vào tư vấn dúp mình với mọi người ơi

ZzhoanghungzZ

Verified
Reactions
3,813
MR
0.000
số mình ko biết sao chán quá kể ra cũng ko hết tóm tắt chút xem ai có phuơng án nào xin chỉ giáo nhé

giờ mình đang có tình cảm với 1 em mới quen người hải dương do 1 em bạn giới thiệu , đang tiến triển thuận buồm xuôi chèo thế éo nào có 1 thằng bên nước ngoài = tuổi mình đi đài loan về nhà hình nhưng cũng đang định tấn công em ấy các bác ah , chẳng là bố em ấy với bố thằng kia có qua lại uống rượu với nhau cũng thân thân , em ấy kể với mình là em ấy cũng nói chuyện với thằng kia qua Facebook nhưng mà chưa biết mặt , nó giờ về nước , đến nhà bố em ấy chơi rồi xin số đt của em ấy , chưa biết tiến triển sao nhưng mà mai em ấy bảo nó lên phòng trọ của em ấy chơi rồi đèo em ấy về nhà , đi mua quà cho em coi như quà đài loan về nước

đậu má nó cơ chứ , số mình ko biết sao , giờ tán thì lại có thằng nó nhảy vào định tán em ấy , lúc ngồi nói chuyện với em ấy qua đt , em bảo em chỉ nhận nó là anh trai thôi nếu ko thì ko nói chuyện với nó nữa , ui nói chung là nhiều lắm có mà kể thì ko hiểu hết , tóm lại là thằng kia cũng có vẻ là đinh tán tỉnh , mình lâu lắm rồi ko tán gái nên võ công giờ như phế gần hết rồi , đã gặp em ấy 1 lần đi chơi với em ấy ngon nghẻ , nói chuyện khá hay toàn buôn tầm 1 tiếng đến 2 tiếng đồng hồ

bà con xin chỉ giáo cách đánh nhanh thắng nhanh cái , sợ cái thằng kia về nước nhiều tiền nó đè chết mình thì hỏng , có gì ko hiểu cứ hỏi mình và xin lời khuyên của bà con cái nhá :D cảm ơn thank nhiệt tình mọi người

- thịt em ấy nhanh kẻo nát pác :anthit:

nâu nâu , thịt cái gì mới quen mà nói chung là đc sự hậu thuẫn của đứa em cùng phòng , nhưng mà đệch mịa sao số mình nhọ thế , bắt đầu là y như rằng có chuyện

vote xh-ct , nghe kiểu anh trai quen quen =))

đặt bác vào địa vị của em ý xem =)) sẽ suy ra ngay thôi

nâu nâu , thịt cái gì mới quen mà nói chung là đc sự hậu thuẫn của đứa em cùng phòng , nhưng mà đệch mịa sao số mình nhọ thế , bắt đầu là y như rằng có chuyện
- đùa thôi pác . Nói chứ giờ k bít rõ tình hình thì làm liều đi pác cứ nói quỵt toẹt ý của pác với e nó . Mình cũng nhờ làm liều mà giờ đang đươc yêu đấy :D

Cứ tiếp tục tiến triển theo tình hình của bạn . chở em nó đi chơi nhiều vào , chở em nó về quê để gia đình nó bik mặt và phải lấy lòng gia đình nó nhất là mẹ nó và ace của nó . Thằng kia nó chưa về nên cũng đừng lo . Đốt với em nó về cái xấu của đài loan :binhsua03: để em nó ko ưa người đài loan . Và phải ngỏ lời em nó trước khi thằng kia nó về :binhsua06: Chúc bạn thành công :binhsua03:

- đùa thôi pác . Nói chứ giờ k bít rõ tình hình thì làm liều đi pác cứ nói quỵt toẹt ý của pác với e nó . Mình cũng nhờ làm liều mà giờ đang đươc yêu đấy :D

like câu này của bác đấy liều như thế nào đấy , nghe chừng em này mới đầu gặp cũng có vẻ thích mềnh , con bạn nói em ấy ở phòng chẳng nc với thằng nào hết thế mà nói chuyện với mình khá hay hì

Cứ tấn công đi bác thớt. Đài Loan cho nó ra đảo đi :)
Có cơ hội " Tỉnh Tò " luôn.
Chậm 1 giây thì đau chym lắm

Đẹp trai khoai to sợ éo gì thằng nào anh! :))

2 cái đấy ko phải bàn em ah a đủ cả nhưng thế nào a thấy mất tự tin quá

Xếp hình - chia tay :binhsua146:Cái này chắc bác phải hỏi tonghaonhi

CTRL + Q to Enable/Disable GoPhoto.it

hic xếp hình chia tay dễ ẹc , nếu như mình cua vài em là ít ko thích kiểu đó

like câu này của bác đấy liều như thế nào đấy , nghe chừng em này mới đầu gặp cũng có vẻ thích mềnh , con bạn nói em ấy ở phòng chẳng nc với thằng nào hết thế mà nói chuyện với mình khá hay hì
để kể sơ qua chuyện của mình cho , mình quen bx mình trên mạng nhưng nó làm tổng đài viên ở trọ . Lúc đầu cũng chat chit làm quen gặp mặt thấy thích đặt mục tiêu cưa cẩm , lúc nghe nó nói có bà chị đang làm may cho nó với thằng nào đó . Mình đánh liều tối đó canh lúc em nó tan ca đi về mình đi theo ( ngồi quán nước đối diện cty nó thấy nó ra chạy lẹ theo bỏ quên cả chìa khóa xe may mà k mất :)) ). Gặp mặt rùi đánh liều ngỏ lời nhỏ suy nghĩ hồi lâu gật đầu cười bữa đó vui ghê kaka . Chúc bác cũng dc như mềnh :binhsua07:

2 cái đấy ko phải bàn em ah a đủ cả nhưng thế nào a thấy mất tự tin quá
Vậy thì anh lo cái gì! Nghe anh kể thì em đó cũng "mết" mình rồi mà! Chắc cũng ko phải ham tiền đâu!...Ui nói thì dài lắm! Liều ăn nhiều đi anh! :D

Cứ tấn công đi bác thớt. Đài Loan cho nó ra đảo đi :)
Có cơ hội " Tỉnh Tò " luôn.
Chậm 1 giây thì đau chym lắm

ừa thì mới quen mà bác nên cũng cần 1 khoảng thời gian , mịa chỉ sợ thằng kia nó nẫng tay trên thì chết cmnr

mình hỏi thật nhé, nếu bạn muốn thịt em nó hay yêu em nó, nếu muốn thịt xong té thì dễ lắm, cứ qua nhà, rủ đi chơi, tặng quà, mời đi nhậu, sau đó tùy vào cái mỏ của bạn, hót có hay ko là xong thôi :D, còn nếu xác định yêu thật, lấy làm vợ thì phải thử thách em nó, lấy tiền để thử lòng gái mà :D, nếu nó vì tham tiền, tham thằng đài lon kia, thì bỏ nó đi, vì lấy nó trước sau gì nó cũng té thôi, lúc đó còn khổ hơn.

Vậy thì anh lo cái gì! Nghe anh kể thì em đó cũng "mết" mình rồi mà! Chắc cũng ko phải ham tiền đâu!...Ui nói thì dài lắm! Liều ăn nhiều đi anh! :D

ừ miết nhưng mà a đang xem hic hic

mình hỏi thật nhé, nếu bạn muốn thịt em nó hay yêu em nó, nếu muốn thịt xong té thì dễ lắm, cứ qua nhà, rủ đi chơi, tặng quà, mời đi nhậu, sau đó tùy vào cái mỏ của bạn, hót có hay ko là xong thôi :D, còn nếu xác định yêu thật, lấy làm vợ thì phải thử thách em nó, lấy tiền để thử lòng gái mà :D, nếu nó vì tham tiền, tham thằng đài lon kia, thì bỏ nó đi, vì lấy nó trước sau gì nó cũng té thôi, lúc đó còn khổ hơn.

mình cũng chưa hiểu , có chuyện gì hình như em ấy cũng nói với tớ , ko dấu diếm , lúc nãy bảo là chắc anh ấy đang tán em đấy thì em gạt phăng đi bảo anh nghĩ cái gì đấy em nâu ê vờ đâu , ko thích

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,522
174,806
Latest member
MaxMediavn

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom