Vậy là Công Sức Cả Tuần Đi vào dĩ vãng (gửi hacker)

những ai đặt pass số đều bị hack cả @@ , may mà em đặt vừa số vừa chữ vừa kí tự :confused:
=)) mình 12345678 nè sao ko bị zậy bạn !

tốt nhất nên login acc chính bằng phone hoặc máy tính bảng.
=)) thằng bạn mình login bằng ip từ đầu đến cúi =)) bị hack nè !

Thấy mọi người đổ xô đi làm STR. em cũng ham hố vì sinh viên nghèo, Tích cóp rồi mượn bạn bè khan cổ mới được mấy cái acc. ngóng ngày ngóng đêm mới thấy được 3K5 mỗi acc. Em vui mừng chuyển về acc chính. đc 28K . tính bán trả tiền nhà.. Thì ôi thôi bác "yourpasswordisweak" vào hack hết của em rồi. MOng bác đọc được mấy dòng này thì rủ lòng trả lại em "TK : shinee92x" có thẻ bác là hacker hack đc cả trăm STR nhưng đối với em 28K nó là tất cả rồi :((
Vậy trước khi STR đến thì là gì . Tiên trách kỷ hậu trách nhân thôi . Cậu làm theo quy định của STR thì đã ko bị mất .

Thân ái

mong bác #yourpasswordisweak trả lại nick cho thớt

vào trang đó là bị dính chưởng phải rồi..chia buồn cùng bạn
phán tào lao dính thế nào dc @.@ tui bữa giờ chuyển hết về justcoin bảo mật cao hơn !

Thấy mọi người đổ xô đi làm STR. em cũng ham hố vì sinh viên nghèo, Tích cóp rồi mượn bạn bè khan cổ mới được mấy cái acc. ngóng ngày ngóng đêm mới thấy được 3K5 mỗi acc. Em vui mừng chuyển về acc chính. đc 28K . tính bán trả tiền nhà.. Thì ôi thôi bác "yourpasswordisweak" vào hack hết của em rồi. MOng bác đọc được mấy dòng này thì rủ lòng trả lại em "TK : shinee92x" có thẻ bác là hacker hack đc cả trăm STR nhưng đối với em 28K nó là tất cả rồi :((
để secure cao lên nhé bạn, cài KÍ vào, ko chơi vét máng, vậy là ngon h :) chia buồn nè, cố gắng nhé

túm váy lại là do vào trang justcoin hả các bác ?
mình thấy trang đó uy tín mà.
mình chả vào trang naog mà vẫn mất đây là sao :(

Vừa mới bị vinhvinh96 tiễn đi 5 acc 3530, 1acc 470, 1acc 50, ai tên vinhvinh96 vào nhận hàng nhé :) Chúc bạn sống thọ trên đồng tiền ko phải của mình.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,530
173,705
Latest member
dientichhinhthoi

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week