Về tình hình Incrasebux - Dấu hiệu Scam

ktshoangphuc

Newbie
Reactions
184
MR
0.000
Hiện tại em đang đầu tư hơn 500$ vào Incrasebux, nhưng gần đây e thấy Incrasebux đang có dấu hiệu dần dần Scam, Các ads ngày càng nhìu, Về phần cashout thì thường hay bị lỗi, chiều em phải đợi đến 3h đồng hồ mới withdraw dc, anh em có nhận định gì về thằng này không? mọi người đóng góp ý kiến để em còn biết cách để mà tính^^:binhsua06:

vừa bị increasebux cho suspended ! không hiểu vì sao luôn ! nhấn vào phần cashout nó nói treo acc vì cheat ! mình chẳng cheat khỉ gì hết ! up lên pre -> 90$, mua 200 ref -> 80$, 10$ -> recycle @@ !có điên mới đi cheat ! chán ! viết ticket rồi mà nó im re @@

Upvote 0
đang tính đầu tư vào nó đây! không biết tình hình sao rồi

Upvote 0
Các bác cứ bảo nó lời nó chẳng scam . Lúc trước cũng cái vụ onbux, ai lên 4r nói onbux scam là bị ném gạch. Cuối cùng thì sao, nó die rồi đó. Phải biết chấp nhận sự thật.

Upvote 0
vừa bị increasebux cho suspended ! không hiểu vì sao luôn ! nhấn vào phần cashout nó nói treo acc vì cheat ! mình chẳng cheat khỉ gì hết ! up lên pre -> 90$, mua 200 ref -> 80$, 10$ -> recycle @@ !có điên mới đi cheat ! chán ! viết ticket rồi mà nó im re @@

khổ thân đồng chí, hôm trc có bao nhiêu LR thì đổi hết, giờ lại ban acc, thử viết support xem sao

Upvote 0
incrasebux mà scam thì bux4cash, bigtimebux đi cả rổ luôn sao???
mà cũng thấy lạ, mấy admin uy tín như infinitybux độ này mở nhiều site ghê,hình như nó đang muốn thu hút cực nhiều tiền đầu tư vào để rồi...làm j thì mình ko biết nữa..hehe

Upvote 0

bạn vào forum VietNam nhờ mod người việt giúp đở, chậm lắm 2 ngày là xong. chúc bạn mai mắn!

Upvote 0
Tình hình đang rất là tình hình.. Nhưng mọi người cứ bình tĩnh nào.. Mọi vấn đề thường ngày thì giải quyết theo bình thường.. ĐỪng gộp hết vào rồi kết luận nó scam. Ai có vấn đề trục trặc gì đó thì gửi ticket cho admin + gọi hỗ trợ trong forum (ở đó có box VN). Ai sắp cash thì post proof lên đây cho mọi người btinh nhé. Mình mới cash hôm kia roài :)
Ngoài ra, mấy bạn thử lên forum xem các Payment proof của nó xem..

Upvote 0
Tình hình rất chi là tình hình... LR cash out mà còn pending ! Đã invest ... lỗ rồi
LR quy định của nó là 10 ngày làm việc mà :D

---------- Post added at 10:48 AM ---------- Previous post was at 10:47 AM ----------

tinh tức có chính xác không bác, để em còn biết mà đầu tư!
Nè, site mới của nó đó, bạn có thể login = nick Incrasebux bình thường :)
Cập nhật thông tin như bên kia, giao diện có nhiều chức năng hơn :)

Upvote 0
Èo! Tôi là Mod Incrasebux đây! Các bạn đừng đón mò! Script mới đã hoàn thành 90% roài cứ yên tâm mà chiến!

Proof của tôi đây:

Chúc anh em ngày càng phát tài!

Last edited by a moderator:
Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,533
173,709
Latest member
realkdsg