Về tình hình Incrasebux - Dấu hiệu Scam

ktshoangphuc

Newbie
Reactions
184
MR
0.000
Hiện tại em đang đầu tư hơn 500$ vào Incrasebux, nhưng gần đây e thấy Incrasebux đang có dấu hiệu dần dần Scam, Các ads ngày càng nhìu, Về phần cashout thì thường hay bị lỗi, chiều em phải đợi đến 3h đồng hồ mới withdraw dc, anh em có nhận định gì về thằng này không? mọi người đóng góp ý kiến để em còn biết cách để mà tính^^:binhsua06:

Có vẻ chúng ta đang lạc đề đấy.. Mà ai có nhiều vốn up + kinh nghiệm cho hỏi xíu. Nó cùng admin với Bigtimebux. Vậy mình chiến site nào ngon hơn nhỉ? Trước mắt mình thấy bigtime có nhìu ads mini hơn, nhưng ref của bigtime click thì hết 50% vào ref balance rồi..

Upvote 0
Từ lúc nó chuyển qua pay manual là biết rõ ý định của nó rồi. Chẳng có site nào ko scam mà làm như thế hết.

Upvote 0
Nó chưa SCAM đâu, chỉ là trục trặc thôi. Nhưng nó quá già so với lớp site trẻ sau này. Mình thích chơi với tụi trẻ hơn. khè khè

Upvote 0
Admin ng ta đã tuyên bố ngừng phát triển site rồi kìa mấy cụ, vào 4r incrasebux đọc tin tức nào.

Upvote 0
hic!!! 1 đại gia chuẩn bị scam, không chơi site này nhưng thấy nhiều người đầu tư nó lắm!!!
Không biết chừng nào buxify scam nhỉ, mới đầu tư vô nó!!!!!!:binhsua160:

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,533
173,709
Latest member
realkdsg

Most discussed of week

Most discussed of week