Spotlight Vào nghề PTU bạn cần có trong tay những gì

Status
Not open for further replies.
Khuyên bạn nên trở thành spammer. :D

Hôm nay spammer 100 người 5-15$/day , tháng sau 500 người còn bao nhiu ta :D cứ tính cho tháng kế tiếp đi :D lúc đó nước cháo loãng cũng k có mà húp =))

# [Thăm dò] Vào nghề PTU bạn cần có trong tay những gì
tớ thì tay không bắt giặc

Nếu bạn có thời gian. Bỏ 1 ngày 12-15 tiếng ra:). Thì sẽ thu được thành quả. :D

Cho cái YH làm quen nhầy. Không có bạn bè chán quá :D. Giúp đựoc gì mình giúp cho. Scam luôn :))

Nếu bạn có thời gian. Bỏ 1 ngày 12-15 tiếng ra:). Thì sẽ thu được thành quả. :D

Cho cái YH làm quen nhầy. Không có bạn bè chán quá :D. Giúp đựoc gì mình giúp cho. Scam luôn :))

Quả khổ qua :))

captcha có mà gõ tui cũng ráng rồi, nó load hình nhanh thấy sợ vừa type vừa chat vừa xem phim vẫn dư t/g

chiến bthg bạn à, chơi poker phải có mánh ......2 sàn đó uy tín khỏi nói rồi.. bạn có thẻ dep = wmz hoặc moneybookers

bạn phải tập đánh đã....mình có người bạn dc bonus 50$ từ pokerstrategy đánh , và bây giờ từ 50$$ từ đó mà nó đã kiếm dc hàng k ÚSD $$$$ trước đó nõ cũng biết chiến poker rồi

bạn phải tập đánh đã....mình có người bạn dc bonus 50$ từ pokerstrategy đánh , và bây giờ từ 50$$ từ đó mà nó đã kiếm dc hàng k ÚSD $$$$ trước đó nõ cũng biết chiến poker rồi
Vậy bây giờ mình phải bắt đầu từ đâu hả bạn?

Vậy bây giờ mình phải bắt đầu từ đâu hả bạn?
vào 1 trong 2 trang tớ vừa nói tạo 1 tai khoản tên tuổi địa chỉ rõ ràng.. hoăc có thể tập trong game khi nao thành thạo rồi hãng tạo acc
lên googgle search 'poker 3d deluxe edition' down game đó về tập

Bây giờ mình phát hiện ra 1 điều mới là ... bây giờ newbie ai cũng bắt đầu PTU với autopost =))=))
Ôi sự nghiệp PTU VN :))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,540
174,822
Latest member
Demon1

Most viewed of week