Waiting for Answer Văng tục, xúc phạm, vu khống member - Username: sockscheap

Status
Not open for further replies.
mày thì thông minh rồi :) thấy report rất đúng người và bằng chứng rất thuyết phục :D
Bằng chứng tao thì rất thuyết phục nhưng có mấy thằng bị bệnh đao bẩm sinh thì không hiểu đâu tao không chấp

TÔI NÓI THẾ NÀY KHÍ KHÔNG PHẢI! Ở ĐÂY MOD COI NHẸ VIỆC KINH DOANH CỦA SELLER.

TRONG KHI NGƯỜI REPORT ĐƯA RA TOÀN CHỨNG CỨ NHẢM! VẬY MÀ CŨNG ĐỂ ĐƯỢC! 1 CÂU LÀ KHINH...
mình chẳng wan tâm ai đúng ai sai, nhưng riêng việc cậu sell tut nhìn cái cách nc éo ưa cậu rồi haizz, ng ta mất tiền nhận lại 1 cái tut éo làm đc gì xin lỗi cậu chứ như cậu thì sẽ ntn gặp ở ngoài éo nhập viên cũng khó đấy :)
Thứ 2 cậu con nít vl quá cậu nc lịch sự lắm ? mà tối ngày cứ reporf ng ta ?
Mod làm đc cc gì trong chuyện này 1 bên mất tiền 1 bên cứ kêu lên tui bị chửi tui bị xúc phạm ..
tỏa ra ng lớn 1 tí đi , lớn hết rồi ko phải con nít đâu .
ở đây éo binh ai hết nhé tóm lại ko wen ai trong vụ việc này nhưng thấy vụ này nhảm l quá lằng nhằng mãi éo giải quyết đc gì
Mod vào phán 1 câu rồi close mẹ hết đi cứ nhằng nhằng mãi ko biết nói gì thì để bày cho
" vụ này xem nhừ hòa, ko ai có lỗi, topic close tại đây ai còn lằng nhằng ban 7 ngày cảnh cáo " xong vậy cho nhanh cứ nhằng mãi

TÔI NÓI THẾ NÀY KHÍ KHÔNG PHẢI! Ở ĐÂY MOD COI NHẸ VIỆC KINH DOANH CỦA SELLER.

TRONG KHI NGƯỜI REPORT ĐƯA RA TOÀN CHỨNG CỨ NHẢM! VẬY MÀ CŨNG ĐỂ ĐƯỢC! 1 CÂU LÀ KHINH...
Cái này bạn là seller mới nên không biết. Bây giờ bạn cứ thử tìm từ n3wbievn scam xem ra được bao nhiêu kết quả. Làm kinh doanh không dễ. Và cách thức xử lý những scandal để thêm uy tín thì bạn còn phải gặp nhiều vụ report nữa mới có kinh nghiệm đối phó.

Vừa mới viết mà sao đã quên nhanh vậy.

nói về @SonJG là do giải quyết theo rules đụng chạm đến nhiều người nên mới mệt quá xin unset. Còn bạn thì hay phán theo cảm tính. Mặc dù cái box này không phải do bạn quản lý. Và đã làm cán bộ thì phải làm gương cho dân thường. Ai cũng như bạn thì xem cái box scam này nó vui đến mức nào.
Nếu cậu report có đủ bằng chứng thì cậu đúng. Nhưng nếu các cậu (các dịch vụ VPS) đều nhảy vào comment đa kích vietpri nhưng ko có bằng chứng đầy đủ mà chỉ là CẢM TÍNH rồi gán cho người ta cái MÁC SCAM thì cậu nghĩ là đúng hay sai.
Bản thân mình nhìn thấy là có sự vùi dập ở đây , cùng là dịch vụ và member như nhau đều có quyền bình đẳng . Ko có bằng chứng thì ko đc vu khống cho họ . Dùng từ "hội đồng" ở đây ko có gì là sai cả . Bản thân mod nào cũng có phán đoán riêng của mình, có điều họ có nói ra hay ko . Họ thích im lặng để ko đụng chạm, hay giống SonJG (và giống mình) thích làm cho đúng vấn đề và chẳng ngán đụng chạm ai.

Nếu từ "hội đồng" cậu cho là quá đáng. Thì vui lòng đưa đầy đủ bằng chứng chứng minh vietpridez là scam và đáng bị các cậu xúc phạm cũng như gán ghép tội danh SCAMMER , còn ko thì các cậu nói người khác mà ko có bằng chứng đầy đủ thì có phải là "đục nước béo cò" dìm hàng dịch vụ của người khác ko?

THÔI BỎ ĐI CÁC BÁC.! ĐỪNG GÂY MẤY HÒA KHÍ ANH EM TRONG FORUM!

MOD BINH CLOSED HỘ! TỚ KHÔNG ĐÒI HỎI GÌ THÊM NỮA!

Nếu cậu report có đủ bằng chứng thì cậu đúng. Nhưng nếu các cậu (các dịch vụ VPS) đều nhảy vào comment đa kích vietpri nhưng ko có bằng chứng đầy đủ mà chỉ là CẢM TÍNH rồi gán cho người ta cái MÁC SCAM thì cậu nghĩ là đúng hay sai.
Bản thân mình nhìn thấy là có sự vùi dập ở đây , cùng là dịch vụ và member như nhau đều có quyền bình đẳng . Ko có bằng chứng thì ko đc vu khống cho họ . Dùng từ "hội đồng" ở đây ko có gì là sai cả . Bản thân mod nào cũng có phán đoán riêng của mình, có điều họ có nói ra hay ko . Họ thích im lặng để ko đụng chạm, hay giống SonJG (và giống mình) thích làm cho đúng vấn đề và chẳng ngán đụng chạm ai.

