vào tư vấn dúp mình với mọi người ơi

Hốt đc thì hốt chứ việc gì mà mới quen hay quen lâu hả bác, con vợ mới quen 1 tháng gặp 3 lần mà còn hốt đc, con kia nó mắm $ thì đổ là chắc hơn nữa quen biết dưới quê gần nhà nữa thì nguy cơ rất cao bác nhắm giữ ko nổi chiển trường thì nên bắn ngay đi ko máy bay nó bay mất thì lại tức chym

ko biết nói sao để giúp bạn nhưng theo mình nghĩ 1 phần cũng do người con gái kia nữa nếu là kiểu thích tiền hơn tình thì chịu nhưng mà nói không phải quá thực dụng con gái khí đứng trc bàn cân tình yêu thì tất nhiên họ sẽ xem cái gì tốt cho họ nhất về sau .. nói thế hơi xa ;)) Nhưng em khuyên bác đầu tiên là nói dõ tình cảm của mình để em ấy biết chắc là bác cũng yêu em ấy như em ấy yêu bác chẳng hạn và khi yêu rồi thì cứ thật lòng thôi cái gì cũng ok hết con gái mà người ta phải thấy thành ý của bác trc sự nghiệp có rồi thì tốt chưa có thì cho họ thấy mình có chí tiến thủ là ok ;)) thế trc đã nhận lời yêu rồi là ok yêu thật lòng say đắm đắm say có ít tiền cũng đc . chứ bt chẳng có đứa chọn cái thằng chưa biết mặt với cái vs người mình yêu cả :)) thế lên bác lên nhanh gọn nhé :binhsua17::binhsua17::binhsua17::binhsua17:cổ vũ bác

bờ rô nào tán gái mà tỏ tình nhanh chưa vào cho ý kiến phát nào hi hi , cũng mún là nói yêu nhưng mới quen chưa đc 1 tháng nói yêu thì điên cmnr :)) U90 ko như là U93 đổ lên , khó lắm , nhất là em ấy đã trải qua 1 mối tình chia tay rồi

bờ rô nào tán gái mà tỏ tình nhanh chưa vào cho ý kiến phát nào hi hi , cũng mún là nói yêu nhưng mới quen chưa đc 1 tháng nói yêu thì điên cmnr :)) U90 ko như là U93 đổ lên , khó lắm , nhất là em ấy đã trải qua 1 mối tình chia tay rồi
Cứ dần dần rồi tỏ tình anh ạ :D Để tình yêu "chín" đã, chứ em mới 1 tháng đã tỏ tình rồi, may mà mọi chuyện vẫn ổn!

Cứ dần dần rồi tỏ tình anh ạ :D Để tình yêu "chín" đã, chứ em mới 1 tháng đã tỏ tình rồi, may mà mọi chuyện vẫn ổn!

hay anh chơi theo kiểu của em nhỉ 1 tháng ah nhanh quá , em này U90 kém a 1 tuổi nên ko dỡn đc hi hi tầm 92 đổ lên thì dễ ợt nhưng mà a xác định yêu he he nên cũng khó , em đỉnh đấy 1 tháng cơ ah

Lấy lửa thử vàng, lấy vàng thử đàn bà, lấy đàn bà thử đàn ông. :binhsua116::binhsua116:

hay anh chơi theo kiểu của em nhỉ 1 tháng ah nhanh quá , em này U90 kém a 1 tuổi nên ko dỡn đc hi hi tầm 92 đổ lên thì dễ ợt nhưng mà a xác định yêu he he nên cũng khó , em đỉnh đấy 1 tháng cơ ah

nếu xác định yêu thiệt thì phải tin người ta đừng bùn chi cho mệt, nếu bạn có gan tỏ tình liền thì cứ làm liền và hỏi thẳng, chứ đừng có im im người ta ko hiểu ý bạn rồi cứ nghĩ khác đi khi mất hối éo kiệp đâu....2 chim cùng hót hiện tại con kia kể thế thì chắc chưa có ý gì với thằng kia đâu nhưng chỉ mới là hiện tại vì chưa gặp lần nào nên mới kể thế, ai biết đc gặp rồi sẽ khác đi, chủ động 1 tí để giữ đi, từ từ tỏ tình là dành cho những người ko có ai ks chứ ông đang bị ks mà còn từ từ đến khi muốn tỏ tình cũng ko còn. Tỏ tình xong nó chấp nhận thì ok nếu xác định iu thật thì mặc nó đi với thằng kia về quê xem như a-e cũng đc, nhưng nếu nó theo thằng kia thật thì loại gái này éo có gì phải ban.....4` cả thôi ... nói khó nghe nhưng thật đấy, từng bị nên hơi thấm =))

