vào tư vấn dúp mình với mọi người ơi

mình hỏi thật nhé, nếu bạn muốn thịt em nó hay yêu em nó, nếu muốn thịt xong té thì dễ lắm, cứ qua nhà, rủ đi chơi, tặng quà, mời đi nhậu, sau đó tùy vào cái mỏ của bạn, hót có hay ko là xong thôi :D, còn nếu xác định yêu thật, lấy làm vợ thì phải thử thách em nó, lấy tiền để thử lòng gái mà :D, nếu nó vì tham tiền, tham thằng đài lon kia, thì bỏ nó đi, vì lấy nó trước sau gì nó cũng té thôi, lúc đó còn khổ hơn.
Nói như bác này cũng đúng đấy anh!

Ông anh kinh nghiệm tình trường đầy mình, cố lấy lại phong độ anh nhá! :))

mình cũng chưa hiểu , có chuyện gì hình như em ấy cũng nói với tớ , ko dấu diếm , lúc nãy bảo là chắc anh ấy đang tán em đấy thì em gạt phăng đi bảo anh nghĩ cái gì đấy em nâu ê vờ đâu , ko thích
xác định cho bác thế này nhé :)
1. em ấy tìm người chia sẻ dạng như cần tư vấn.. thử hỏi nếu có tình cảm với bạn. thì con ấy có lên xe với thằng khác khi đang quen bạn ko ? never.
2. em ấy mún cho bạn biết vì biết đâu bạn sẽ tốt với em ấy hơn ở khoản $ :O.
tổng kết : xác định tình cảm con người . đừng dự vào lời nói mà suy đoán nó tốt với mình hay ko ? coi mình ra sao ?
Có câu nói của cha ông mà mình luôn để trong lòng : " nói 1 hiểu 10 " <= bạn tự đọc và hiểu câu này nhé :)

1. em ấy tìm người chia sẻ dạng như cần tư vấn.. thử hỏi nếu có tình cảm với bạn. thì con ấy có lên xe với thằng khác khi đang quen bạn ko ? never.
tổng kết : xác định tình cảm con người . đừng dự vào lời nói mà suy đoán nó tốt với mình hay ko ? coi mình ra sao ?
Có câu nói của cha ông mà mình luôn để trong lòng : " nói 1 hiểu 10 " <= bạn tự đọc và hiểu câu này nhé :)
Ôi vãi bác, người ta đang rối trí còn đánh đố nữa cơ à ;))

em ấy đã nói thế tức là e ấy thích bác 1 phần rồi đó
giờ điểm của bác cao hơn thằng kia . bác rủ đi chơi và chăm tâm sự với e ấy trong 1 tuần rồi tỏ tình luôn đi
không sau này rách việc lắm

bác cứ đề cao đồ ngoại , đài loan chắc éo j đã ngon. Mà nói như ông j trên đó đúng rầu, nó mà vì tiền mà té thì cho nó té sớm đi

tán cả gia đình nhà nó luôn đi ko thì mệt đó thền đó ở bênh nước ngoài về có tiền 2 nhà thân thiết chứ sắp mất em nó rồi

ah thằng kia nhiệt tình quá chỗ thân quen của bố em ấy nên mới đi nhờ xe về thôi , em bảo nhận nó là a trai

em ấy đã nói thế tức là e ấy thích bác 1 phần rồi đó
giờ điểm của bác cao hơn thằng kia . bác rủ đi chơi và chăm tâm sự với e ấy trong 1 tuần rồi tỏ tình luôn đi
không sau này rách việc lắm

ặc ặc chiến nhanh 1 tuần thì ko đc đâu ông bạn hải phòng gần thái bình ah , em này chia tay ng yêu 1 năm rồi nên ko dễ đâu

thế này bác, con gái yêu = tai con trai yêu = mắt

bác chỉ cần làm em ây vui là em ấy hạnh phúc rồi, còn nếu muốn xác định tình cảm của em nó dành cho cậu thì cứ chơi chiêu "bơ" e nó coi e nó có quan tâm đến cậu ko.

Nếu quan tâm thì e nó sẽ hõi lý do, lý do sẽ là "vì e mà a buồn quá.... a...b....c...x.....y...z.." gì đấy, 1 người khi thấy ng khác buồn vì mình thì tự khắc cũng bị đánh trúng điểm yếu thôi. Và e nó sẽ nói "a đừng buồn... vì eya" -> good quá rồi nhé

Haha , tô đen nhé TROLL THÔI NHÉ, LÀM THEO CHẾT RÁNG CHỊU

bác cứ đề cao đồ ngoại , đài loan chắc éo j đã ngon. Mà nói như ông j trên đó đúng rầu, nó mà vì tiền mà té thì cho nó té sớm đi
ko đâu :D em này cũng mới biết cái thằng kia thôi mà , chưa nói lên điều gì

tán cả gia đình nhà nó luôn đi ko thì mệt đó thền đó ở bênh nước ngoài về có tiền 2 nhà thân thiết chứ sắp mất em nó rồi

em bảo là gd em chứ có phải e đâu ko thích có mà bắt em thích đc

Tin sao dc mầy chắc là có ý định thịt em nó chứ gì , yêu bao nhiêu em rồi ...

vãi chú quá thit cái gì cơ chứ nói thật mà

thế mà còn online ah, phương án 1, tắt máy phắng tới phòng trọ em nó ngay và lun, tới nơi rùi alo mình, tiếp tục phương án 2

thế mà còn online ah, phương án 1, tắt máy phắng tới phòng trọ em nó ngay và lun, tới nơi rùi alo mình, tiếp tục phương án 2

hic hic thôi đi bồ ơi ở Thái bình mà phi sang hải dương cũng 2 tiếng , giờ mà sang đấy điên :)) mới quen nhau thôi mà

hic hic thôi đi bồ ơi ở Thái bình mà phi sang hải dương cũng 2 tiếng , giờ mà sang đấy điên :)) mới quen nhau thôi mà
tớ có kêu cậu làm bậy đâu, cứ vác laptop chạy tới phòng trọ em nó đi rùi pm mình mình đưa ra phương án 2 :) ngon ngon ko bậy nghen :(

Nói thẳng 1 câu cho ngọt là xhct =))

Chứ tin gì gái gú :-"

Sau ra trường đi làm rồi , em nào cùng công ty , giao tiếp tốt, thuộc mẫu người vợ mình ưng thì quất thôi.

tâm niệm 1 câu " thà lấy đĩ về làm vợ còn hơn lấy vợ về làm đĩ ". Nếu có ý định lâu dài thì xcmnđ đi là mọi chuyện phải rõ ràng.

không chấp nhận được thì xhct thôi thớt =))

mong k nhận đc gạch đá :x

tặng bàc vài câu =))
Gái Có chủ như hoa có chậu
Nhưng mà nội công thâm hậu
thì đậm chậu ngắt hoa .

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,522
174,806
Latest member