Matrix VenturePlugTraffic - VenturePlugTraffic.com. ROI 120%- 135%| Payza - STP - PM - BTC

Status
Not open for further replies.
Launch Date : 22-Aug-15 | Total Members : 3356 | Total Payouts : $7683| Last Payout : $13.75 | Commissions Paid : $18646.4

Thói hư tật xấu của anh em là nếu không rút được tiền, thanh toán chậm thì sẽ hỏi ngay và hỏi dồn dập. Tại sao không rút được ? Tại sao hôm nay thanh toán chậm thế? Hay là Scam rồi ? .....

Nhưng khi rút được tiền và nhận được thanh toán rồi thì không chịu show mà chỉ để ngắm 1 mình.

Điểm khác biệt giữa Ta và Tây khi tham gia đầu tư Online nó là thế.

Hãy nhớ rằng hành động nhỏ của các bạn dù ít hay nhiều, trực tiếp hay gián tiếp cũng sẽ ảnh hưởng đến quá trình phát triển và sinh tồn của site đó. Nếu không Post ở topic của mình thì hãy cố gắng Post trong Group FB của Site nhé !

Đôi lời tản mạn. Chúc anh em cuối tuần vui vẻ và kiếm được nhiều tiền.

Greetings to all VPT members!

• Seeing that all of you are happy and satisfied with the earnings and the quality traffic from our site, brings me great joy and pride.

• As I have noticed, we have maintained the positive growth of our site.

• Here is the latest statistics on VenturePlugTraffic:
| Total Members : 3391
| Total Payouts : $8288.5
| Last Payout : $10.5
| Commissions Paid : $19313.5

• I would also like to inform everyone that SOON we will be having an
upgrade for our site. I came up with this plan for improvement and further sustainability of our business.

• The following things are the kind of customization I want our programmers to work on:

(1)- After certain withdrawals will be completed by a member, testimonials for our website will be a prerequisite.

(2)- Cost- effective membership fee will be applied soon for further sustainability of the site. (Details will be given once everything will be prepared)

• I'll make sure to do all the possible ways to make this business sustain and maintain its quality.

Sincerely,

Thanh toán mới nhận :

Hiện tại do nhiều leaders và members đang tập trung "Tái tổng thể" 100% nên các lệnh rút tiền không nhiều. Nên admin xử lý các lệnh rút tiền rất nhanh, sớm thì 30 phút, chậm thì trong vòng 5h thì tiền về.
a seal về quê chắc giờ ko online nên mình hỏi bản luôn đầu tư 113$ và đã mua hơn 120 pack lv1. vậy e tái đầu tư sao là hợp lý và lãi tốt nhất bạn

a seal về quê chắc giờ ko online nên mình hỏi bản luôn đầu tư 113$ và đã mua hơn 120 pack lv1. vậy e tái đầu tư sao là hợp lý và lãi tốt nhất bạn
Gố lv1 lv2 giống nhau nên cứ có tiền là mua. Gói nào cũng đc. Ko phait đợi đủ 3$ để mua lv2 vì lv1 với lv 2 giống nhau

Gố lv1 lv2 giống nhau nên cứ có tiền là mua. Gói nào cũng đc. Ko phait đợi đủ 3$ để mua lv2 vì lv1 với lv 2 giống nhau
vậy là quất lv1 à bạn, tính để lời về time đó

Hiện tại theo như chiến thuật các thành viên nước ngoài là họ tái 100% sau đó 1-2 tháng mới rút. Đúng ra thì mình cũng làm như vậy, nhưng do phải duy trì proofs rút tiền hàng ngày để promote VPT thread trên MMG nên mình dùng quyền rút 40% và tái 60% (bắt buộc của site). Chiến thuật thì mỗi người 1 kiểu, cậu nên cân nhắc trước khi quyết định, chúc may mắn, cám ơn :)

Hiện tại theo như chiến thuật các thành viên nước ngoài là họ tái 100% sau đó 1-2 tháng mới rút. Đúng ra thì mình cũng làm như vậy, nhưng do phải duy trì proofs rút tiền hàng ngày để promote VPT thread trên MMG nên mình dùng quyền rút 40% và tái 60% (bắt buộc của site). Chiến thuật thì mỗi người 1 kiểu, cậu nên cân nhắc trước khi quyết định, chúc may mắn, cám ơn :)
vậy có poof thì đăng ở đâu bạn

bữa giờ quên mất, 28/8 là launch rồi mà giờ mới nhớ, bác thớt cho mình xin link hướng dẫn với nhé, đã ref trước đó rồi :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
422,675
174,959
Latest member
hieuhm

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week