Vậy là Công Sức Cả Tuần Đi vào dĩ vãng (gửi hacker)

Chơi quả pass random ký tư in hoa, thường, số, ký tự đặc biệt, hoặc tự chế pass. Làm xong copy lại lưu vào mail, mỗilần login copy pass là login thôi :3 pass v thì thánh dò chưa chắc ra, còn dính keylog thì đằng nào cũng vĩnh biệt thôi :3

những ai đặt pass số đều bị hack cả @@ , may mà em đặt vừa số vừa chữ vừa kí tự :confused:

nhiều thằng khốn nạn thật :(
mình cung cấp acc fb cho nó, socks, chỉ nó cách reg và add nick fb :D
để rồi khi có bonus vào log toàn báo sai pass :D
kêu nó thì nó bảo nó ko đổi, kêu dùng mail lấy lại thì nó bảo dùng mail rác :D
mẹ mất 40acc :(
đơn giản vậy còn nhờ nhó làm hộ. làm song no đổi pass la đúng rồi

passwordsgenerator chấm nét hân hạnh tài trợ cho trương trình này....e giờ reg toàn chơi pass như SNCks29@%s,; không nè @@

hôm nay e vào 1 acc đặt pass 12345678 khi nhấn claiw thì cũng bị thằng kikyo hack mất 55str. tội cho nó hack đc từng đó

Em không hiểu nữa ! acc hôm qua hacker lấy của em là SHINEE92x. ông ấy lấy 29k rồi trả lại em 2K. Hôm nay em đã đổi pass và chuyển 2K đó sang 1 acc khác. ông ấy lại chuyển 8K nữa vào cái acc em mới lập. sao hacker có thể biết đc vậy anh em. huhu

Kinh nghiệm trên đường đời nhé cậu.
lần sau đặt pass phức táp vào. Đặt dễ quá nó scan ra pass đừngh ỏi

justcoin sàn uy tín bạn ơi ! =.= mình để gần 100k bữa giờ ngâm có sao đâu !

có lẽ bạn đã dính keylog
Em không hiểu nữa ! acc hôm qua hacker lấy của em là SHINEE92x. ông ấy lấy 29k rồi trả lại em 2K. Hôm nay em đã đổi pass và chuyển 2K đó sang 1 acc khác. ông ấy lại chuyển 8K nữa vào cái acc em mới lập. sao hacker có thể biết đc vậy anh em. huhu

Có thế hacker đọc được tâm sự của bạn chăng, giá như....:rolleyes:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,530
173,705
Latest member
dientichhinhthoi

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week