em đã nói bác rồi bao lâu ko quan trọng gì bác thích ng` ta thật thì nói là thích :D có phải dối lòng đâu có người bên nhau 1 năm 2 năm cuối cùng ăn ngay quả từ lâu em chỉ xem chúng ta như đôi bạn thân :)) lâu hay ko ko quan trọng quan trọng nếu người đó thích bác và thấy bác nghiêm túc trong ty đó là đc

Lấy lửa thử vàng, lấy vàng thử đàn bà, lấy đàn bà thử đàn ông. :binhsua116::binhsua116:

nói như bác thì chỉ là qua đường thôi

- - - Updated - - -

em đã nói bác rồi bao lâu ko quan trọng gì bác thích ng` ta thật thì nói là thích :D có phải dối lòng đâu có người bên nhau 1 năm 2 năm cuối cùng ăn ngay quả từ lâu em chỉ xem chúng ta như đôi bạn thân :)) lâu hay ko ko quan trọng quan trọng nếu người đó thích bác và thấy bác nghiêm túc trong ty đó là đc

mình giống thím này thix là bảo thix éo có phải dài dòng văn tự đợi này đợi nọ tg dài hại nảo tốn ca lo thêm chứ đc gì, thix hay iu gì thì cứ phán đại cho xong nó éo iu thì thôi nhưng nó cũng biết mình iu nó rồi tính sau......... :))
Nc với con ng iu onl đc 1 tháng =)) gặp mặt đc 1 lần nói iu luôn thế mà cũng xong lòng vòng qua nhiều công đoạn mệt nảo

nói như bác thì chỉ là qua đường thôi

- - - Updated - - -

mình giống thím này thix là bảo thix éo có phải dài dòng văn tự đợi này đợi nọ tg dài hại nảo tốn ca lo thêm chứ đc gì, thix hay iu gì thì cứ phán đại cho xong nó éo iu thì thôi nhưng nó cũng biết mình iu nó rồi tính sau......... :))
Nc với con ng iu onl đc 1 tháng =)) gặp mặt đc 1 lần nói iu luôn thế mà cũng xong lòng vòng qua nhiều công đoạn mệt nảo

=)) em vs bác đúng như kiểu 2 ý tưởng lớn gặp nhau =)) :)) tình yêu đôi khi ko cần lý do mà là cần cảm giác :D

=)) em vs bác đúng như kiểu 2 ý tưởng lớn gặp nhau =)) :)) tình yêu đôi khi ko cần lý do mà là cần cảm giác :D

2 bác này mai phải mua nép tuyn giao lưu cái thôi nhỉ hì hì , dòng U90 này khó gặm lắm đâu như mấy em 93 94 cơ chứ , yêu 1 người rồi em ấy chia tay đc 1 năm hì nên cũng khó

:)) bác vừa nói neptune bác kia chạy mất dạng rồi . em nói thật bác chứ còn gái càng chịu tổn thương nhiều về mặt tình cảm càng dễ có tình cảm chẳng qua người ta sợ bác ko thật lòng lại như cuộc tình đổ vỡ trc thôi . bác cứ nghiêm túc là ok

:)) bác vừa nói neptune bác kia chạy mất dạng rồi . em nói thật bác chứ còn gái càng chịu tổn thương nhiều về mặt tình cảm càng dễ có tình cảm chẳng qua người ta sợ bác ko thật lòng lại như cuộc tình đổ vỡ trc thôi . bác cứ nghiêm túc là ok

okê bao cao su , cảm ơn các bờ rô chơi đến bến với thằng kia xem nào he he mình cũng đc cái mã với khoai to nên ko sợ hì hì

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,522
174,806
Latest member
MaxMediavn

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom