

Yahoo có thế nào cũng được :D Cãi cùn quen cái thói!

thôi chụi bạn rồi! bạn giỏi... cứ thế mà tiến hành theo lịch trình scam của bác!
scam mà còn to mồm tao sẵn sàng chửi mày từ giờ tới sáng mai or sáng mốt or có lẽ cả tháng nhưng sợ thằng scam như mày chịu không nổi thui :D

scam mà còn to mồm tao sẵn sàng chửi mày từ giờ tới sáng mai or sáng mốt or có lẽ cả tháng nhưng sợ thằng scam như mày chịu không nổi thui :D

vào đây mà vẫn như thể ở trong nhà nó! sao các bác nhẹ tay với nó thế :|

vào đây mà vẫn như thể ở trong nhà nó! sao các bác nhẹ tay với nó thế :|
Chờ MOD của box này vào xử lý! Chắc cũng phải ngày mai!
2 Cậu đừng đôi co nữa! Mất time của nhau! Tập trung kiếm $ đi! Report thì cũng đã Report rồi! Ai cũng report nhau! Thế thì chờ MOD vào giải quyết!

Câu beep này thì ai cũng biết là dân teen việt nam mình dùng để nói tục, dù rằng không nói thẳng ra. Nhưng khi nói câu *beep* là tự hiểu rồi :)

đề nghị Mod box vào bane cả thớt lẫn mấy bạn này :). Mình chưa nói tục mà mới chỉ cmt 2 câu trong box Pix đã bị bane vì tội spam. Vậy thì các bạn này cũng phải bị bane ít nhất 1 ngày

bạn sockscheap vui lòng bình tĩnh giải quyết vấn đề nhé !

Nếu bạn @sockscheap có bằng chứng chứng minh @vietpridez thì up lên để đối chấp, chứ đừng chửi tục quá trong Forum.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week