Matrix về zeerewards

Status
Not open for further replies.

cuongvb0406

Senior
Reactions
312
MR
0.001
Làm gì có 5% số VIP nào của ref đâu. 3ref của mình mới lên VIP và up Silver xong, chỉ có 2$ từ gói Silver họ up thôi ạ!
Chuyện Up Silver trước khi mua VIP thì mình chưa gặp nhưng mà theo mình thì:
10$ đó sau 30ngay sẽ hết giá trị.
Khi bạn được chuyển lên VIP mà vẫn chưa hết 30 ngày thì vẫn được 1-2% lãi bình thường. Sau 30 ngày kể từ ngày up lại up thêm 10$ nuhư bình thường.
Vì là: ngoài VIP free thì mọi ngừoi có thể đầu tư tiền để mua BID riêng mà!
Không biết có khó hiểu cho các bác không! :D

panda_92

Senior
Reactions
418
MR
0.000
Làm gì có 5% số VIP nào của ref đâu. 3ref của mình mới lên VIP và up Silver xong, chỉ có 2$ từ gói Silver họ up thôi ạ!
Chuyện Up Silver trước khi mua VIP thì mình chưa gặp nhưng mà theo mình thì:
10$ đó sau 30ngay sẽ hết giá trị.
Khi bạn được chuyển lên VIP mà vẫn chưa hết 30 ngày thì vẫn được 1-2% lãi bình thường. Sau 30 ngày kể từ ngày up lại up thêm 10$ nuhư bình thường.
Vì là: ngoài VIP free thì mọi ngừoi có thể đầu tư tiền để mua BID riêng mà!
Không biết có khó hiểu cho các bác không! :D
upline mình nói z mà còn cái vụ up lên silver thì 2$ đúng r nhưng mỗi tháng mình còn hưởng thêm 5% sô vip của ngừi ref nếu ko đúng thì chắc mình nhớ nhầm

upline mình nói z mà còn cái vụ up lên silver thì 2$ đúng r nhưng mỗi tháng mình còn hưởng thêm 5% sô vip của ngừi ref nếu ko đúng thì chắc mình nhớ nhầm

Ok. 5% thì đúng tuy nhiên phải là số VIP họ mua mới, chứ số VIP từ free lên thì không được đâu nhé!
Ví dụ: họ đặt 100%, và mua được 2VIP của ngày hôm đó thì mình được 0.1$.
Còn nếu họ đặt 0% thì mình chẳng được gì cả! :)

linhdungvn

Hero
Verified
Reactions
2,797
MR
0.057
Call me! Call me! Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Ref nâng cấp và mua VIP thì mới được hưởng % cậu ạ!

---------- Post added at 10:36 AM ---------- Previous post was at 10:35 AM ----------

hình như là 10% vip ấy .
Sliver 5% F1 và 2.5% F2

Ok. 5% thì đúng tuy nhiên phải là số VIP họ mua mới, chứ số VIP từ free lên thì không được đâu nhé!
Ví dụ: họ đặt 100%, và mua được 2VIP của ngày hôm đó thì mình được 0.1$.
Còn nếu họ đặt 0% thì mình chẳng được gì cả! :)
Ok bạn mình quên chuyện nuôi vip mất :D tks for your share

kyvu252

Verified
Reactions
446
MR
0.000
Mới đăng kí cái acc mà ko biết post quảng cáo vào trang nào ? các bạn có thể hưởng dẫn mình post quảng cáo vào trang nào cho post free mà không cần đăng kí không ?

Reactions
418
MR
0.011
mình mới up xong. để chế độ 100% 2 ngày đúng ko các bro. và cho mình hỏi là sao giờ post CLASSI khác quá. phải post như thế nào

mình mới up xong. để chế độ 100% 2 ngày đúng ko các bro. và cho mình hỏi là sao giờ post CLASSI khác quá. phải post như thế nào
QUOTE lại cho cậu! Post trang này cho nhanh cậu!

Mọi người toàn đăng trang http://classified4u.biz Cậu chỉ vào đăng ký 1 tài khoản rất đơn giản, xem thêm hướng dẫn tại đây nhé --> http://www.vnalertpay.com/2012/02/huong-dan-dang-quang-cao-zeekrewards.html

wingstar

Banned
Reactions
1,199
MR
0.000
Sẵn cho mình hỏi lun:
1. Nếu mình up lên silver trước khi point trở thành VIP thì có đc chia lãi như bt ko ?
2. Point chuyển thành vip là tự nó chuyển, hay là mình chờ đủ 250 point rồi tự chuyển
3. Nếu tự nó chuyển, thì có phải là tự động chuyển đổi sau 60 ngày ko ?

