Spotlight Vào nghề PTU bạn cần có trong tay những gì

Status
Not open for further replies.

asakura

Newbie
Reactions
370
MR
0.000
1.Muốn hỏi ý kiến mọi ngườii nếu muốn chơi PTU 1 cách chuyên nghiệp thì e cần mua những tools gì ạ?Và tổng số tiền bỏ ra là khoảng bao nhiêu?.
2.E nên mua themaposter hay MP5 ( 2 cái này bán theo key nên có thời hạn không? hay là vĩnh viễn )?
3.VPS thì e có nên mua không ạ?Tác dụng của nó ra sao?

E muốn lắng nghe ý kiến của các anh chị pro đi trước để bước chân vào ngành PTU dù trước mắt là sẽ bỏ tiền ra để mua tool mà không biết có thu về đc hay không ;).
Vì e muốn hướng tới 1 công việc cung cấp kiến thức như PTU chứ gõ captcha e cảm thấy k có lợi lắm cho kiến thức về máy tính của mình với lại dạo này bên pixprofit cũng đang rất khó khăn nhưng may là e cũng đã tích góp đc 1 số vốn nhỏ chờ ra thế giới PTU rộng lớn .Vì vậy e hi vọng mọi người giúp e tư vấn cho ai bán tool ngon và uy tín chứ bước đầu ma gặp scammer có lẽ bb sự nghiệp PTU.

Cảm ơn đã đọc bài viết của em

20$ mua cái thema hết 10$ rồi , 10$ h chắc cũng không mua được VPS đâu :$

nếu muốn mua uy tín thì pm soonlove giá 18$ 1 em thema :binhsua50:

Chỉ cần một cái đầu lạnh...sự kiên trì...nhẩn nại...sự quyết tâm...:) Thế là đủ :)

nên chơi poker với banh cho nó mau có vốn xây nhà =))

Ko mua VPS thì PTU băng niềm tin à. Định down vs up bằng mạng VN chăng

Ko mua VPS thì PTU băng niềm tin à. Định down vs up bằng mạng VN chăng
Hostleech , remote =acc pre,ối dào thiếu gì cách. :-"
P/s:Bác có ym Zero Cool hem,có việc gặp bác ấy tí. :D .Bữa nay chả thấy lão ý đâu.

đã bảo rồi PTU có nhiều cách làm nhưng mà nên chơi poker cho nó vui :D tớ thì k chơi mấy cái đó :D nhưng newbie nên chơi poker làm EXP

KINH NGHIỆM ĐÂY NÈ 1 THÁNG PTU KO ĐỦ TIỀN HÚP CHÁO MÀ ĂN SÁNG ngày ko đủ 0.5$ ma ngồi cả ngày :)) gõ capcap thì còn được 5-8$........TỐT NHẤT BẠN NÊN GÕ CAPCHA MAY RA CÒN CÓ TIỀN :)) or *** bóng, lô đề đi :)) PTU neWBIE KO theo được các pro đâu

---------- Post added at 10:25 AM ---------- Previous post was at 10:21 AM ----------

Bạn cứ vào hội đi, không mất xu nào đâu, chỉ mất time thôi :|

không mất xu nào và không được xu nào chứ..........:)) may ra cũng cho chủ hôi 0.1-0.5$ :))

Chỉ cần một cái đầu lạnh...sự kiên trì...nhẩn nại...sự quyết tâm...:) Thế là đủ :)
9 xác nhưng không có tool cũng bó tay thôi! ko cần bỏ ra đồng nào vẫn chiến được PTU nếu bạn gia nhập hội!

---------- Post added at 10:37 AM ---------- Previous post was at 10:35 AM ----------

TÓM LẠI KO NÊN cHƠI :)) ĐỪNG THẤY PROOF MÀ THAM
=)) tham gì qua 1 tuần chơi PTU giờ mới biết,PTU là 1 nghề HOT chỉ có những người không có kiên trì , không chịu tìm hiểu thì pó tay thôi..Người ta làm được tại sao mình lại không?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,540
174,822
Latest member
Demon1

Most viewed of week

Most viewed of week