Matrix về zeerewards

Status
Not open for further replies.

kyvu252

Verified
Reactions
446
MR
0.000
Mới đăng kí hôm qua , các bác làm ơn cho em hỏi lấy link ref của mình ở trong trong Zeek vậy ? thanks :)

2 Des, 1 Lap, 1 Table. Vậy chắc ổn nhỉ :) nhưng mới chơi đã biết gì đâu mà ăn dày :(
Ngon quá còn gì có đến 3 ref ăn đến cấp 2 rồi cong gì chẳng lọt đi đâu đồng nào .mình cũng chỉ có 1Lap ,1 Smart ,xem tình hình thế nào mua thêm một em Smart nữa để chiến đỡ phí thời gian.

nkt1519

Banned
Reactions
305
MR
0.000
Hỏi về việc post quảng cáo của zeek

Các pác cho em hỏi, khj mình up quảng cáo, chạy được vài giờ là nó đã có bonus rùi. Vậy là mình có thể up cái khác để kiếm bonus hay là mình phải đợi cho đúng 24h mới nó hiện lên hàng màu đỏ thì mới up tiếp. Em mới tập chơj nên còn gà, mong các bác gjúp với :binhsua74:

Reactions
283
MR
0.001
Chat with me via Skype
Các pác cho em hỏi, khj mình up quảng cáo, chạy được vài giờ là nó đã có bonus rùi. Vậy là mình có thể up cái khác để kiếm bonus hay là mình phải đợi cho đúng 24h mới nó hiện lên hàng màu đỏ thì mới up tiếp. Em mới tập chơj nên còn gà, mong các bác gjúp với :binhsua74:

tiền lãi nó chỉ chia 1 ngày 1 lần thôi bác, bác có làm 100 cái ads thì cũng vậy

---------- Post added at 03:13 PM ---------- Previous post was at 03:13 PM ----------

mình mới up silver hôm qua, và post quảng cáo luôn. và cho đến hôm nay chưa thấy tiền lãi gì cả :(. what the hell

cứ từ từ, đôi khi nó chia chậm vài tiếng đó mà

Một ngày zeek chỉ bonus cho chúng ta 1 lần, dù bạn có đăng cả chục cái quảng cáo đi chăng nữa! Bạn cứ duy trì đồng hồ lúc nào cũng chạy, đừng để về màu đỏ là được!

tiền lãi nó chỉ chia 1 ngày 1 lần thôi bác, bác có làm 100 cái ads thì cũng vậy

---------- Post added at 03:13 PM ---------- Previous post was at 03:13 PM ----------

cứ từ từ, đôi khi nó chia chậm vài tiếng đó mà

Một ngày zeek chỉ bonus cho chúng ta 1 lần, dù bạn có đăng cả chục cái quảng cáo đi chăng nữa! Bạn cứ duy trì đồng hồ lúc nào cũng chạy, đừng để về màu đỏ là được!
Thanks các pác hướng dẫn

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,000
176,493
Latest member
duongpi9x

Most viewed of week