Spotlight Vào nghề PTU bạn cần có trong tay những gì

Status
Not open for further replies.
1.Muốn hỏi ý kiến mọi ngườii nếu muốn chơi PTU 1 cách chuyên nghiệp thì e cần mua những tools gì ạ?Và tổng số tiền bỏ ra là khoảng bao nhiêu?.
2.E nên mua themaposter hay MP5 ( 2 cái này bán theo key nên có thời hạn không? hay là vĩnh viễn )?
3.VPS thì e có nên mua không ạ?Tác dụng của nó ra sao?

E muốn lắng nghe ý kiến của các anh chị pro đi trước để bước chân vào ngành PTU dù trước mắt là sẽ bỏ tiền ra để mua tool mà không biết có thu về đc hay không ;).
Vì e muốn hướng tới 1 công việc cung cấp kiến thức như PTU chứ gõ captcha e cảm thấy k có lợi lắm cho kiến thức về máy tính của mình với lại dạo này bên pixprofit cũng đang rất khó khăn nhưng may là e cũng đã tích góp đc 1 số vốn nhỏ chờ ra thế giới PTU rộng lớn .Vì vậy e hi vọng mọi người giúp e tư vấn cho ai bán tool ngon và uy tín chứ bước đầu ma gặp scammer có lẽ bb sự nghiệp PTU.

Cảm ơn đã đọc bài viết của em
Chơi yulgang hay HKGH đúng kô sao thấy avartar ngộ :)

Hostleech , remote =acc pre,ối dào thiếu gì cách. :-"
P/s:Bác có ym Zero Cool hem,có việc gặp bác ấy tí. :D .Bữa nay chả thấy lão ý đâu.

Mấy cái đó hay lỗi linh tinh lắm. Ko ăn thua. Cứ mua VPS chơi remote qua FTP là ngon nhất

Đang kiếm vôn để theo bác học hõi kinh nghiệm poker đây
vốn gì đâu bác, các sàn nó vẫn dành 50$ free cho người mới bắt đầu đó thôi
e thì cũng k có kinh nghiệm gì nhiều, cứ tà tà bàn SnG 1$ mà đánh 2 ván cũng kiếm đc 5$ thôi mà bác, mình nhỏ làm việc nhỏ cứ 1$ mà chơi.............:binhsua36:

---------- Post added at 10:53 AM ---------- Previous post was at 10:50 AM ----------

cứ tà tà poker mà chơi mấy bác, fish nhiều cho mình chăn lắm, nhưng cẩn thận 1 chút nha, có lắm fish mà như shark đấy..:binhsua50:
bác nào còn có quan niệm về poker thì đọc bài này nha, k chừng sau này đc vào đội tuyển olympic VN đi thi đấu nữa......
http://en-gb.facebook.com/note.php?note_id=169112476435269&comments

hehe, bong' bánh ko có vốn lớn sao xây nhà...mạt nhà như chơi
giờ đúng là xin vô 1 hội nào đó hơi bị khó, tự mua đầu tư rùi tìm hiểu ko bik thu lại vốn k đây

themaposter hay MP5 cái nào dùng ngon hơn vậy mấy pro.

Lúc trước tui cũng đầu tư dữ lắm, nhưng đạt mốc 0.5$/day à :))
Chán wa bỏ nghề luôn.

càng ngày càng nhiều người chuyển sang PTU vậy( càng nhiều càng đói)tập trung vào chuyên môn capcha đi

Và từ 2 bàn tay trắng tôi đã gây dựng nên....1 đống nợ nần =))

pó tay cho bác này luôn :binhsua146:

---------- Post added at 04:36 AM ---------- Previous post was at 04:32 AM ----------

cái này do bạn thôi! tớ mơi chơi 1 tuần mà 0,3-0,4$ rồi :D

cho mình nick yahoo mình pm học hỏi tí về ptu với, ngồi mò hoài mà không có sư phụ :binhsua36:

ai chơi bóng bánh thì add yahoo share kèo cho nhau nhé :)) nick chát có hơn 30 nick pro *** bóng lúc nào có kèo ngon đều buzzzzzzzzzzzz còn ai muốn chơi PTU ở hà nội thì gặp trực tiếp đào tạo 5 người thôi nhé :)) và phải có vốn để mua dụng cụ ...... Chắc cũng giup các bạn đủ cháo để hup.,

hay đó, tui cũng có chơi bánh bóng sơ sơ kiếm tiền tiêu, k đến mữa showhand thôi, yh dưới chữ ký đó, add vô nhan

hehe tối qua có trận di cham 2 phut' :)) an ngon. keu thang em leo danh ma ko danh :))

*** 450 USD
To pay: 576 USD
Date: 27-06-2011 18:40
Event *** Odd Result
Tanjong Pagar Utd - Etoile FC (SIN) - which team will score the next goal? Etoile FC (SIN) 1.28 0 : 2

Và từ 2 bàn tay trắng tôi đã gây dựng nên....1 đống nợ nần =))

Và giờ tôi ở gầm cầu :binhsua47: Tối tôi làm cướp :binhsua24: Tôi giật đồ , thật phong cách , tôi chạy thật nhanh , tôi là vận động viên , tôi bị bắt tại vì tôi chạy chậm . Tôi là cướp PTU :binhsua172: ( vì bị các PRO đầu đọc proof ) :superman

1.Muốn hỏi ý kiến mọi ngườii nếu muốn chơi PTU 1 cách chuyên nghiệp thì e cần mua những tools gì ạ?Và tổng số tiền bỏ ra là khoảng bao nhiêu?.
2.E nên mua themaposter hay MP5 ( 2 cái này bán theo key nên có thời hạn không? hay là vĩnh viễn )?
3.VPS thì e có nên mua không ạ?Tác dụng của nó ra sao?

E muốn lắng nghe ý kiến của các anh chị pro đi trước để bước chân vào ngành PTU dù trước mắt là sẽ bỏ tiền ra để mua tool mà không biết có thu về đc hay không ;).
Vì e muốn hướng tới 1 công việc cung cấp kiến thức như PTU chứ gõ captcha e cảm thấy k có lợi lắm cho kiến thức về máy tính của mình với lại dạo này bên pixprofit cũng đang rất khó khăn nhưng may là e cũng đã tích góp đc 1 số vốn nhỏ chờ ra thế giới PTU rộng lớn .Vì vậy e hi vọng mọi người giúp e tư vấn cho ai bán tool ngon và uy tín chứ bước đầu ma gặp scammer có lẽ bb sự nghiệp PTU.

Cảm ơn đã đọc bài viết của em
1. Tools thì nhiều tùy cách bạn làm nhưng 1 tools xuyên suốt là winrar :))
2. Thấy mọi người bảo nên xài themaposter chứ mình k xài auto nên hem bít
3. Nếu nói đến chuyên nghiệp thì có lẽ ko nên mua VPS mà mua Dedicated server giá tầm 180$/month còn ở mức amatuer thì ko có cũng đc có thì càng tốt

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,540
174,822
Latest member
Demon1

Most viewed of week

Most viewed of week