Nhờ mọi người trả lời giúp. Thanks nhiều :D

korokke

Senior
Reactions
685
MR
0.000

Chào bạn, hiện nay không cần để 0% 2 ngày đầu tiên để có 2.5$ mua co-op nữa,cứ để 100% là hệ thống tự động mua Vip, cũng như tự động chuyển cho bạn 8 ref Zeekler. Bạn nếu ngại post ads thì vào trang này, post rồi lấy link như trên forum mình thôi, rất đơn giản :)
http://www.freeadsplanet.com/

---------- Post added at 02:17 PM ---------- Previous post was at 02:12 PM ----------

Sẵn cho mình hỏi lun:
1. Nếu mình up lên silver trước khi point trở thành VIP thì có đc chia lãi như bt ko ?
2. Point chuyển thành vip là tự nó chuyển, hay là mình chờ đủ 250 point rồi tự chuyển
3. Nếu tự nó chuyển, thì có phải là tự động chuyển đổi sau 60 ngày ko ?

Nhờ mọi người trả lời giúp. Thanks nhiều :D
Trả lời giúp bạn
1. chỉ khí nào được transfer sang vip bạn mới có lãi (lãi sinh ra từ vip mà), còn up lúc nào không quan trong, 1 lần up tồn tại 30 ngày, sẽ tự động up vào thứ 7 của tháng tiếp theo
2.đến ngày chia lãi thứ 61 bạn sẽ được chuyển sang vip dù bạn có bao nhiêu điểm
3. hệ thống tự động chuyển giúp bạn, sau khi hệ thống transfer sang vip, bạn mới up
:)

hix zeer vào ko đc

The site is currently offline for
scheduled repairs.

Please check back in a little while.
Hôm nay Zeek nâng cấp hệ thống chống gian lận từ 2h sáng đến 4h sáng (giờ Mỹ), từ 3h chiều (giờ Việt Nam) bạn vào lại bình thường :), tuy nhiên để tối nay bạn hãy up lên silver vì Zeek vừa nâng cấp hệ thống ta up luôn rất dễ bị lỗi dẫn đến việc mất $ nhưng không up thành công :)

---------- Post added at 02:28 PM ---------- Previous post was at 02:27 PM ----------

Bác korokke quả là có kiến thức uyên thâm về zeek!

Thanks bác, em có chơi Zeek đâu , chỉ hóng hớt thôi ;)

angle

Hero
Reactions
754
MR
0.025
mọi người cho mình hỏi. mình có 1 acc zeerwrads 108vip đã quá 20 ngày up rồi ( vì ko có $) . nay mình muốn up thì có ảnh hưởng gì không
Ảnh hưởng là bạn đã mất 20 ngày hưởng lãi!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Chào bạn, hiện nay không cần để 0% 2 ngày đầu tiên để có 2.5$ mua co-op nữa,cứ để 100% là hệ thống tự động mua Vip, cũng như tự động chuyển cho bạn 8 ref Zeekler. Bạn nếu ngại post ads thì vào trang này, post rồi lấy link như trên forum mình thôi, rất đơn giản :)
http://www.freeadsplanet.com/

---------- Post added at 02:17 PM ---------- Previous post was at 02:12 PM ----------

Trả lời giúp bạn
1. chỉ khí nào được transfer sang vip bạn mới có lãi (lãi sinh ra từ vip mà), còn up lúc nào không quan trong, 1 lần up tồn tại 30 ngày, sẽ tự động up vào thứ 7 của tháng tiếp theo
2.đến ngày chia lãi thứ 61 bạn sẽ được chuyển sang vip dù bạn có bao nhiêu điểm
3. hệ thống tự động chuyển giúp bạn, sau khi hệ thống transfer sang vip, bạn mới up
:)

bổ xung 1 tí cho câu 1: nếu bạn muốn up ngay và có lãi thì bạn bỏ $ mua VIP!!!!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,000
176,493
Latest member
duongpi9x

Most viewed of week

Most discussed of week