Về limit 180 days

99cents

Newbie
Reactions
1
MR
0.000
Tình hình là trước mình có 1 acc dính limit 180 cũng lâu lâu rồi vài năm rồi, bây giờ mình muốn lập 1 cái acc khác chơi, CMND thì cũng mới đổi, địa chỉ nhà cũng chuyển rồi có mỗi việc là mình xài cái máy tính cũ hồi lập cái acc cũ không biết là có vấn đề gì không nhỉ, các bạn tư vấn giùm nhé, thanks

ddenden123

Junior
Reactions
66
MR
0.029
limit 180 days là sao vậy
mình có acc paypal dùng từ 2009 đến giờ chưa kích hoạt nữa , ko biết sau có rút tiền dc ko

dinhtai92dn

Hero
Verified
Reactions
1,298
MR
0.005
Call me! Call me! Follow me on Facebook Chat with me via Skype
mình có cái paypal chính cmn chủ, ver bank ACB đàng hoàng, ít dùng thôi, mà tự nhiên bị limit, nó kêu vĩnh viễn lun, hay do cái visa hết tiền nó vậy ?

lâu quá mình cũng quên rồi, hồi đâu chỉ bị limit thôi, tại mình ko biết gỡ gửi thư linh tinh thế nào nó limit 180 ngày luôn, giờ mình chả giám vào lại nữa, từ 2009 mà vẫn chưa kh không khéo là bị limit vĩnh viễn luôn rồi.
Mình tính chơi aff mà sợ vụ limit paypal, mà ko xài pp thì xài gì cũng dở, mỗi nó là nhanh gọn nhất

nicksterko

Junior
Reactions
652
MR
0.000
Follow me on Facebook Chat with me via Skype X.com
mình có cái paypal chính cmn chủ, ver bank ACB đàng hoàng, ít dùng thôi, mà tự nhiên bị limit, nó kêu vĩnh viễn lun, hay do cái visa hết tiền nó vậy ?
Không phải VISA hết tiền đâu, cậu nhớ lại xem có đăng nhập vào PP bằng IP nào khác và giao dịch hay không?

TTK

Junior
Reactions
116
MR
0.000
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
@99cents xem tại sao lại bị limit và gỡ limit xài tiếp đi bạn, còn không lập acc mới thôi, vài năm + thông tin mới hết không sao đâu, xóa sạch cookie , cache ,..cần thiết cài lại win luôn =))))
@ddenden123 đăng nhập add VISA vào xài bình thường thôi bạn à, mình lập paypal năm 2011, 1 năm sau mới verifed :D

@99cents xem tại sao lại bị limit và gỡ limit xài tiếp đi bạn, còn không lập acc mới thôi, vài năm + thông tin mới hết không sao đâu, xóa sạch cookie , cache ,..cần thiết cài lại win luôn =))))
@ddenden123 đăng nhập add VISA vào xài bình thường thôi bạn à, mình lập paypal năm 2011, 1 năm sau mới verifed :D
cám ơn bạn, cái chính là mình cũng định lập acc mới, cái acc cũ đó hồi đó cũng có cố gắng gỡ mà ko nổi, chắc giờ cũng chả gỡ nổi, thôi bỏ đi làm cái mới, đỡ phải log vào lớ ngớ nó truy ra cái acc cũ lại khổ. À cho mình hỏi thêm là mình thấy giờ có dịch vụ bán code credit card để ver pp ấy, có ai xài chưa có an toàn không.

@99cents Bạn nên làm thẻ VISA Debit của Đông Á hoặc HSBC lấy liền chờ 30 phút nhé, ra ngoài bank làm nhanh phí có 50k thôi, lấy ngay tại chỗ, cái gì mình làm chính chủ cũng an toàn sau này có việc gì lại mệt. Ví dụ như có trường hợp paypal điều tra bắt bạn chụp ảnh thẻ VISA , chụp 4 số đuôi lại gửi cho nó xác nhận chẳng hạn, bạn muâ code cc thì lấy đâu ra cái khoản này :)

@dinhtai92dn không phải do VISA hết tiền đâu mà do bạn nhận or gửi tiền bẩn hoặc đăng nhập paypal ở nhiều nơi, nó limit có ghi rõ lý do (reason), bạn copy rồi gửi lên đây cho mình xem là biết lý do gì à

@dinhtai92dn không phải do VISA hết tiền đâu mà do bạn nhận or gửi tiền bẩn hoặc đăng nhập paypal ở nhiều nơi, nó limit có ghi rõ lý do (reason), bạn copy rồi gửi lên đây cho mình xem là biết lý do gì à
Bạn xem hộ với , ngày 26/7 hay cả tháng 7 mình có vào đâu, và cũng chả tìm ra Case ID Number: PP-003-299-340-141 ở đâu
Dear Tai Nguyen,

We recently noticed an issue with your account.

What's the problem?

We recently noticed a pattern of activity in your account that is maybe
high risk. For more information, see the Restricted section in our <a
href="https://cms.paypal.com/VN/cgi-bin/?cmd=_render-content&content_ID=ua/UserAgreement_full&locale.x=en_GB">User Agreement</a>.

Case ID Number: PP-003-299-340-141

Because of this issue, your account has been permanently limited. We
understand this may be frustrating and inconvenient but you'll still be
able to see your transaction history for a limited time.

You can get more details about your account limitation in the Resolution
Center. For more information, please contact us and we'll do our best to
help.

You'll be able to withdraw money from your account within 180 days. We'll
email you when it's available. We just want to make sure that you have
money in your account to cover any payment reversals.

@dinhtai92dn bạn đăng nhập paypal , vào phần : Resolution Center xem ở dưới Resolution Center Cases, có cái nào không ? nếu có nhấn vào đó xem chi tiết tại sao tài khoản bạn bị limit

xkvnn

Newbie
Reactions
1
MR
0.000
Thế này là limit 6 tháng hay vĩnh viễn ta

cái này hình như chỉ là limit bình thường thui, bạn chứng mình được 3 cái trên, bao gồm bằng chứng giao nhận hàng, hóa đơn và thông tin thành toán
Cái khó là mình bán software nên không có bằng chứng giao hàng. Contact mail cho nó 2 lần rồi mà vẫn chưa thấy trả lời.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,007
176,499
Latest member
vin777garden

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week