Nếu từ "hội đồng" cậu cho là quá đáng. Thì vui lòng đưa đầy đủ bằng chứng chứng minh vietpridez là scam và đáng bị các cậu xúc phạm cũng như gán ghép tội danh SCAMMER , còn ko thì các cậu nói người khác mà ko có bằng chứng đầy đủ thì có phải là "đục nước béo cò" dìm hàng dịch vụ của người khác ko?
chuẩn rồi đã thế làm ra ngô ra khoai đi, nói họ scam thì làm vài chục cái bằng chứng cho nó ra đảo lấy luôn tiền bảo hiểm nó cho bõ ghét

:D Đến mệt, giờ làm tmod thì bị cấm nói lên ý kiến luôn mới sợ chứ :D , nói lên ý kiến thì bị cho là bới móc, chọc ngoáy , gây war.
Mod à chắc có lẽ ông không xem kĩ topic thì này cũng không trách ông làm cái gì, giờ ông cứ ngồi xem lại thật kĩ topic này, tại trang 1 chỉ cần trang 1 thui là ông sẽ thấy tui có up proof từ ngày hôm qua kia thế mà ông lại bảo tui là chưa up proof mới ghê, đấy chỉ là 1 phần mà hắn chửi tui :D xem lại kĩ đi nhé mod ngây thơ ạ :D

thấy bác vietpridez này rất được.

giá vps bác này rẻ nhất forum thì phải, vào topic thấy support cũng tốt, member dùng vps tháng sau kiểu gì cũng kéo nhau qua bác này dùng =))

lại còn scandal càng nổi =))

ăn gạch của mấy bác sell vps ở forum là chuyện bình thừong nhưng dù sao dùng cách này lợi nhiều hại ít :cool:

mà rule forum chửi bậy là banned mà, đôi co ai đúng ai sai làm gì nhỉ, hay là nick clone của mod :eek:

Tại sao không bỏ thời gian mà tìm hiểu kiếm nhiều tiền mà bỏ thời gian vào cái này.Nó có kiếm ra tiền ko? Nên closed topic và kiếm tiền thôi.Đây là MMO4ME mà tất cả vì 1 forum lớn mạnh.

Ngoài 1 câu nói acc hotmail có thể forgot = phone. và sau đó @vietpridez nói rằng số phone đó cậu ta ko cầm. Mình ko nói gì khác nữa. Vậy là bạn chụp ngay cho mình vu khống vietpridez là cường hen với lại đả kích vietpridez. Bạn có phải cảm tính không, có phải đang vu khống mình ko?

Ngoài 1 câu nói acc hotmail có thể forgot = phone. và sau đó @vietpridez nói rằng số phone đó cậu ta ko cầm. Mình ko nói gì khác nữa. Vậy là bạn chụp ngay cho mình vu khống vietpridez là cường hen với lại đả kích vietpridez. Bạn có phải cảm tính không, có phải đang vu khống mình ko?

nói thật cậu còn gà lắm! cậu không thể hiểu được sâu xa câu chuyện vì vậy tờ mong cậu đừng tranh luật ở đây!

OK TÔI CHẤP NHẬP BANNED 1 NGÀY! VÀ THẰNG SOCKCHEAP FOREVER!

NẾU CÓ AI ĐƯA BẰNG CHỨNG TÔI CHỬI BẬY TRÊN FORUM QUÁ 1 TỪ "BEEP" TÔI XIN BANNED FOREVER.!

Tóm lại là như thế này nếu muốn banned nick thì banned cả 2 thằng luôn ok sẽ không ai nói gì nữa, còn mà chỉ banned có 1 người thui là là bất công đó, và sự bất công này sẽ dẫn tới hàng loạt topic report khác cho đến khi nào đòi lại công bằng thì thui. Con nếu không banned thì cũng đừng banned ai. Còn mấy thằng dỡ hơi mở miệng ra y như là thánh nhân tái thế chửi là banned, nếu chúng mày bị ai đó chơi thì chắc chắc sẽ còn chửi nhiều hơn tao

Vấn đề này đã đưa lên BQT để giải quyết chính xác và nhanh gọn hơn. Nên dừng tranh cãi ở đây.

nói thật cậu còn gà lắm! cậu không thể hiểu được sâu xa câu chuyện vì vậy tờ mong cậu đừng tranh luật ở đây!

NẾU CÓ AI ĐƯA BẰNG CHỨNG TÔI CHỬI BẬY TRÊN FORUM QUÁ 1 TỪ "BEEP" TÔI XIN BANNED FOREVER.!

BANNED FOREVER là mất trắng 10 triệu đó cậu :oops:, bình tĩnh tí, đừng nóng quá!

Vâng mình chỉ là 1 con gà thôi. Không dám chơi với pro. Nhưng việc xử lý thê nào là MOD sẽ xử không phải bạn yêu cầu thế nào là được thế đấy. Và câu trên mình tranh luận với captchater chứ không phải tranh luận với bạn.

BANNED FOREVER là mất trắng 10 triệu đó cậu :oops:, bình tĩnh tí, đừng nóng quá!
chửi nhau bị banned k mất tiền bảo hiểm đâu bác, scam mới bị mất tiền bảo hiểm :D

tớ không quan trọng 10 triệu mà tớ chú trọng sự công bằng ở đây! Comment thì ai mà chả comment được!
Nhưng tôi có bằng chứng rõ ràng là hắn chử ở tất cả topic cả topic của tôi report hắn, cả topic của hắn!

Và tôi chỉ comment 1 từ beep.!

nếu hơn tôi xin banned forever

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,647
Latest member
Sahil786